Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36

Chủ đề: Con mắt thứ hai

Quote Được gửi bởi photovina View Post
    Nhìn chung em không biết bác 11002 này ở nước nào? Lào, Campuchia hay nơi nao chứ ebay nó đâu có ship về Việt Nam đâu ạ. Tiền ship và thuế+ lợi nhuận thì không dưới 200 đô một chiếc đâu.
    Tôi ở Sài Gòn bạn ạ. Giờ này mà bạn chưa mua được hàng từ ebay thì nên cập nhật thông tin.

Vui lòng đọc kỹ những post trước, tôi có chỉ dịch vu do TV vnphoto.net ship từ Mỹ về VN, bao thuế luôn.
    Hãy đọc kỹ nhé.

Nếu bạn chủ ngay từ đầu nói rõ Cube+ thì khác, chỉ ghi là Cube rồi tương giá 5 triệu là vô lý lắm, nên tôi chỉ nhắc nhẹ, mà bạn chủ còn tương giá lấy từ người bán hàng cao nhất ebay http://www.vnphoto.net/forums/showth...76#post3636176 để hù anh em à?
    Ebay bán nhiều giá và người mua luôn chọn người bán có giá hợp lý nhất, chứ đâu phải mua giá cao.

Người ta giá chính hãng là 150 usd mà bác bán 110 đô, không tính lợi nhuận, vận chuyển, thuế má luôn chắc là bán phá giá, bán lỗ hay làm từ thiện thì em không biết.
    Bạn có vấn đề về đọc và hiểu à? Có dòng nào tôi viết là tôi bán 110$ không?

Nếu bạn chưa tìm được thì sang ĐÂY mua CHƯA ĐẾN 100$ nhá, có vài món quà tặng linh tinh ... Ngay tại trung tâm Sài Gòn.
    Được sửa bởi 11002 lúc 10:27 PM ngày 18-02-2017
    Chúc Bình An
    FaceBook

Nói thẳng luôn nhá, bài review không ai tương giá ngay tại đoạn văn đầu tiên của post đầu tiên hết, trừ trường hợp giá cực rẻ là thế mạnh của sản phẩm.
    Bạn chủ tương giá cao gấp 4 lần giá thực bán của Cube thường ngay tại Sài Gòn làm người đọc có phản ứng ngược với người viết bài và với cả sản phẩm. Đến giờ này cũng chưa edit bài viết đầu là Cube Plus.
    Tôi chỉ đưa ra giá ebay ở xa lắc để nhắc nhẹ, không muốn làm ảnh hưởng đến việc kinh doanh SP mà bạn chủ muốn giới thiệu (bán), mà bạn chủ không hiểu, nên đành chứng minh có CH ở ngay ạti SG bán giá như thế.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Nói thẳng luôn nhá, bài review không ai tương giá ngay tại đoạn văn đầu tiên của post đầu tiên hết, trừ trường hợp giá cực rẻ là thế mạnh của sản phẩm.
    Bạn chủ tương giá cao gấp 4 lần giá thực bán của Cube thường ngay tại Sài Gòn làm người đọc có phản ứng ngược với người viết bài và với cả sản phẩm. Đến giờ này cũng chưa edit bài viết đầu là Cube Plus.
    Tôi chỉ đưa ra giá ebay ở xa lắc để nhắc nhẹ, không muốn làm ảnh hưởng đến việc kinh doanh SP mà bạn chủ muốn giới thiệu (bán), mà bạn chủ không hiểu, nên đành chứng minh có CH ở ngay ạti SG bán giá như thế.
    Thì vậy đó bác, em chỉ chỗ cho mua giá tốt mà bác chủ cứ vác cái giá trời ơi trên ebay để so, trong khi ở VIC phân phối đàng hoàng giá quá tốt luôn.

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Ai mà mua bán gặp người như bác thì lỗ vốn, khỏi kinh doanh gì luôn. Bác thì không hợp tác làm ăn nổi.

Cà phê vỉa hè 5000/ly khác với cà phê starbuck 50 ngàn/ly bác à. Bác làm ăn kiểu đó thì bán vỉa hè nha.

Ai mà mua bán gặp người như bác thì lỗ vốn, khỏi kinh doanh gì luôn. Bác thì không hợp tác làm ăn nổi.
    Bạn chủ à,

BQT vnphotoet muốn tạo sân chơi cho các TV yêu nhiếp ảnh tham gia để có những thông tin hữu ích về thiết bị nhiếp ảnh, thông tin hữu ích bao gồm so sánh các tính năng tốt và giá cả tốt nhất.
    Do đó,vnphoto.net không welcome các TV vào để kinh doanh theo kiểu bán giá trên trời, nếu bạn chủ dự định bán giá trên trời ở đây thì các bài viết của tôi là 1 cảnh báo để các TV khác biết.

Nếu chịu khó google thì ra nhiều CH bán giá 2.2 triệu cho Cube Plus - hàng chính hãnh BH 12 tháng kèm quà tặng, và đây là những cửa hàng kinh doanh khá lâu, có tên tuổi, và chắc chắn họ đang kinh doanh có hiệu quả tốt nên mới tồn tại.

Với người biết kinh doanh, sẽ nhận thấy ngay từ trang 1, các TV vào đóng góp ý kiến về giá, nhưng không ai đưa ra giá thấp nhất 2.2 triệu vì vẫn muốn vui vẻ cả nhà, chỉ nhắc nhở chung chung là giá Cube Plus chưa đến 3 triệu, bạn chủ vẫn cố chứng minh giá 5 triệu của mình là tốt nhất, thậm chí còn cam đoan nếu giá 22 trệu/10 cái, sẽ đặt hàng mua 10 cái, thế nhưng khi có giá 2.2 triệu/1 Cube Pkus thì không đặt hàng mà lảng sang vấn đề khác.

Topic bạn chủ mở không đem lại lợi ich cho các TV nên sẽ khóa lại, không bàn tiếp nhé
    Được sửa bởi 11002 lúc 06:13 PM ngày 19-02-2017
    Chúc Bình An
    FaceBook

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234