Do nick của thành viên này chưa đủ 50 bài nên bản thân em không thể post bài này vào trong các topic đã có trong box thảo luận.

EM xin gửi lời xin lỗi một lần nữa đến tất cả các thành viên diễn đàn.
Em mong sau 1 tháng sẽ trở lại với diễn đàn cũng với nick BABO để tự tay em sẽ rửa sạch bộ mặt của mình vì chính tay em đã làm ố nó.(cái nick này là ảo ta có thể làm một nick khác nhưng em sẽ không làm thế)
Em mong mọi người tha thứ để em tiếp tục được sinh hoạt được cống hiến bằng nick này.
Một lần nữa mong mọi người,những thành viên trên diễn đàn mà tuy là một thế giới ảo những còn thực và sáng hơn bên người rất nhiều tha thứ cho em.
EM rất mong 1 tháng nữa quay lại diễn đàn.Bản án là cái nhìn của anh em trên này với em đã là 1 bản án quá lớn rồi.

"First of all, I want to say that I am terribly sorry for what I have done.I only hope that someday you may forgive me.I know that no matter how many times I say 'sorry', what I did with your photo is unacceptable.I have learnt to big a lesson and I am paying for it with the highest price that one can be.Now I realise that I can not move on with my life, with photography without your forgiveness. I am writting this letter in the faintest hope to be forgiven.Please accept my apology.Once again, I honestly, terribly sorry for the wrong I did.Once again, I honestly, terribly sorry for the wrong I did.I look forward to hearing from you."
Bức thư xin lỗi Carlo được gửi từ em.Dù ngoại ngữ em biết duy nhất là tiếng pháp.Có lời nào sai mong mọi người chỉ cho để em có thể gửi lại.

Rất mong em có thể quay lại diễn đàn với cái tên BABO khi thời hạn treo nick kết thúc.Xoá nick vĩnh viễn là một điều rất đơn giản,những xin hãy để em có một cơ hội để em có thể chứng minh.Một đứa trẻ vấp ngã những nếu được một bàn tay đỡ dậy nó sẽ không khóc đúng không các bác.

Cảm ơn các bác đã bỏ chút thời gian đọc mấy dòng này.Mong em sẽ có thể quay trở lại vào 1 tháng nữa.
Chúc các bác tham dự cuộ thi sắp tới thành công.
Thân.
B.A.B.O.