Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12

Chủ đề: Giới thiệu đến anh em"Cẩm nang nhiếp ảnh" - Bị xóa lần thứ 4 không rõ nguyên nhân!!!

Giới thiệu đến anh em"Cẩm nang nhiếp ảnh" dành cho những người mới chơi!!!

Là một người yêu nhiếp ảnh, hôm nay mình xin phép giới thiệu với các bạn một ứng dụng về cẩm năng nhiếp ảnh do chính mình tổng hợp và phát triển nội dung. Mục đích của ứng dụng này là giúp đỡ 1 số anh em đang chật vật với 1 đống kiến thức nhiếp ảnh trên internet mà chưa biết phải làm như thế nào!

Cẩm nang nhiếp ảnh cơ bản là một ứng dụng nhỏ được viết với mục đích giúp đỡ những anh em đam mê nhiếp ảnh nhưng chưa có điều kiện đi học hoặc ngồi tìm hiểu và mày mò trong hàng triệu website trên internet. Trong ứng dụng này mình cố gắng tổng hợp những kiến thức, thủ thuật, kỹ thuật,… có thể gọi là cơ bản nhất cho những anh em nào muốn nhúng chân vào con đường “đau khổ” nhưng “sung sướng” này.

Ngôn ngữ viết giản dị, dễ hiểu, rất bình dân, không cầu kỳ phức tạp nên anh em chưa bao giờ cầm máy vẫn có thể hiểu được. Đặc biệt với anh em chụp bằng di động thì chỉ việc đọc 1 số nội dung cơ bản rồi cầm máy thử luôn thì tuyệt vời

Với mong muốn gom kiến thức nhiếp ảnh từ rất nhiều nơi từ thực tiễn kinh nghiệm của nhiều người và trên mạng internet vào 1 cú chạm trên màn hình Smartphone, mình sẽ cố gắng cập nhật ứng dụng đều đặn để nội dung phong phú hơn, lượng kiến thức được mở rộng hơn trong những phiên bản tiếp theo.

"Cẩm nang nhiếp ảnh" hiện đã có hơn 10 ngàn lượt download trên Android và hơn 4 ngàn trên iOS. Hi vọng sẽ giúp ích cho anh em đam mê bộ môn này tiếp cận nhanh hơn và tốt hơn! Cảm ơn!
    Link tải bản Android Free:
    https://play.google.com/store/apps/d...gnhiepanhcoban
    LInk tải bản Android có phí 23K VNĐ dành cho anh em muốn ủng hộ Team phát triển, bản này không có quảng cáo:
    https://play.google.com/store/apps/d...gtrieu.cnnafee
    Link tải bản iOS Free:
    https://itunes.apple.com/us/app/cam-...l=vi&ls=1&mt=8
    Link bản iOS có phí 0.99$ dành cho anh em muốn ủng hộ Team phát triển, bản này không có quảng cáo:
    https://itunes.apple.com/us/app/cam-...l=vi&ls=1&mt=8
    Hướng dẫn sử dụng trên youtube:
    https://www.youtube.com/watch?v=xUOQrufjcxM
    Được sửa bởi locyt lúc 08:40 AM ngày 30-12-2016

App này do bác xây dựng à? Hay quá.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Đúng rồi bạn! Khổ cái muốn giới thiệu đến anh em! Post bài lần này là lần thứ 4 roài :( Chả hiểu mấy ông Admin hay Mod cứ xóa suốt! Mà cũng chả để lại cái lí do gì mới điên :(

Quote Được gửi bởi locyt View Post
    Đúng rồi bạn! Khổ cái muốn giới thiệu đến anh em! Post bài lần này là lần thứ 4 roài :( Chả hiểu mấy ông Admin hay Mod cứ xóa suốt! Mà cũng chả để lại cái lí do gì mới điên :(
    Bạn chưa đọc Nội Quy vnphoto.net rồi. Vui lòng đọc kỹ trước khi post bài nhé.

1. BQT chào mừng tất cả các TV chia sẽ bài viết, kinh nghiệm nhiếp ảnh.

2. Điều 3 Nội quy cấm spam dưới mọi hình thức.
    Bạn liên tiếp vi phạm khi liên tục vào thread đã mở để spam:
    Up phát cho anh em nào!
    Up phát trôi đâu mất tiêu rồi
    .......
    ........
    ........
    Nếu TV nào cũng spam như thế thì diễn dàn chỉ toàn rác.

