Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 25

Chủ đề: Em muốn có người yêu!

Quote Được gửi bởi KoolKool View Post
    Buồn quá các bác ơi! Em chụp ảnh cũng đã lâu rồi mà giờ vẫn chưa có người yêu!

Tán gái lẫn "tán ảnh" em rất ngại và hạn chế!

Rất mong các bác vnphoto giúp em!

em muốn 1 phát là phải được gái ngon,ảnh đẹp cơ!
    Một tin buồn cho trang nhiếp ảnh. Theo mình thấy thì hình dáng của một ông cầm máy camera nó không có sexy hấp dẫn chút nào cả. Thua xa hình ảnh của một chàng cầm guitar hoặc cầm điếu thuốc, thua luôn hình ảnh của một chú xâm rồng xâm rắn đầy mình, thua một ông mập cầm chìa khóa chiếc xe Mercedes.

Do đó: "Chụp ảnh càng lâu, chờ đến mọc râu, cũng khó tìm bạn gái được đâu..."

Nên phải lấy vợ trước, kế đó mới đòi mua camera và sẽ bị chửi, tìm cách gây lộn rồi mua đại, tất nhiên sẽ bị chửi nhiều hơn và sẽ bực mình bỏ nhà đi tìm một bạn gái...

Theo thứ tự đó mới thành công!

Quote Được gửi bởi phanhung View Post
    Thế thì đầu tiêntiền đâu, bác nhé!

Muốn 1 phát có ngay chân dài..thì có nhiều $ thì có ngay thôi!
    Cái này mình đồng ý nè. Cái câu một túp lều tranh hai quả tim vàng thì chỉ có trong truyện thôi.

Tiền không đem lại tình yêu, nhưng muốn duy trì tình yêu thì cần phải có tiền. Nên phải có chí cầu tiến, làm việc siêng năng kiếm tiền trước rồi hãy đòi phải có người yêu.
    Gear còn đang thiếu vài món.

Bác đi giao lưu offline group ảnh nhiều vào là OK :D

Quote Được gửi bởi KoolKool View Post
    Buồn quá các bác ơi! Em chụp ảnh cũng đã lâu rồi mà giờ vẫn chưa có người yêu!

Tán gái lẫn "tán ảnh" em rất ngại và hạn chế!

Rất mong các bác vnphoto giúp em!

em muốn 1 phát là phải được gái ngon,ảnh đẹp cơ!
    Mình thấy nhiếp ảnh gia dễ tán gái nhất trong các ngành đó, cơ hội tiếp xúc gái xinh nhiều , cũng có tài ăn nói chém gió nữa ,

Có nhiều thứ cứ muốn là có như tiền thôi, tiền thì rất dễ kiếm, dễ xài
    Có nhiều thứ cứ muốn cũng còn khó, bạn có tin vào cái duyên không?? Tự khắc sẽ tới, có khi bạn bỏ lỡ mấy cái duyên rồi không chừng đấy
    Chữ ký vi phạm nội quy

Quote Được gửi bởi annguyen97 View Post
    Có nhiều thứ cứ muốn là có như tiền thôi, tiền thì rất dễ kiếm, dễ xài
    Tiền rất dễ xài thì tui tin, còn chuyện tiền rất dễ kiếm thì tui nghĩ khác.

Hỏi một số người giàu trên quả đất này thì có thể họ cũng thấy tiền dễ kiếm, nhưng hỏi hàng tỷ người còn lại thì chắc họ không có thời gian trả lời, họ còn phải chật vật trầy da tróc vảy đi kiếm sống...

Quote Được gửi bởi annguyen97 View Post
    Có nhiều thứ cứ muốn cũng còn khó, bạn có tin vào cái duyên không?? Tự khắc sẽ tới, có khi bạn bỏ lỡ mấy cái duyên rồi không chừng đấy
    Duyên tìm bạn trai bạn gái cũng như cơ hội kiếm tiền thôi, khi nhìn theo kiểu "cơ may duyên số" như thế này.

Rất nhiều người bỏ lỡ mấy cái duyên, thì cũng có vô số người đã đánh mất cơ hội kiếm tiền.

Hỏi xem kiếm tiền có dễ không, có thể có nhiều đại gia bảo rằng dễ.

Vậy hỏi xem kiếm duyên có dễ không, thì dân số địa cầu đông đảo sẽ bảo rằng cha mẹ tôi tìm duyên dễ dàng!
    Được sửa bởi truth lúc 09:25 PM ngày 01-05-2017

Unhappy

Quote Được gửi bởi truth View Post
    Một tin buồn cho trang nhiếp ảnh. Theo mình thấy thì hình dáng của một ông cầm máy camera nó không có sexy hấp dẫn chút nào cả. Thua xa hình ảnh của một chàng cầm guitar hoặc cầm điếu thuốc, thua luôn hình ảnh của một chú xâm rồng xâm rắn đầy mình, thua một ông mập cầm chìa khóa chiếc xe Mercedes.

Do đó: "Chụp ảnh càng lâu, chờ đến mọc râu, cũng khó tìm bạn gái được đâu..."

Nên phải lấy vợ trước, kế đó mới đòi mua camera và sẽ bị chửi, tìm cách gây lộn rồi mua đại, tất nhiên sẽ bị chửi nhiều hơn và sẽ bực mình bỏ nhà đi tìm một bạn gái...

Theo thứ tự đó mới thành công!

Mình cầm Guitar đây, vẫn fail như thường nhé. Chắc tại k xăm

Bạn thử tìm mấy trang web hẹn hò online xem.

Nhấc mông lên và ra ngoài đường.

Mình cũng muốn có người yêu, khổ nỗi là gia đình ngăn cản lắm, nhất là vợ mình thì nhất quyết không đồng ý.
    Gear còn đang thiếu vài món.

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng