Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Mời anh em hội đạp chụp về Kiên Giang chụp Hải Âu

Mời anh em hội đạp chụp về Kiên Giang chụp Hải Âu

Do gần đây em mới mua xe, cũng đạp chụp loanh quanh đây, mùa Hải Âu cũng đang đẹp và chỉ còn khoản 2 tuần là hết nên tạo topic này rủ rê anh em về quê em chơi nhân tiện chụp ảnh luôn cho vui.

Ngoài Hải Âu cũng có nhiều chủ đề chụp như đóng tàu cá, sen, vá lưới, và làng nghề.

[IMG][/IMG]

Nếu anh em bận không off được cả đoàn, anh em đánh lẽ có dịp đến Kiên Giang cứ liên lạc em đưa đi chụp.

Cám ơn các anh ghé xem.

Wow! Phái vác theo tele rồi
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Wow! Phái vác theo tele rồi
    Nếu chụp chim thì nên mang theo tele nha anh. 200mm có thể chụp được, nếu có xa hơn thì càng tốt
    Mùa này Hải Âu đang đẹp anh Toại ơi.

Đẹp thật.
    Đạp chụp mà đèo tele thì chắc tốn nhiều cơm. Ka ka ka...
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Đã quá nhan ơi, nhờ bác ghi thêm chút lộ trình để anh em tính toán xem là đi xe đò xuống KG sau đo đạp đi chụp ảnh ạ.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Theo em lộ trình hợp lý là anh em cứ đi xe đò xuống, ngồi xe đến bến xe rạch giá, từ đó qua chỗ chụp chim khoản 1km, buổi sáng chụp Hải Âu từ 7h-8h30 sau đó đi chụp phơi khô cách đó khoản 4km, ghé chùa chụp sen trắng, nghĩ trưa, sau đó đạp về hướng tắc cậu đi dường nhỏ chụp vá lưới, chạy 1 đoạn nữa sẽ có xưởng đóng tàu đánh cá khoản 5-7 chiếc 1 lúc. Sau đó đi thêm 1 tí về cảng cá rồi ra vườn khóm tham quan. Nếu ở lại đêm ngày hôm sau có thể chụp thêm Hải âu buổi sáng sau đó di chuyển đi chụp làng nghề làm lò đất và sau đó về lại SG là hợp lý.
    Nếu anh em đi được cho em biết trước để chuẩn bị mua cá làm mồi cho chim ăn để anh em chụp thoải mái.

Ko thấy cách thức đăng ký hoặc sdt của chủ top nhỉ. Thời gian chính xác nữa chủ top ơi