Nếu có một cuộc nói chuyện của thị trấn công nghệ, thì đó là một chiếc gậy selfie.

Bất cứ điều gì bạn nghĩ về cột máy ảnh khiêm tốn (hoặc, thực sự, không hề khiêm tốn), nó đã đánh cắp chương trình văn học tại công nghệ hàng năm Las Vegas, ngoạn mục. Tuần trước, Triển lãm Điện tử tiêu dùng đã phình to với hơn 170.000 người, một số người đi kèm với những chiếc gậy được nhập lậu trong túi đã kiểm tra của họ. Những người khác đã mua của họ tại chỗ.

Tại CES, gậy selfie xếp dọc phòng triển lãm; bên ngoài, Las Vegas đã bán chúng thực tế ở mọi góc. Điều đó có nghĩa là, nếu bạn không cẩn thận, bạn có thể bị mắt của iPhone lấy ra. Nhưng hy vọng rằng bức ảnh đã có một bức ảnh tuyệt vời về anh ấy - hoặc cô ấy cười rạng rỡ trước máy ảnh trước khi nó làm mờ mắt bạn.

Hiện tại, con quái vật đã chiếm lĩnh châu Á bằng cơn bão rõ ràng đã có chỗ đứng trong cộng đồng công nghệ. Một số người yêu thích chúng; những người khác ghê tởm những gì họ đại diện cho. Tùy thuộc vào quan điểm của bạn, họ có thể là một công cụ selfie thú vị, tiện dụng hoặc là biểu thị cho tất cả mọi thứ mà Sai sai với con người hiện đại, tự ám ảnh mình. (Mất của chúng tôi: Nó cả hai.)

Dù bằng cách nào, gậy selfie đã đến, và ở đó, bây giờ không có quay lại. Nếu bạn quan tâm đến việc chọn một trong những thứ của riêng bạn, thì đây là những gì bạn cần biết.

Không phải tất cả gậy Selfie đều được tạo ra bằng nhau
Một điều gậy selfie nổi trội là nhóm selfie. Máy ảnh càng ở xa, bạn càng có thể phù hợp với người chụp.

Bạn có thể ép rất nhiều người trong một bức ảnh chụp selfie. Có nhiều người.
Hoặc ghi lại khoảnh khắc với một người lạ trong phòng triển lãm.

Anh chàng này nghĩ rằng thật vui nhộn, giữa tất cả công nghệ tuyệt vời này, chúng ta là người say mê nhất trong chính chúng ta.
Phiên bản cơ bản là một cột kính thiên văn với kẹp máy ảnh ở đầu của nó. Ý tưởng là bạn sử dụng nó với bộ hẹn giờ, giữ nó cho đến khi hết giờ và màn trập tham gia, chụp ảnh.

Không nhận được một gậy selfie cơ bản và sử dụng một bộ đếm thời gian. Có những lựa chọn tốt hơn.

Một số gậy sử dụng Bluetooth, vì vậy bạn có thể nhấn nút tích hợp hoặc sử dụng điều khiển từ xa riêng biệt. Nghe có vẻ tiện dụng, nhưng hãy nhớ rằng bạn sẽ phải ghép thanh với điện thoại của mình và chú ý đến thời lượng pin của một mặt hàng khác. Điều khiển từ xa riêng biệt aren, hoặc nếu bạn có xu hướng mất chúng.

Các đơn vị khác đi kèm với gương. Điều đó có vẻ kỳ lạ, khi điện thoại thông minh đi kèm với máy ảnh mặt trước phong nha bây giờ. Nhưng máy ảnh phía sau vẫn chụp ảnh chất lượng tốt hơn, vì vậy một chiếc gương giúp sử dụng dễ dàng hơn.

Gậy selfie, cho tất cả các biến thể của chúng, có thể giữ một bộ sạc. Người dùng này đã đưa ra giải pháp của riêng mình.
Tôi cố gắng chọn vẻ đẹp này (bên dưới), được bán trong cửa hàng đồ lặt vặt tại khách sạn Las Vegas của tôi. Vẻ đẹp của hoàng tử là một từ mạnh mẽ. Dây màu trắng cực kỳ xấu, nhưng cần thiết để làm cho nút chụp trên tay cầm hoạt động. Sau đó, một lần nữa, nếu tôi xuất hiện trước công chúng với điều này, tôi rõ ràng không lo lắng về những gì tôi (hoặc thiết bị của tôi) trông như thế nào trong thế giới thực. Chỉ là hình ảnh kết quả.

Về mặt tích cực, tôi không thể sạc pin hoặc ghép nó qua Bluetooth. Tôi bật điện thoại của mình vào, cắm cáp và tôi sẽ đi. Nó thậm chí còn giữ chiếc iPhone 6 Plus khổng lồ của tôi.

Giá bán lẻ chạy từ $ 10 đến hơn $ 50, và chất lượng thanh cũng vậy. Một số là rẻ tiền tưởng tượng ra giá ba chân rẻ nhất, mỏng nhất bạn có thể với hai chân bị gãy. Những cây gậy chuyên nghiệp như Quik Pod cho cảm giác chắc chắn và được làm tốt hơn, nhưng giá thành cao hơn. (Người sáng lập Quik Pod, thậm chí tuyên bố đã phát minh ra gậy selfie hiện đại.) Bạn nên mua Gậy chụp ảnh tự sướng ở đây https://loaitotnhat.com/san-pham/gay...-selfie-stick/ mình đa mua và sử dụng đúng là loại tốt.

Một vài lời khuyên khác:

Bạn muốn một cây sào với một chút sức mạnh không hề nhỏ, không đủ để làm bạn thất vọng, nhưng chỉ đủ trọng lượng để giữ cho máy ảnh ổn định, đặc biệt nếu bạn chụp nhiều ảnh đêm.
Grip là quan trọng. Bạn có thể giữ nó bằng một tay và bạn có thể bắn ra nhiều phát súng. Bạn không muốn có một tay cầm giá rẻ trượt xung quanh khi bạn chụp khung hình hoàn hảo.
Đảm bảo gậy selfie sử dụng luồng camera tiêu chuẩn ở cuối, nơi kẹp gặp cực. Rất nhiều tiện ích sử dụng luồng có cùng kích thước này, vì vậy nếu bạn cảm thấy nhàm chán khi chụp ảnh cốc của riêng mình, ít nhất bạn có thể sử dụng cây gậy như một cánh tay bùng nổ hoặc bộ mở rộng cho các thiết bị khác.

Shop Loại Tốt Nhất
Gọi mua hàng: 0928851008 (Hoặc Chat)
Thời gian phục vụ: 8h - 22h
Email: loaitotnhat@gmail.com
Địa chỉ: 203 Ngõ Chợ Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội