Trang 3 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 195

Chủ đề: Ảnh POW bị ăn cắp?

Quote Được gửi bởi indiadivx View Post
    Còn em thì tin là cảnh này cóc phải ở VN. Xem cái kiến trúc cửa sổ vòm 4 hướng sẽ thấy. Vị trí dây điện của ăng ten, góc chụp, lens distortion, cái này để mọi người cùng phân tích.

kiến trúc cửa vòm 4 hướng này ở VN cũng có nhiều mà bác

Cá nhân em thì tin vào bác B.A.B.O
    NguyeenxThuyr | photography
    Facebook: ThuyrNguyeenx

Actions speak louder than words

mình thấy cái ánh sáng của tia sét chiếu sáng bầu trời đêm, thấy rõ phí xa là mấy cái chóp nhà có kiến trúc kiểu ả rập mái hình chóp. không biết có phải không hay mắt mình kém...

Giờ anh em khoan kết luận gì vội. Chờ BABO lên tiếng cái đã ...
    Gear : D80-1870-50-70210 || Là thành viên trẻ nhất của Biệt Đội Cảm Tử
    "If your pictures aren't good enough, you're not close enough" - Robert Capa

Trên cái Flickr có một mớ ảnhcủa bác Thái Phiên cũng post lên đó dưới tên 2-3 người cho cùng một tấm ảnh. Thời buổi này thật giả nó lẫn lộn. Đến cái danh ảo trên net người ta cũng ham thì đừng nói danh thật ngoài đời...

my baby shot me down...
    ALICE

Em đang đi làm việc nghe đc tin này.Và đã làm xong việc nhanh nhất có thể là chạy về nhà thấy tình hình đã như thế này.Bản thân em cũng đã gọi cho các ađmin có thể để xin gỡ ảnh xuống.Cảm ơn các anh trong ban quản trị đã làm việc hết mình
    Chơi ảnh ai cũng biết flickr nên chả ai dại mà luộc ảnh trên đây và nói ảnh của mình cả.Thêm nữa,ảnh của em bị lấy cắp cũng khá nhiều trên các site như deviantart nên cũng không lạ gì chuyện này.
    Trong thời gian sớm nhất em sẽ gặp các anh trong Ban Quản Trị để đưa file ảnh gốc để chứng mính sự trong sạch cho thanh danh của bản thân mình.
    Cám ơn các bác đã quan tâm.
    Xin ban quản trị đóng topic để đến khi em chứng minh được sự trong sạch của mình.Cảm on các bác lần nữa.

Post hình có exif lên luôn đi BABO, cần gì phải đưa file gốc cho ai làm gì?

Nhân tiện cho bà con biết vị trí nơi chụp/thời gian chụp tấm hình này là xong.

Quote Được gửi bởi B.A.B.O View Post
    Em đang đi làm việc nghe đc tin này.Và đã làm xong việc nhanh nhất có thể là chạy về nhà thấy tình hình đã như thế này.Bản thân em cũng đã gọi cho các ađmin có thể để xin gỡ ảnh xuống.Cảm ơn các anh trong ban quản trị đã làm việc hết mình
    Chơi ảnh ai cũng biết flickr nên chả ai dại mà luộc ảnh trên đây và nói ảnh của mình cả.Thêm nữa,ảnh của em bị lấy cắp cũng khá nhiều trên các site như deviantart nên cũng không lạ gì chuyện này.
    Trong thời gian sớm nhất em sẽ gặp các anh trong Ban Quản Trị để đưa file ảnh gốc để chứng mính sự trong sạch cho thanh danh của bản thân mình.
    Xin ban quản trị đóng topic để đến khi em chứng minh được sự trong sạch của mình.Cảm on các bác lần nữa.
    Hoan hô bác BABO đã có phản hồi sớm. Bên trên em đã nói rồi, ai chả biết Flickr, có dở hơi mới luộc ở đó. Với lị, post ảnh ở đây vui là chính, có kiếm được xiền .............đâu mà ăn gian.

Anyway, chờ kết luận chính thức của ban quản trị.
    Được sửa bởi ravic lúc 09:40 PM ngày 16-06-2008 Reason: Bác ăn nói lịch sự chút, tôi xoá vài từ của bác.

Việc này rất ư là đơn giản BABO ạ !

Hãy leo lên chổ mình đã chụp...làm 1 phát khung cảnh xung quanh, thế là mọi việc kết thúc.

Chúc bình an !
    ArTuan.com
    Cái đẹp là cái đã qua ...!

Quote Được gửi bởi B.A.B.O View Post
    nếu ảnh của mình thì cứ thượng lên POW phone kêu gỡ xuống làm gì BABO.
    Mình có dạo flickr của BABO, tay nghề khỏi chê, nhất là set ảnh nude thuộc loại tip of the top.

Cho nên không nghĩ là bạn đạo ảnh, nhất là khi bạn trình bày cách chụp và phản biện rất kĩ lưỡng.
    Tuy nhiên cái gì cũng cần sòng phẳng, BABO cứ đưa chứng cứ rõ ràng ra cho anh em khỏi thắc mắc.
    Được sửa bởi vutrungphong lúc 10:16 PM ngày 16-06-2008
    Photo Album at Flickr

Min 50 1,7 Min 70-210 4 Min 200 2,8G TC Min APO 2x CZ 16-80 3,5-4,5

Trang 3 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng