Trang 3 / 896 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 8953

Chủ đề: Vui cùng Hoa Lá Cành & Côn trùng (Vui cùng HLC 02)

Chào chủ vườn mới,hy vọng vườn cũng sẽ đông vui và và ngày càng xinh đẹp.
    Góp hoa cho vườn

@táo, @tea: Cám ơn những lời chúc chân tình

#16 : tháng này thì côn trùng hơi hiếm, cơm nguội vậy ! chúc các bạn một ngày vui ! ( @anhlp : cà phê sữa đá nhé , chứ đen thì tôi chịu hổng nổi đắng ! )

100_3607-1 by luong van toan, sur Flickr

Quote Được gửi bởi Linh Nhu Khoa View Post
    Chầu quâu, sao tự dưng tô màu chỗ tên em chi làm em đọc một cái thấy liền :D Em có cái tật là đọc lướt :D

Mừng tân gia bằng một ảnh. Em chưa có thời gian làm ảnh hoa, nên tặng vườn ảnh này em chộp trong chuyến đi chơi vừa qua. Chắc khỏi quánh số quá :D

Vì LNK thích màu tím mà ;-) Anh không nhớ nhầm đó chứ, nếu không tô màu tím, chắc chưa có post này ngay đâu pk?
    Hình của em ... độc và lạ quá nhé !

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Em bận vào trễ nên ko có cà phê, em có thể xin đổi thành Budweiser ko?

Vẫn là hoa, vẫn là táo. Em còn nhớ mãi hương táo trong ký ức của em, nó ngọt ngào, thơm phưng phức...

Ps: sự khởi đầu nào cũng lạ lẫm, có thể nó làm thay đổi chút cảm xúc của người nào đó nhưng em tin là tình anh chị em của chúng ta vẫn thân thiết nếu vẫn còn vun đắp. Vườn mới rồi vườn lại cũ và thân thương!
    Riêng với Táo, Táo có thể đổi thành bia gì cũng được, không chỉ là BW nhé em

Quote Được gửi bởi vokhachuy View Post
    Em gửi tặng vườn mới 1 ảnh bình minh, mọi chuyện dường như mới bắt đầu...
    #12:
    Chính xác là mới bắt đầu rồi ;-) Chuyến đi này của Huy nhiều hình ấn tượng lắm!

Quote Được gửi bởi hoa_huongduong View Post
    Chào chủ vườn mới,hy vọng vườn cũng sẽ đông vui và và ngày càng xinh đẹp.
    Góp hoa cho vườn

@táo, @tea: Cám ơn những lời chúc chân tình
    Em xin đính chính lại em là công bộc ạ! Chủ vườn chính là tất cả anh chị em chúng ta mới đúng

Quote Được gửi bởi luong van toan View Post
    #16 : tháng này thì côn trùng hơi hiếm, cơm nguội vậy ! chúc các bạn một ngày vui ! ( @anhlp : cà phê sữa đá nhé , chứ đen thì tôi chịu hổng nổi đắng ! )

100_3607-1 by luong van toan, sur Flickr
    Dạ! Sữa đá cũng được anh, anh muốn cf kiểu gì em đây cũng chiều hết, miễn là anh về Sài gòn ;-) Mà chắc không phải mình em đâu, sẽ có nhiều người chào đón lắm đấy ạ!
    Được sửa bởi anhlp lúc 03:23 PM ngày 16-11-2016
    D7100 + 50f1.8G

#17 cho e được góp vui với đặc sản Đà Lạt, hoa Dã Quỳ, hehe, chúc group ngày càng phát triển ạh

Dã Quỳ 1 by Hoang Huan, on Flickr

Quote Được gửi bởi khaxuyn View Post
    #17 cho e được góp vui với đặc sản Đà Lạt, hoa Dã Quỳ, hehe, chúc group ngày càng phát triển ạh

Chào mừng em zai ghé vườn! Nhớ ghé thường xuyên giao lưu với anh chị em nhé!
    Thân.
    D7100 + 50f1.8G

#18 e dạo này ít chụp quá, ko biết có hình để ghé ko a ơi, hihi, có hình e dzô post nha a

Ong tìm mật by Hoang Huan, on Flickr

@Anh Lê: Anh quote và trả lời từng ảnh, đó là cách xì-pam không hình hiệu quả nhất. Tiếp tục nhé anh :D

