Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: video: Đại chiến Sony a9 vs Nikon D5

video: Đại chiến Sony a9 vs Nikon D5

Chào các bạn. Mình xin giới thiệu một video mới của Youtuber Max Yuryev.
    Video do Max Yuryev sản xuất cùng với sự xuất hiện của NAG chuyên nghiệp Paul Nelson.

Video gốc của anh vốn là 4K, nên bạn nào có màn hình 4K hay là phone Sony XZ Premium thì vào youtube xem video bằng gốc 4k. Phải nói thật tuyệt vời. Max & Paul làm một video đọ sức giữa A9 vs D5.

Hiện video phụ đề Việt đang bị lỗi. Mình đang liên lạc với Max để đưa phụ đề vào thẳng video gốc 4k của anh. Các bạn vẫn có thể xem video 4k tiếng Anh trên Youtube channel Max Yuryev.
    Được sửa bởi joseph.luong lúc 04:13 PM ngày 27-06-2017

(từ box Sony) video Đại chiến sony a9 vs Nikon D5

Chào các bạn, mình mới post video với phụ đề Việt của Youtuber Max Yuryev khi anh thử nghiệm máy mới nhất của Sony là A9 vs Nikon D5.
    Có lẽ các bạn biết a9 thiết kế để cạnh tranh với flagship của Nikon D5 và Canon 1DX-ii. Vì vậy Max và NAG chuyên nghiệp Paul Nelson đã đem a9 ra đọ sức với Nikon D5 (vì Paul chuyên sử dụng Nikon, từ d810, d4s, d5)

Mục đích mình chia sẻ video để xem và thảo luận, chứ tuyệt đối khg có ý chê bai ai đâu nha, nên mong các bạn đừng hiểu lầm :-)

Video mình post ở box Sony, nên lập thread này mời các bạn Nikon nếu tò mò có thể xem chơi.

http://www.vnphoto.net/forums/showth...71#post3667471
    hm...

Thắc mắt là tại sao từ lúc A9 ra đến giờ người ta chỉ so A9 với D5. Còn với 1Dx2 thì không thấy đâu?

Trâu Bò đánh nhau..thì Ruồi Muổi cầm crop còi, toàn ảnh lưu niệm như em thì có nên quan tâm đến ko nhở?
    Tiền không thể mua được Hạnh Phúc. Phải cần thêm Vàng, Chứng khoán & Bất động sản!