Trang 20 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920
Hiển thị kết quả từ 191 đến 195 / 195

Chủ đề: Ảnh POW bị ăn cắp?

Vâng, nếu đúng như thế thì buồn quá.

Em có vài lời tâm sự:

Em cũng chỉ tham gia vào vnphoto.net gần đây thôi. Em chụp cũng kg đẹp. Qua 4rum này em cũng học được nhiều, nhiều người cũng đã góp ý và chỉ bảo cho em. Em cũng xem ảnh trong galery và trong các topic của những người có nhiều kinh nghiệm và nghĩ là những bức ảnh của các thành viên chụp đẹp quá, mình cần phải học hỏi nhiều hơn nữa.

Hic, qua vụ việc này thì em lại thấy "hơi băn khoăn" về những ảnh mà thấy đẹp và câu hỏi là liệu có đúng của tác giả đó không?. Có lẽ BQT nên có những yêu cầu phù hợp cho những ảnh mà sẽ được post ở POW hoặc là những ảnh tiêu biểu của 4RUM. ví dụ như đưa file RAW, file chưa xử lý, exif vv, và BQT kiểm chứng những ảnh đó trước khi quyết định được treo lên 4RUM này

Thực ra tôi đã hiểu sự việc thế nào từ hôm qua, chỉ mong bác B.A.B.O xuất hiện xin lỗi anh em và BQT một câu để mọi sự nó nhẹ nhõm đi.
    Việc bác B.A.B.O không xuất hiện phút cuối không phải vì bác ấy xem thừờng mọi người, mà vì bác ấy quá xấu hổ. Còn biết xấu hổ vì cái sai của mình là vẫn còn hướng thiện, vẫn là người tốt. Mong rằng bác ấy sau một thời gian mai danh ẩn tích sẽ "tái xuất giang hồ" với nhữung tác phẩm thực sự của bác ấy.
    Tôi cũng đề nghị BQT nên xóa bỏ những bài giải thích, hướng dẫn cách chụp sét của bác B ở trong box Phong cảnh và Thư viện đi, lý do vì nó không đúng, thậm chí hơi nặng một chút là "xúi bậy", việc này là cần thiết , không phải vì scandal vừa rồi. Còn những phần khác của bác ấy vẫn nên trân trọng.

Administrators Administrators is online now
    Admin Group

Report Post
    Hôm nay, 07:10 PM
    Treo nick thành viên B.A.B.O một tháng kể từ 17/6/2008 vì vi phạm nội quy của VNPHOTO.

đóng topic thôi các bác BQT ! có thông báo treo nick rồi mà ? em cũng rất tiếc cho trường hợp này ! em cũng đả 1 lần post lộn ảnh cuả người khác ( do lộn file ) nhưng em kịp thời gở xuống ! hy vọng đây là bài học để rút kinh nghiệm , cho các bác trẻ người non dạ !
    ĐT :0974337712
    số TK : NH SACOMBANK ( chi nhánh gò vấp ) _nguyễn văn Bá _ STK : 060008666469

Rất tiếc về chuyện của B.A.B.O, nhưng chúng ta cũng không nên đào sâu vấn đề trên thêm nữa. Xin phép đóng topic.
    Phó nháy.
    My Gallery

Trang 20 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920