Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 25

Chủ đề: Mời các bạn tham gia Crossing Bridges lần thứ 14 tại Chiết Giang, Trung Quốc

Mời các bạn tham gia Crossing Bridges lần thứ 14 tại Chiết Giang, Trung Quốc

Đến hẹn lại lên. Năm nay CB sẽ do team China đăng cai. Crossing Bridges lần thứ 14 tại Chiết Giang, Trung Quốc đã chính thức công bố thời gian và lịch trình từ ngày 5-11/11/2017, anh em chuẩn bị tham gia nha. Chi phí tham dự là US$600 cho 1 người nha. Twin sharing.

17990534_10154512024656762_7572781769105320241_o by an_duong_pham, on Flickr

Thông tin về Chiết Giang
    - Chiết Giang (浙江) là một tỉnh ven biển phía đông của Trung Quốc. Tên gọi Chiết Giang lấy theo tên cũ của con sông Tiền Đường chảy qua Hàng Châu - tỉnh lỵ Chiết Giang. Tên gọi tắt của tỉnh này là Chiết (Zhuji).
    - Chiết Giang giáp giới với tỉnh Giang Tô và thành phố Thượng Hải về phía bắc, An Huy và Giang Tây về phía tây và Phúc Kiến về phía nam, phía đông giáp biển Hoa Đông.

Hình ảnh về Chiết Giang

Được sửa bởi apham lúc 09:32 PM ngày 21-04-2017
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Lúc Trước anh đi CT nhiều lần qua đây. Phong cảnh rất đẹp.
    kiểu này chắc phải tham gia 1 lần thôi
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Các bác cho em đăng ký tham gia với! em hóng chương trình này từ Crossing Bridges thấy hấp dẫn quá! Chân thành cám ơn ạ!

Quote Được gửi bởi huyvd View Post
    Các bác cho em đăng ký tham gia với! em hóng chương trình này từ Crossing Bridges thấy hấp dẫn quá! Chân thành cám ơn ạ!
    Bác huyvd hình như chưa tham gia CB lần nào bác nhỉ? Bác PM cho apham một số thông tin về bản thân để mình gửi cho BTC bác nhé. Ghi vài dòng thôi ạ.
    Phạm An Dương

Dạ em xin mở hàng phát
    1) SiriusB :D
    2)

Apham lập danh sách anh em có khả năng tham dự nha. Ưu tiên cho các thành viên đã từng tham gia CB.
    Đến tháng 6 khi đóng tiền thì anh em mới xuống tay vì sau khi đóng phí xong sẽ không được hoàn trả nếu chúng ta hủy chuyến đi.

1) SiriusB
    2) maycatang
    3) huyvd
    4) apham
    Phạm An Dương

em có thể tham gia được không anh Dương, em chưa tham CB lần nào. mong nhận ý kiến của anh. Thanks.

Các bác chưa tham gia CB lần nào mà muốn tham dự lần này vui lòng PM cho apham một số thông tin sau:

Đôi nét về bản thân
    Nghề nghiệp hiện tại
    Khả năng đọc hiểu tiếng Anh
    Đã từng tham gia các photo trip trong nước hay quốc tế nào rồi?

Do số lượng chỗ cho từng nước bị giới hạn 10-15 người nên apham cần các thông tin này gửi cho BTC như các bạn đã từng đi đều quen với việc này.
    Phạm An Dương

Apham lập danh sách anh em có khả năng tham dự nha. Ưu tiên cho các thành viên đã từng tham gia CB.
    Đến tháng 6 khi đóng tiền thì anh em mới xuống tay vì sau khi đóng phí xong sẽ không được hoàn trả nếu chúng ta hủy chuyến đi.

1) SiriusB
    2) maycatang
    3) huyvd
    4) apham
    5) Bác Ha Nguyen
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

1) SiriusB
    2) maycatang
    3) huyvd
    4) apham
    5) Bác Ha Nguyen
    6) Scampi

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng