Trang 3 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 126

Chủ đề: Lời Xin Lỗi được gửi từ BABO.

@BABO: hôm trước có mời bạn giao lưu cafe, nhưng chưa được
    Nay xin mời lại, mong bạn nhận lời, 0909 355377
    Mọi chuyện đã qua rồi, ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
    Chụp ảnh để làm gì Để có cái mà delete!

Hoan ho BABO, cai kho thu nhat la biet minh co loi, cai kho thu hai la chiu xin loi moi nguoi, hai cai kho nhat bac da lam duoc roi, cuoc doi con gi kho nua dau? Bac cu yen tam nghi vacation mot thang,thang sau bac tro lai, bac se tro thanh mot nguoi khac, cai gi cung hon han bac hoi truoc. Bravo bac

Xin chào mọi người,

Mình có theo dõi topic của quynhnh từ lúc đầu tiên mới post cho đến lúc bị đóng lại bởi BQT. Bản thân mình hoàn toàn đồng ý với việc làm và suy nghĩ của Quỳnh - không thể chấp nhận việc "đạo" dưới bất kỳ hình thức nào. Trên quan điểm và cảm nhận cá nhân, mình không cảm thấy lời xin lỗi muộn màng của B.A.B.O là thật lòng.

@all: ai cũng biết "Đánh kẻ chaỵ đi chứ không đánh người quay đầu lại" (theanh79), nhưng như các cụ xưa đã nói "thương thì cho roi cho vọt". Bài học có đau đớn, con người có dằn vặt thì mới nhớ lâu và sẽ không bao giờ mắc lại. Mọi người cũng không nên chỉ động viên theo tinh thần "cổ vũ" mà hãy đưa ra những đóng góp (chê trách) mang tính xây dựng thì hơn.

@vietimages: hoàn toàn đồng ý với bạn. Cũng như quynhnh, mình hoàn toàn mất niềm tin với nickname B.A.B.O cho đến khi bạn đó phục hồi được nó bằng hành động chứ không phải lời nói xuông. Ấn tượng xấu rất khó xoá bỏ, mình mong chờ được thấy nỗ lực phục thiện của B.A.B.O.

Từ khi đọc cái topic sự cố của BABO từ đầu cho đến cuối.Mình thật sự mong chờ để được những dòng trên ,dù có hơi muốn 1 chút.Mọi chuyện rồi sẽ qua đi và những gì tốt đẹp vẫn còn chờ ở phía trước ,cố vượt qua BABO nhé.....

Quote Được gửi bởi superxu View Post
    em sẽ vẫn sống vơi cái tên B.A.B.O này vì nó không chỉ là 1 cái tên ảo.Sẽ không để nó bị ố 1 lần nữa.
    Ít ra cũng "trăn trối" được vậy chứ làm bà con chờ hôm qua tới giờ. Muộn còn hơn không. Off chai đi!

Tôi có đọc và theo dỏi những gì đã xảy ra trong mấy ngày qua, thoạt đầu trong thâm tâm tôi có trách bạn Babo không ít nhưng càng đọc thì thấy nhiều người chi trích bạn Babo quá nên trong lòng tôi từ một cảm giác muốn trách anh ấy thì tôi lại cảm thông và tội nghiệp vì......... một chút cao hứng thiếu suy nghĩ mà mới ra nông nổi nầy.
    Hôm nay tôi đọc được dòng chử của bạn Babo, tôi thành thực qúi mến bạn đã rất can đảm dám nói lên lời xin lổi, vì bất cứ một ai trong chúng ta được hoàn hảo ???
    Xin chúc mừng bạn .

Hoan hô B.A.B.O, hành động này của em tuy chậm nhưng đã thể hiện thái độ phục thiện. Anh nghĩ rằng chắc mọi người kể cả ducnc khi đọc xong những lời xin lỗi của em sẽ đều thông cảm và bỏ qua cho em. Hy vọng sau lần vấp ngã này em có đủ nghị lực vượt qua và tiếp tục với niềm đam mê nhiếp ảnh nhé.

ducnc
    Cựu Chủ tiệm tạp hóa CANON cuối phố

Mạnh mẽ lên Babo nhé !!!

tớ và cậu sẽ lại đi chụp hình chung nhé.
    nikon D70s

Cố gắng lên em, quảng đường phía trước còn rất dài, những giọt sương buổi sớm mai vẫn đang đợi em đấy.
    KUCKYKOOL GROUP
    capheda.vn

Trang 3 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng