Trang 20 / 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920212230 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 191 đến 200 / 441

Chủ đề: Gốc ảnh 6D Mark ii

Hehe bác nói chí lý, thùng rỗng kêu to mà 👍👏
    Quote Được gửi bởi nikonianhd View Post
    Lúc trc đã nhắc nhở rồi nhưng giờ lại nói đến cái tháp EF và tượng nữ thần tự do. Đó là những sự vật đã đc phổ biết từ khi nó ra đời cả thế giới hầu hết biết đến nó qua rất nhiều kênh thông tin, nó khác với cái ko phải ai cũng biết mà cần phải trải nghiệm. Như cái đặc điểm cái panel VA của bác thì bác cần phải hét lên nó thế nọ thế chai mọi ng cũng ko quan tâm trừ khi người ta trải nghiệm thấy đc ưu điểm. Bác nói thì như đài nhưng tư duy rỗng lắm. Nói thật là mình và bác 2 trường phái khác nhau nên quan điểm khác nhau. Bác luôn khoe kiến thức còn mình thì thích đi vả vào những người thích khoe mẽ, thích thể hiện.
    Mình stop tại đây. Rất xin lỗi toàn thể anh e trong box về vụ tranh luận không đáng có này, mình sẽ ko bao giờ để xảy ra sự việc tuơng tự.

6D2 màn hình xoay lật hay... vói nhiều feature cải tiến để tiện lợi cho việc chụp ảnh ở nhiều góc độ khác nhau... các bác ráng khai thác để tạo đc những bức ảnh đẹp hơn!

Thân

Quote Được gửi bởi natasa9x View Post
    Hehe bác nói chí lý, thùng rỗng kêu to mà 👍👏

Đúng là phong cách của tầng lớp lười tự tìm tòi (à quên, chắc sợ tự tìm tòi thì sẽ bị giáo viên vn chê là đi khoe kiến thức và không có trải nghiệm thực tế nên chả tìm gì nữa đây mà)
    "Pro" equals "someone pays him to take photos". "Pro" doesn't necessarily equal "talented" or "knowledgeable".
    http://www.flickr.com/photos/pumbaa/

Stop đi mấy bác ơi. Bác nào có con này lên hình tiếp đi nè. Tiện thể sao đổi tên tiêu đề này nhỉ đang sai từ "Gốc" với "Góc"

Quote Được gửi bởi Pumbaa View Post

Đúng là phong cách của tầng lớp lười tự tìm tòi (à quên, chắc sợ tự tìm tòi thì sẽ bị giáo viên vn chê là đi khoe kiến thức và không có trải nghiệm thực tế nên chả tìm gì nữa đây mà)
    Khú khú tìm nhiều quá nên tòi đây mà
    Có kêu đến đâu vẫn là thùng rỗng
    Khú khú

đăng ảnh đi mấy huynh ơi!

Quote Được gửi bởi KT-SmilePhoto View Post
    đăng ảnh đi mấy huynh ơi!
    Có lẽ nên tạo thread mới và sửa lại chính tả luôn chứ cái thread này cũng gần 1 năm rồi có mod nào buồn vào sửa đâu. Nhìn "gốc" nó cứ ngang ngang mất gốc tiếng việt thế nào ấy.
    "Pro" equals "someone pays him to take photos". "Pro" doesn't necessarily equal "talented" or "knowledgeable".
    http://www.flickr.com/photos/pumbaa/

vào xem nghiên cứu chất ảnh thấy War là sao trời

Đừng war nữa mấy pác ơi, chụp vui là chính mà, em xưa xài máy cùi như 700D lên được cao hơn tí là 7D2 vẫn chụp ầm ầm, nói gì 6D2 công nghệ mới hơn thế này

B73A0957 by Duong ba Thong, trên Flickr

Hình chụp hồi tháng 5 đi Nhật.

Trang 20 / 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920212230 ... Cuối cùngCuối cùng