Trang 1 / 13 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 126

Chủ đề: Lời Xin Lỗi được gửi từ BABO.

Lời Xin Lỗi được gửi từ BABO.

Xin chào các bác thành viên diễn đàn VNHPHOTO.
    Do em đã bị ban nick nên đành sử dụng qua nick của bé cháu.
    Vào lúc 22h30 ngày hôm nay em đã gửi email xin lỗi đến anh Carlo.Và giờ viết những dòng này mong những anh em trên diễn đàn có thể nhận 1 lời xin lỗi từ em.Đến giờ em mới dám quay trở lại diễn đàn để xem và thấy sự trốn tránh trách nhiệm của mình đã làm bao người hoang mang. và rất nhiều chuyện kéo theo.
    Một đứa trẻ mới tập đi ắt sẽ có đôi lần vấp ngã.Có những đứa trẻ ngã nhiều lần có thể đi được vì có sự nâng đỡ của người thân.
    Bản thân em cũng như đứa trẻ mới tập đi trên con đường này nên ắt sẽ có lúc vấp ngã.Cảm ơn các anh em vnphoto đã như những người thân nâng đỡ em lúc này(dù có những người đã gửi đến em những tin nhắn rất khiếm nhã).
    Đây là bài học cho bản thân em.Bài học từ sự vấp ngã.Bài học để có thể đi tiếp trên con đường nhiếp ảnh gian truân.
    Một lần nữa xin mội người có thể tha thứ cho em.Hy vọng một tháng sau khi bị treo nick em sẽ tiếp tục sống với vnphoto bằng những hình ảnh của chính em.Được tiếp tục topic " Hình ảnh chuyến đi madagui" còn dang dở.
    Xin được xin lỗi một lần nữa vì đã làm hỏng niềm tin của mọi người.
    (Xin cảm ơn các anh yester-me,thekis66,artuan,xiwen,kyanh2007,tansanh,khoantu ong đã động viên nhưng lúc em lao đao nhất)

PS với bác quynhnh :em sẽ vẫn sống vơi cái tên B.A.B.O này vì nó không chỉ là 1 cái tên ảo.Sẽ không để nó bị ố 1 lần nữa.Cảm ơn đặc biệt đến bác ạ.

Smile

Quote Được gửi bởi superxu View Post
    Xin chào các bác thành viên diễn đàn VNHPHOTO.
    Do em đã bị ban nick nên đành sử dụng qua nick của bé cháu.
    Vào lúc 22h30 ngày hôm nay em đã gửi email xin lỗi đến anh Carlo.Và giờ viết những dòng này mong những anh em trên diễn đàn có thể nhận 1 lời xin lỗi từ em.Đến giờ em mới dám quay trở lại diễn đàn để xem và thấy sự trốn tránh trách nhiệm của mình đã làm bao người hoang mang. và rất nhiều chuyện kéo theo.
    Một đứa trẻ mới tập đi ắt sẽ có đôi lần vấp ngã.Có những đứa trẻ ngã nhiều lần có thể đi được vì có sự nâng đỡ của người thân.
    Bản thân em cũng như đứa trẻ mới tập đi trên con đường này nên ắt sẽ có lúc vấp ngã.Cảm ơn các anh em vnphoto đã như những người thân nâng đỡ em lúc này(dù có những người đã gửi đến em những tin nhắn rất khiếm nhã).
    Đây là bài học cho bản thân em.Bài học từ sự vấp ngã.Bài học để có thể đi tiếp trên con đường nhiếp ảnh gian truân.
    Một lần nữa xin mội người có thể tha thứ cho em.Hy vọng một tháng sau khi bị treo nick em sẽ tiếp tục sống với vnphoto bằng những hình ảnh của chính em.Được tiếp tục topic " Hình ảnh chuyến đi madagui" còn dang dở.
    Xin được xin lỗi một lần nữa vì đã làm hỏng niềm tin của mọi người.
    (Xin cảm ơn các anh yester-me,thekis66,artuan,xiwen,kyanh2007,tansanh,khoantu ong đã động viên nhưng lúc em lao đao nhất)

PS với bác quynhnh :em sẽ vẫn sống vơi cái tên B.A.B.O này vì nó không chỉ là 1 cái tên ảo.Sẽ không để nó bị ố 1 lần nữa.Cảm ơn đặc biệt đến bác ạ.

Dù trễ vẫn còn hơn không. Cố lên BABO
    Rồi mọi người sẽ hiểu 1 câu mà rất ít người để tâm đó là diễn đàn ảo nhưng nó còn thật và sáng trưng hơn những gì ta cảm nhận ngoài đời nữa kia.
    Được sửa bởi apham lúc 11:51 PM ngày 17-06-2008
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Đánh kẻ chaỵ đi chứ không đánh người quay đầu lại.

Chưa gap anh BABO ngoài đời lần nào. Nhưng đã chung BDCT thì là anh em và cũng̀ là đồng đội. Mong anh mau chóng vượt qua "vụ án" này và tiep tuc chụp ảnh = niềm đam mê nhất !!
    PS : Cuộc sống vẫn còn ở phía trước ...
    Gear : D80-1870-50-70210 || Là thành viên trẻ nhất của Biệt Đội Cảm Tử
    "If your pictures aren't good enough, you're not close enough" - Robert Capa

Hay apham giao cho BABO trong một tháng nghỉ lên net ở nhà ngồi dịch tài liệu chụp ảnh post lên cho anh em có cái để đọc nhỉ :D

Rất vui khi thấy bác BABO chịu lên tiếng.

Sau cơn mưa, trời lại sáng ;)
    ALICE

Ký đầu 1 cái nè...

1 tháng nghiên cứu ảnh ọt, rồi có gì hướng dẫn chị nhé. Em cũng đừng nên định kiến với mem Q, vì chị cảm nhận sự chân tình, tất cả mem Vnphoto đều là 1 nhà mà. Heng?
    Đang tập đi...

YM : hotmitnuongtrui
    360: http://360.yahoo.com/hotmitnuongtrui

cố lên bác ơi, sau 1 tháng rồi lại lên đây vui với anh em. Chúc bác vui vẻ
    Nikon
    Flickr

Cuộc sống có lúc này lúc khác,quan trọng là biết đứng lên để đi tới đích...cố lên nhé B.A.B.O

Trang 1 / 13 12311 ... Cuối cùngCuối cùng