P.S. Vẫn chưa có thời gian làm ảnh hoa, đành nợ công vậy ^^

Quote Được gửi bởi Linh Nhu Khoa View Post
    @Anh Lê: Anh quote và trả lời từng ảnh, đó là cách xì-pam không hình hiệu quả nhất. Tiếp tục nhé anh :D

P.S. Vẫn chưa có thời gian làm ảnh hoa, đành nợ công vậy ^^
    Em nói thế lộ hết chân tướng anh bi giờ ;-)
    Nhưng vẫn sẽ phát huy, heheh
    Còn vụ nợ công, sao anh em mình không thống nhất là cứ post hình gốc, sau khi làm xong thì before n after và giữ cùng một số, như vậy cũng là cách giảm nợ công hiẹu quả đấy!
    @khaxyun: không có hình thì vào vườn ... làm theo cách (nêu trên) của anh nhé!
    @Tea: Đang ở phương trời nao? Anh mong em từ sáng tới giờ đó ;-(
    Được sửa bởi anhlp lúc 03:55 PM ngày 16-11-2016

Ây da, bước vô vườn mới khai trương ta nói nó lạ như "gái mới về nhà chồng" ( gái ngày xưa ấy, chứ giờ cũng không lạ mấy??!!), nói vậy chứ e cũng không biết cảm giác đó nó là thế nào luôn!
    ------------
    Đây đây, e mang Hoa quả nhang đèn, ah, só ri, nhầm, Hoa - lá - cành - côn ..trùng (mém tí là nói côn đồ gòi, dừng kịp lúc may quá) tới đây...

Này là Hoa nhé.
    $10.000 +#19

PICT3324
    by Cfphoto pham, on Flickr

Này là .
    $10.000+#20

_MG_0740

Này là cành.
    $10.000+#21

_1150679

Này là côn ..trùng.
    $10.000+#22

_MG_0950
    ------------------
    P/s: Vào vườn mới này, e chỉ xin một góc nhỏ để kê cái bàn, vui, e vô ngắm "ho", buồn e vô bức "bông". Anhlp đừng lo, e chỉ bức bông của anh binhrau thôi hà! (tại e còn cạch cái vụ ổng lấy đúng post #10.000, post pic #10.000 trong page #10.000 , thật ra là page 1000, nhưng nói cho nó khủng bố vậy mà)
    Được sửa bởi Cfphoto lúc 04:30 PM ngày 16-11-2016

Quote Được gửi bởi khaxuyn View Post

Ảnh đẹp quá bạn khaxuyn ơi! Mong được xem thêm nhiều ảnh đẹp, vì nghe ông chú Viettel nói kỳ này chuyến Đà Lạt bội thu ảnh đẹp hehe.

Quote Được gửi bởi Cfphoto View Post
    Ây da, bước vô vườn mới khai trương ta nói nó lạ như "gái mới về nhà chồng" ( gái ngày xưa ấy, chứ giờ cũng không lạ mấy??!!), nói vậy chứ e cũng không biết cảm giác đó nó là thế nào luôn!
    ------------
    Đây đây, e mang Hoa quả nhang đèn, ah, só ri, nhầm, Hoa - lá - cành - côn ..trùng (mém tí là nói côn đồ gòi, dừng kịp lúc may quá) tới đây...

Này là Hoa nhé.
    $10.000 +#19

PICT3324
    Màu đẹp quá anh ui.

Quote Được gửi bởi vokhachuy View Post
    Em gửi tặng vườn mới 1 ảnh bình minh, mọi chuyện dường như mới bắt đầu...
    #12:
    Thay mặt vườn cảm ơn món quà của em (chà chà khách sáo ghê gớm haha). Ảnh chuyến ĐL đủ up nguyên năm ko, xem sơ toàn ảnh đẹp. Chị đi ĐL lần nào về cũng cho vào kho đông lạnh dùng dần cả năm.

Vườn mới up ảnh chân dung cho xôm tụ tí đi chủ vườn.

Ps: em cùng suy nghĩ như anh Ti. Đề nghị đổi tên topic thành "Vui cùng hoa lá cành và côn đồ" nghe có vẻ hay hơn, sure là hót hòn họt.

Trang 3 / 896 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103503 ... Cuối cùngCuối cùng