Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Em đã tìm ra cách làm giàu nhanh nhất ở Việt Nam rồi các bác ơi

Em đã tìm ra cách làm giàu nhanh nhất ở Việt Nam rồi các bác ơi

Thiên đường là đây các bác ạ, em đã tìm thấy hướng làm giàu rồi. Mừng rơi nước mắt nè.
    Tự do dân chủ là đây các đồng bào ơi.
    Tự do ăn trộm, nếu đánh nó chết, đâm tên trộm hay nó bị té bị thương tích là chủ nhà ngồi tù nhé. Đếu có thằng Tư bản giãy chết nào làm được như vậy đâu.

Cách làm giàu nhanh nhất bay giờ là ăn trộm đó các bác. Giờ chủ nhà còn phải bồi thường cho thằng trộm 70tr nữa, hahahaha

Ở xứ thiên đường, không nên để cái gì có gái trị ở trong nhà các bác ạ. Khi trộm vào nhà, cách khôn ngoan nhất là lùa hết con cái gia đình vào 1 phòng kính, không có tài sản có giá trị rồi khoá trái lại trốn ở đó. Chờ cho chúng lấy đồ xong, rồi hãy ra. Trước khi ra, để chắc chắn cho tính mạng của mình và gia đình. Tốt nhất là nên hỏi lại xem chúng đã lấy hết đồ chưa, đi chưa. Khi nào trộm đi rồi thì hãy ra ngoài nhé.

Lúc này trình báo công an về vụ trộm để các bác C.A lập biên bản, điều tra vụ việc ..... và chúng ta sẽ còn nguyên cái mạng mà cày để kiếm lại số tài sản đã mất. Vì Công An Việt Nam nó điều tra mấy vụ trộm cắp của dân thường không bao giờ ra đâu ạ, dù là 10 hay 20 năm cũng không ra đâu.

http://thanhnien.vn/thoi-su/hau-toa-...om-854930.html

Thêm nữa là các bác có thể về Yên bái mà học nuôi lợn, nuôi gà, làm chổi đót, chạy xe ôm tầm vài năm cũng sẽ có khối tài sản vài chục tỷ
    Được sửa bởi nglesangtc lúc 04:01 PM ngày 13-07-2017
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

- Bi ngáo đá hả. Trang này để support nhau về hình ảnh không phải la trang chửi chính quyền. Đi cho khác mà ngáo đá. Tán gẫu cung kiếm vấn đề nào hay ma tán.

No cái đó đâu có giàu bằng buôn chổi đót , nuôi heo , chạy xe ôm, kiếm tiền tỷ chứ cò con như bác được bao nhiêu mà nguy hiểm nữa

Vấn đề đánh trộm gây thương tích này ko phải đùa đâu, sẽ dễ dàng gặp phải khi tự vệ. Nhiều vụ tự vệ và đi tù đã xảy ra.
    Bạn em có lần kể với em, khu vực nó ở hay bị trộm, nó thủ con dao trong phòng ngủ. Em nói coi chừng 1 là trộm chết, nó đi tù. 2 là nó chết. Đằng nào cũng từ chết tới sắp chết, liệu sao mà làm cho tốt. Em khuyên nên làm sao cho trộm đừng vào, còn đã vào thì có nhiêu cúng hết cho an tâm.

Cả lò chúng nó từ trên xuống dưới đều là dân lưu manh ăn cắp thì chúng phải bao dung cho dân lưu manh ăn cắp như chúng nó chứ! Có gì là lạ?

Quote Được gửi bởi nglesangtc View Post
    Thiên đường là đây...

Lúc này trình báo công an về vụ trộm để các bác C.A lập biên bản, điều tra vụ việc ..... và chúng ta sẽ còn nguyên cái mạng mà cày để kiếm lại số tài sản đã mất. Vì Công An Việt Nam nó điều tra mấy vụ trộm cắp của dân thường không bao giờ ra đâu ạ, dù là 10 hay 20 năm cũng không ra đâu.

http://thanhnien.vn/thoi-su/hau-toa-...om-854930.html

Thêm nữa là các bác có thể về Yên bái mà học nuôi lợn, nuôi gà, làm chổi đót, chạy xe ôm tầm vài năm cũng sẽ có khối tài sản vài chục tỷ
    Bác chủ nói sai rồi, nếu cần họ điều tra ra trong vòng 30 giây...nhưng tùy người, tùy việc thôi bác. Chứ bắt sạch hết trộm cướp sao được, ai nuôi...

Em dạo 1 vòng trên trang bán hàng online Alibaba định tìm mua cờ vải dính, ai ngờ trên web bán hàng của China nó bán luôn cả cờ vàng 3 sọc đỏ luôn. Hóa ra cờ này vẫn còn được công nhận và vinh danh trên thế giới à ! giờ này em mới biết, hic hic...

https://www.aliexpress.com/item/Badg...f-cd4e5d8b2902

Quote Được gửi bởi doremon_b1 View Post
    - Bi ngáo đá hả. Trang này để support nhau về hình ảnh không phải la trang chửi chính quyền. Đi cho khác mà ngáo đá. Tán gẫu cung kiếm vấn đề nào hay ma tán.
    hi, bác nói em vậy tội nghiệp em, em có nói gì xấu đâu bác, cũng có chửi rủa ai đâu.

Quote Được gửi bởi Accord 2000 View Post
    Vấn đề đánh trộm gây thương tích này ko phải đùa đâu, sẽ dễ dàng gặp phải khi tự vệ. Nhiều vụ tự vệ và đi tù đã xảy ra.
    Bạn em có lần kể với em, khu vực nó ở hay bị trộm, nó thủ con dao trong phòng ngủ. Em nói coi chừng 1 là trộm chết, nó đi tù. 2 là nó chết. Đằng nào cũng từ chết tới sắp chết, liệu sao mà làm cho tốt. Em khuyên nên làm sao cho trộm đừng vào, còn đã vào thì có nhiêu cúng hết cho an tâm.
    DẠ, em cũng sợ trường hợp như vậy bác ạ.
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.