Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Xin ý kiến giữa X-T1 & X-T1 GS

Xin ý kiến giữa X-T1 & X-T1 GS

Em vừa mới bán X-T10 để mua X-T1. Theo đánh giá của một số bạn em giao lưu trên forum khác thì body X-T1 khá ọp ẹp, dễ bị bong tróc, bản GS thì sử dụng công nghệ mạ mới chứ không có gì khác về cấu hình máy. Vậy cho em xin đánh giá của mấy anh từng xử dụng X-T1 thường thì body có vấn đề như trên hay không? Liệu có đáng bỏ thêm 2-3 triệu để mua bản GS so với bản thường hay không.

Em xin cảm ơn.

Theo mình thì mình thấy lý do chọn GS so với bản thường thì vì yếu tố thẩm mỹ nhiều hơn chất lượng, còn Xt1 đời đầu và trên body nào thì cũng dễ bị xước thôi, cá nhân mình thì mình không thấy nó quá ọp ẹp đâu

Quote Được gửi bởi thailh View Post
    Em vừa mới bán X-T10 để mua X-T1. Theo đánh giá của một số bạn em giao lưu trên forum khác thì body X-T1 khá ọp ẹp, dễ bị bong tróc, bản GS thì sử dụng công nghệ mạ mới chứ không có gì khác về cấu hình máy. Vậy cho em xin đánh giá của mấy anh từng xử dụng X-T1 thường thì body có vấn đề như trên hay không? Liệu có đáng bỏ thêm 2-3 triệu để mua bản GS so với bản thường hay không.

Em xin cảm ơn.
    Nếu bỏ thêm tới 2-3 triệu chỉ để cho lớp mạ thì không đáng đâu bác, cá nhân em thấy X-T1 khá ngon rồi. Em kết nhất là mấy cái vòng bánh xe trên thân máy, vặn sướng tay mà còn sexy nữa

Em đã mua X-T1, thanks các bác