Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Xin tư vấn chọn máy chụp Album Cưới /

Xin tư vấn chọn máy chụp Album Cưới /

có sao nói vậy. kinh tế em eo hẹp nên em nhắm con 1DS Mark 2. Xin các bác đi trước cho em ý kiến xem có nên ko ??? về chất ảnh, màu sắc . . . như thế nào so với 5D mark 2 .
    lens e xài con 16-35 f4, 85 f1.8, 50 f1.4 .

xin c hân thành cảm ơn ý kiến của các bác rất nhiều .

Quote Được gửi bởi vaxili View Post
    có sao nói vậy. kinh tế em eo hẹp nên em nhắm con 1DS Mark 2. Xin các bác đi trước cho em ý kiến xem có nên ko ??? về chất ảnh, màu sắc . . . như thế nào so với 5D mark 2 .
    lens e xài con 16-35 f4, 85 f1.8, 50 f1.4 .

xin c hân thành cảm ơn ý kiến của các bác rất nhiều .
    Trước đây mình cũng dùng Canon 1ds Mark 2 thì thấy không có gì phải chê ngoại trừ cái màn hình bé xíu của nó. Về chất ảnh, độ trung thực của màu sắc thì mình thấy rất tốt , đặc biệt tone màu ấm rất nổi bật.
    Canon 1Ds mark III + 24-70mm F2.8L USM

[QUOTE=xuanchung83;3645940]Trước đây mình cũng dùng Canon 1ds Mark 2 thì thấy không có gì phải chê ngoại trừ cái màn hình bé xíu của nó. Về chất ảnh, độ trung thực của màu sắc thì mình thấy rất tốt , đặc biệt tone màu ấm rất nổi bật.[/QUOTE

xin cảm ơn bác .

[QUOTE=xuanchung83;3645940]Trước đây mình cũng dùng Canon 1ds Mark 2 thì thấy không có gì phải chê ngoại trừ cái màn hình bé xíu của nó. Về chất ảnh, độ trung thực của màu sắc thì mình thấy rất tốt , đặc biệt tone màu ấm rất nổi bật.[/QUOTE

xin cảm ơn bác .

Quote Được gửi bởi xuanchung83 View Post
    Trước đây mình cũng dùng Canon 1ds Mark 2 thì thấy không có gì phải chê ngoại trừ cái màn hình bé xíu của nó. Về chất ảnh, độ trung thực của màu sắc thì mình thấy rất tốt , đặc biệt tone màu ấm rất nổi bật.
    bác đang dùng 24-70 m1 hả bác. tư vẫn e về len này với. e đang phân vân lấy em nó vs m2. mà m2 thì giá cao quá.