3. Nếu bạn quyết định bán phần mềm hay quảng cáo, theo điều 4 Nội Quy vnphoto.net, vui lòng liên lạc với BQT để:
    - Xác định bản quyền: Admin apham đang hỏi bạn đó.
    - BQT xác định bạn post bài ở chuyên mục nào: Mua bán linh tinh, hay Chia sẻ miễn phí.

Vui lòng chấp hành đúng nội quy.
    TM. BQT
    Chúc Bình An
    FaceBook

Bạn có nick trên vnphoto từ 2013. Nhưng chắc chưa đọc nội quy lần nào.
    Rao bán phần mền app kiểu nầy chắc nick dễ lên đường quá.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Bạn chưa đọc Nội Quy vnphoto.net rồi. Vui lòng đọc kỹ trước khi post bài nhé.

1. BQT chào mừng tất cả các TV chia sẽ bài viết, kinh nghiệm nhiếp ảnh.

2. Điều 3 Nội quy cấm spam dưới mọi hình thức.
    Bạn liên tiếp vi phạm khi liên tục vào thread đã mở để spam:

Nếu TV nào cũng spam như thế thì diễn dàn chỉ toàn rác.

3. Nếu bạn quyết định bán phần mềm hay quảng cáo, theo điều 4 Nội Quy vnphoto.net, vui lòng liên lạc với BQT để:
    - Xác định bản quyền: Admin apham đang hỏi bạn đó.
    - BQT xác định bạn post bài ở chuyên mục nào: Mua bán linh tinh, hay Chia sẻ miễn phí.

Vui lòng chấp hành đúng nội quy.
    TM. BQT
    Mình xin lỗi vì đã làm phiền!
    Mình xin trả lời: Thứ 1: đây là ứng dụng mình viết, bản quyền là của mình. Thứ 2: việc up bài rong 1 ngày chỉ up 1 lần để khỏi trôi bài là việc bình thường, mình không spam liên tục như bạn nói! Thứ 3: ở đây mình giới thiệu ứng dụng này cho anh em sử dụng nhiếp ảnh chưa có điều kiện đi học căn bản và có hẳn phiên bản free hoàn toàn! Bản thương mại được ghi rõ ràng, việc mua hay không đó là quyền của người sử dụng!
    Cảm ơn đã hồi đáp!

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Bạn có nick trên vnphoto từ 2013. Nhưng chắc chưa đọc nội quy lần nào.
    Rao bán phần mền app kiểu nầy chắc nick dễ lên đường quá.
    Chào bạn! Mình đã xem rất kỹ nội quy! Đã xem xét rất nhiều bài viết! Việc giới thiệu phần mềm này không phải là rao bán như bạn nói! Link cài đặt có bản free và bản thương mại! Việc người dùng mua hay down free là việc của họ! Mình không có ý rao bán gì ở trên này!

Cám ơn bạn locyt đã hồi âm.

Mình thấy app của bạn OK để giới thiệu trên VNPhoto. Người dùng chọn các phiên bản phù hợp (free hay paid) để cài vào máy.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Cám ơn bạn locyt đã hồi âm.

Mình thấy app của bạn OK để giới thiệu trên VNPhoto. Người dùng chọn các phiên bản phù hợp (free hay paid) để cài vào máy.
    Cảm ơn bạn đã ủng hộ

Mình xin lỗi vì đã làm phiền!
    Mình xin trả lời: Thứ 1: đây là ứng dụng mình viết, bản quyền là của mình. Thứ 2: việc up bài rong 1 ngày chỉ up 1 lần để khỏi trôi bài là việc bình thường, mình không spam liên tục như bạn nói! Thứ 3: ở đây mình giới thiệu ứng dụng này cho anh em sử dụng nhiếp ảnh chưa có điều kiện đi học căn bản và có hẳn phiên bản free hoàn toàn! Bản thương mại được ghi rõ ràng, việc mua hay không đó là quyền của người sử dụng!
    Cảm ơn đã hồi đáp!
    OK.
    1. Admin đã đồng ý việc bạn đăng phần mềm này (cả bản free và bản bán thu tiền).
    2. Nội quy vnphoto.net không cho phép TV spam, nếu bạn tiếp tục vi phạm sẽ xữ lý theo nội quy.
    Bạn vào diễn đàn phải tuân thủ luật của diễn đàn nhé.
    Được sửa bởi 11002 lúc 07:43 PM ngày 30-12-2016
    Chúc Bình An
    FaceBook

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng