Trang 5 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 53

Chủ đề: Dùng thử Canon EOS M6: Bí Ẩn – Mạnh Mẽ

Chừng nào mình có thể dùng thiệt được đây. Thấy các tính năng miêu tả là thích con này đó. Vì cơ động, gọn nhẹ, có thể thay được các ống kính đang có của Canon và cho chất lượng ảnh tuyệt như dòng DSRL.

Quote Được gửi bởi leduy4u View Post
    Tiếc quá, tuần rồi mình bận nên không tham dự được. Không biết sắp tới có show gì tương tự không vậy bạn?
    mình cũng không rõ nữa, mà mới ra nhiều máy chắc sẽ có nữa. Không thì ae ra giao lưu máy móc, kinh nghiệm cũng được. Ở đây thấy nhiều bác thích mấy con mới này lắm

Quote Được gửi bởi thanhd2pt View Post
    mình cũng không rõ nữa, mà mới ra nhiều máy chắc sẽ có nữa. Không thì ae ra giao lưu máy móc, kinh nghiệm cũng được. Ở đây thấy nhiều bác thích mấy con mới này lắm
    UH, những ai là fan của Canon thì thường muốn nâng cấp dòng mới và hiện đại hơn. Mình hiểu các hãng công nghệ đều biết điều này mà.

Đúng là mọi người đang dùng Fuji khá nhiều, nhưng mình đang nói Nikon mà, em đi xa quá hi hi...

Quote Được gửi bởi huynh.phuongchi View Post
    Em thấy bạn em xài mấy dòng Fujifilm cũng nhiều đó anh.

Quote Được gửi bởi william_av View Post
    Đúng là mọi người đang dùng Fuji khá nhiều, nhưng mình đang nói Nikon mà, em đi xa quá hi hi...
    Heheee... kệ em, em thích thì em nói thôi.
    Nhưng em vẫn có tình yêu với Canon, vì đã xài quen từ đó tới giờ.

Đúng là con gái ngang hơn... con cua ha ha. Túm lại là dùng Canon M6 là hợp rồi cô ơi.

Heheee... kệ em, em thích thì em nói thôi.
    Nhưng em vẫn có tình yêu với Canon, vì đã xài quen từ đó tới giờ.

Em thấy bạn em xài mấy dòng Fujifilm cũng nhiều đó anh.
    xung quanh mình thì Canon nhiều, lâu lâu gặp vài bác vác Nikon, còn mirrorless thì mình ít thấy hơn.

Không phải đâu bác, vì dòng mirrorless mới ra đời cách đây khoảng 10 năm thôi, trong khi đó DSLR đã thống trị quá lâu rồi, hội chợ nhiếp ảnh Photokina sắp tới sẽ bắt đầu xuất hiện mirrorless FULLFRAME rồi khi đó thì các nhiếp ảnh sẽ bắt đầu đứng giữa ranh giới chọn con đường DSLR hay vẫn trung thành với mirrorless thôi.

Quote Được gửi bởi dangluantttm View Post
    xung quanh mình thì Canon nhiều, lâu lâu gặp vài bác vác Nikon, còn mirrorless thì mình ít thấy hơn.

Quote Được gửi bởi dangluantttm View Post
    mirrorless có lâu rồi nhưng mình nghĩ ở VN người ra chuộng DSLR hơn, chứ giờ mình thấy ngày càng nhiều người xài mirrorless hơn lúc trước rồi đó.

Quote Được gửi bởi william_av View Post
    Không phải đâu bác, vì dòng mirrorless mới ra đời cách đây khoảng 10 năm thôi, trong khi đó DSLR đã thống trị quá lâu rồi, hội chợ nhiếp ảnh Photokina sắp tới sẽ bắt đầu xuất hiện mirrorless FULLFRAME rồi khi đó thì các nhiếp ảnh sẽ bắt đầu đứng giữa ranh giới chọn con đường DSLR hay vẫn trung thành với mirrorless thôi.
    cảm ơn thông tin của bác :D có mirrorless Fullframe mình nghĩ chắc ae sẽ chuyễn qua mrl nhiều hơn.
    Em đọc tin nghe đâu cuối năm nay Canon có thể ra Mirrorless Fullframe.

Trang 5 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 Cuối cùngCuối cùng