Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15

Chủ đề: Em không thể comment trong bài viết được

Em không thể comment trong bài viết được

Cho em hỏi dốt câu này với ạ. Em mới tham gia forum, chưa có bài viết nào. Đọc các bài hướng dẫn của các cao nhân trong Chuyên mục: Chia sẻ kỹ thuật chụp ảnh và kiến thức về nhiếp ảnh, em ngưỡng mộ quá muốn viết comment hỏi thêm hay xin link mà không được.

Thông báo như sau: "An error has occurred ctgcvs! You must have 5 posts in order to post links. Your current post count is 0." --> Nôm na là: " Có lỗi xảy ra với nick của em, em phải có 5 posts thì mới post được link".

Cơ mà em vào tiểu sử một số bác xem thread post thấy cũng giống em tức là cũng chỉ post comment thôi mà vẫn được.

Forum giờ thay đổi quy định ạ, hay là em phải viết 5 bài kiểu như thế này thì mới dc comment ạ???

Nhờ các admin và các bác chỉ giúp, chicken mong thông cảm

Sorry mình không thể nào trả lời chi tiết hơn.

Bạn cần phải có 6 bài mới post link trong topic được. Những người bạn nói mà họ làm được rất có khả năng là họ đã tham gia trước khi có sự thay đổi. Sự thay đổi này chỉ có khoảng vài năm trở lại đây để phòng đăng ký nick tự động post link nguy hiểm hoặc bậy bạ trong forum tốn thời gian mods phải dọn rác.

Quote Được gửi bởi ctgcvs View Post
    Cho em hỏi dốt câu này với ạ. Em mới tham gia forum, chưa có bài viết nào. Đọc các bài hướng dẫn của các cao nhân trong Chuyên mục: Chia sẻ kỹ thuật chụp ảnh và kiến thức về nhiếp ảnh, em ngưỡng mộ quá muốn viết comment hỏi thêm hay xin link mà không được.

Thông báo như sau: "An error has occurred ctgcvs! You must have 5 posts in order to post links. Your current post count is 0." --> Nôm na là: " Có lỗi xảy ra với nick của em, em phải có 5 posts thì mới post được link".

Cơ mà em vào tiểu sử một số bác xem thread post thấy cũng giống em tức là cũng chỉ post comment thôi mà vẫn được.

Forum giờ thay đổi quy định ạ, hay là em phải viết 5 bài kiểu như thế này thì mới dc comment ạ???

Nhờ các admin và các bác chỉ giúp, chicken mong thông cảm

Trước tiên xin chào mừng bác đến với diễn đàn.

Em đoán chắc bác có kèm link trong bài viết nên mới không post bài được, chứ nếu chỉ comment thôi thì sẽ không có vấn đề gì, minh chứng là bài này bác vẫn post được bình thường mà.

Bác thử lại xem em đoán thế có đúng không nhé!

Thân chào!

Cảm ơn bác Nikonian 2006, em post comment only thôi ợ. Anyway, cảm ơn bác nhé. Em cũng mới tập tọe chạy Nikon. còn bỡ ngỡ hi vọng sau này được học hỏi các bác nhiều

Chào bác vdbt, em chỉ comment thôi, cái này là make new threat thì ok. Chắc em comment thêm độ vài phát thì được. Cảm ơn bác :D

Post mỗi commnet mà ko chèn được link ảnh thì cũng khó cho newbie như tụi em lắm đấy các bác ạ.

Mình cũng mới tham gia diễn đàn, cũng gặp lỗi giống bạn :(

Híc không kèm link tức là cả code URL của ảnh đúng không ạ? Giờ không cho kèm ảnh mà chỉ viết không em không biết phải viết gì cho đủ 5 bài nữa ạ.

Mình phải reply bài viết 5 lần sau đó mới dăng kèm link có hình được ah
    Được sửa bởi baonguyen1104 lúc 11:15 AM ngày 21-04-2016

Cũng chưa hiểu lý do vì sao ko post được link thì ra được bài này của bác thớt.
    Thanks cả nhà, từ giờ đành phải only comment đã vậy. :(

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng