Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 126 / 126

Chủ đề: Lời Xin Lỗi được gửi từ BABO.

@indiadivx: em thấy ở đây đâu có ai khuyến khích cổ súy cho cái sự đạo ảnh đâu bác? Ah, không biết bác có phải designer không? Nếu đúng thì bác đúng là người bác ctm đang cần tìm đấy ạh! Cần lắm luôn!
    Hidden Dragon Group

1 tháng là nhẹ hả các bác *_*

Với em thì một ngày đứt mạng, không vào được vnphoto bằng CÁI NICK của em đã là một cực hình khủng khiếp lắm rồi. Hiển nhiên bác BABO có thể reg một nick khác, làm lại từ đầu, nhưng làm như vậy về thực tế chẳng có ý nghĩa gì với chính các nhân người ta. Em rút ra từ chính em thôi, cái nick mình dùng đã thành thân thuộc rồi, nó không chỉ là nick đơn thuần, mà trở thành bộ mặt, trở thành thể diện của em ( em tin là các bác khác cũng chia sẻ quan điểm đó ). Do vậy ban một tháng thực ra không hề nhẹ chút nào. Giữa em và BABO cũng tồn tại đủ thứ bất đồng, nhưng em thấy ban 1 tháng là đủ nặng. ( em chẳng cố tỏ vẻ kẻ cả gì đâu, chỉ nghĩ rằng em mà bị ban 1 tháng thì chắc em điên mất )

Việc gì cũng phải xoáy vào nhiều lần, nhiều hướng khác nhau. BABO đã bị lật tẩy hành vi đạo ảnh, lại bị lật nốt cả hình vi đi đêm ( rõ ràng là tính qua mặt vnphoto lần 2 ). Anh ta phạm sai lầm nhiều lần, cũng như mọi người cả thôi. Sau 1 tháng ban nick, thì cái nhìn, sự đánh giá của mọi người với anh ta chính là hình phạt nặng nhất rồi, vậy nên một lần nữa em cảm thấy : 1 tháng là quá đủ.
    mah gallery : http://s447.photobucket.com/albums/qq192/NgThaiphoto/

@ indiadivx: bác có quyền chọn cách hành xử của bác với sự việc này, cái đó không ai ngăn cản bác được. Nhưng theo em nói rõ ra ý kiến một lần là được rồi. nói tới nói lui mất hay bác ạ.

Quote Được gửi bởi indiadivx View Post
    Ờ đúng rồi đó. Địa chỉ và số điện thoại ở đó đó. Bác nào thích thì tôi hầu chuyện. Còn cái việc các bác bảo tôi sướng miệng hử? Tôi chỉ thấy vô lý khi phần đông không nhìn nhận vấn để như cách tôi đang nhìn nhận thôi, bất đồng chính kiến ý mà, who cares trong cái thế giới ảo này.

Tôi không khuyến khích cổ súy cho cái sự đạo ảnh, got my point?
    KHÔNG ai trong cái diễn đàn này khuyến khích cho hành động đạo ảnh cả. Đó là điểm CHUNG giữa anh và tất cả mem trong VNPT.

NHƯNG điểm KHÁC duy nhất giữa anh và nhiều người khác là cách anh chỉ trích, phê phán sự việc này.

Anh tìm mọi cách de nói tội của BABO là nghiêm trọng, anh đã kích dữ dội bằng cách đưa hết bằng chứng này den bằng chứng khác.
    VD như cái
    Quote Được gửi bởi indiadivx
    Trời ơi nhục cho quốc thể quá đi mất ...

ALL RIGHTS RESERVED
    Understand BABO? : ((
    . Tôi hỏi anh , anh post dòng chữ đó lên thì anh ĐƯỢC cái gì ? Hành động của BABO có nghiệm trọng đến như vậy ko ?

Thay vì anh post những dòng đó, tại sao anh ko đưa ra ý kiến đóng góp giải quyết vấn đề ?

Tôi biết anh bức xúc về vấn đề của BABO. Nhưng cách anh nhìn vấn đề = cái miệng mà thiếu tình người là hoàn toàn không hay ho gì cả .
    Gear : D80-1870-50-70210 || Là thành viên trẻ nhất của Biệt Đội Cảm Tử
    "If your pictures aren't good enough, you're not close enough" - Robert Capa

Cảm ơn bác xiwen đã có lời hộ em.
    Em vẫn mong nhận được tin từ bác indiadivx vì tuy công việc không phải là quá khó nhưng cần người có tinh thần dân tộc và bác ái. Cụ thể đơn giản nhất là sự hi sinh của bác ấy về thời gian và công sức. Thật ra không nhất thiết phải là designer mà chỉ cần là người biết chụp ảnh, sử dụng được PS và AI hoặc Corel thôi bác ạ.
    Cái ái ngại nhất là vì xuất phát từ tinh thần (chứ không phải là tiền bạc) nên em vẫn mong nhận được sự chủ động của bác indiadivx.
    Cảm ơn các bác bỏ quá cho em vì đáng lẽ post comment này chỗ khác. Nhưng vì kiếm một người mạnh dạn vì quốc thể là điều không dễ nên em mới mạo muội post ở đây. Mong các bác thông cảm cho công việc đặc thù của bọn em.
    Có gì chưa phải, mong các bác tận tình chia sẻ và bỏ quá cho em.
    Một lần nữa xin được cảm ơn các bác và nhất là bác indiadivx. Em vẫn chờ tin bác.

Các bạn thân mến, việc bày tỏ quan điểm của mỗi người về sự cố vừa qua như vậy cũng tạm đủ. Tôi xin phép đóng topic.
    Xách máy đi chụp, chuẩn bị cho cuộc này đi các bạn:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=21071

Trang 13 / 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213