Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Cần bán bộ amplifier va CD player cực hay của Marantz

Bán 1 bộ amplifier PM15 và CD 15 rất hay, đỉnh của Marantz, chất âm ngọt ngào, ngoại hình đẹp như mới hiếm có

Em chốt giá luôn: Marantz PM15 38tr, CD 15 32tr
    Quận 7, HCM nhé

So dt lien he: 0909759428

Cặp này ghép với loa gì tầm 40tr mà ngon bác
    Thanhx n Bét Rì Gạt
    -----------------------
    Le Vu Bang
    HP: 0903 156 159

Ghép với tannoy, triangle, .. hay bác ạ. Em có cho ghép thử với bose 301AV cũng phê lắm. Bác có thời gian thì thẩm thử

Thường mình biết quy định box mua bán là ít post bài không liên quan đến việc mua tránh cố tình up bài nhưng mà ở subbox này bài rất ít cho nên mình mới post vào, do mình tình cờ thấy tựa bài bạn chủ bán khi vào trang chủ thôi chứ mình ít vào đây xem lắm vì không mua bán gì được cả. Bạn đã hỏi ở trên, mình đã dùng thử Marantz CD rồi nhưng amp mình dùng là tube cho nên không dùng hiệu Marantz. Nếu bạn đã chi đến 40 triệu hay hơn chút cho loa thì bạn hãy nên thử dòng CM ít nhất là CM không mua dòng 600 nếu có tiền thêm thì dùng dòng 800 của BW. Tannoy của UK thì OK chứ Bose thì mình thấy không được. Những người chơi loa lớn thật sự không ai chơi Bose cả, mình chỉ thích Bose headphone thôi. Marantz sẽ đi hợp với loa BW chỉ là phải chi ra chút thôi. Mình không rõ 40 triệu có mua được CM9 ở VN không cái này mình không biết ở VN ra sao, nếu nghe nhạc Việt. Những loại nhạc khác mình không rõ. Đã có 40 triệu + thì không nên mua những loa bình thường khác mà mua phải nên mua cho đúng.

Loa là phải nghe cho nên đi ra tiệm ở VN nghe dòng loa CM hay series 800 đã rồi dựa vào tài chính quyết định sao. Mình chỉ bảo đảm cho là Marantz rất hợp với loa tầm trung của Bowers trở lên dòng Diamond.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019