Trang 2 / 896 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102502 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 8953

Chủ đề: Vui cùng Hoa Lá Cành & Côn trùng (Vui cùng HLC 02)

7
    [IMG]MJ7_0016 by Son Nguyen, on Flickr[/IMG]

8
    [IMG]MJ7_0011 by Son Nguyen, on Flickr[/IMG]

Cảm ơn các bác, các anh chị em đã ủng hộ trong ngày đầu vườn HLC 2 mở cửa, em thấy rất vui theo đúng tinh thần VUI LÀ CHÍNH ;-)
    Về việc 3 ly cà phê, em xin phép được mời bác Toàn nhiều ly trong nhiều ngày khi bác có dịp về Việt nam.
    Mời em @zorro bất cứ khi nào em có mặt ở SG ;-)
    Mời anh @moitapchuphinh cũng vậy, khi nào anh xuống SG, có khi còn mời anh tại Đà lạt luôn ấy chứ, như vậy anh trễ mà không trễ nhé
    Như vậy, em xin phép được mời trước 3 ly cà phê tới anh @hiendiep, anh @chopanhdao (hình như em có mời rồi mà chưa có duyên gặp mặt) và em @prosident, thời gian và địa điểm em sẽ báo sau, trường hợp không mời được một lúc thì em sẽ mời ... từng người một ạ!
    Em đang chờ sự xuất hiện của các bác @duahau, @donhan, @qthanh, @anh Râu, anh @hoa huong duong ... các em @Tea, @Táo, @Dơi, @LNK, @Hưng, @nico, @your_rules, @vokhachuy ... và nhiều nhiều nữa, em mong muốn sự có mặt của tất cả mọi người ạ!
    Em mở hàng một tấm để cảm ơn và xin chúc tất cả một ngày mới vui vẻ, hạnh phúc!
    #9 - Thặt chặt tình anh em và cùng vươn lên, tỏa sáng nhé mọi người!
    12 by Lê Phương Anh, trên Flickr
    Được sửa bởi anhlp lúc 03:14 PM ngày 16-11-2016
    D7100 + 50f1.8G

10

Nhà mới thơm vôi quá .Có Tiệc Tân gia không AnhLP ?

Được sửa bởi 21Vanlydochanh lúc 11:42 AM ngày 16-11-2016

Quote Được gửi bởi 21Vanlydochanh View Post
    9

Nhà mới thơm vôi quá .Có Tiệc Tân gia không AnhLP ?

Có anh ạ! Nhưng mà anh phải có mặt thì tụi em mới chịu
    D7100 + 50f1.8G

Quote Được gửi bởi anhlp View Post
    Cảm ơn các bác, các anh chị em đã ủng hộ trong ngày đầu vườn HLC 2 mở cửa, em thấy rất vui theo đúng tinh thần VUI LÀ CHÍNH ;-)
    Về việc 3 ly cà phê, em xin phép được mời bác Toàn nhiều ly trong nhiều ngày khi bác có dịp về Việt nam.
    Mời em @zorro bất cứ khi nào em có mặt ở SG ;-)
    Mời anh @moitapchuphinh cũng vậy, khi nào anh xuống SG, có khi còn mời anh tại Đà lạt luôn ấy chứ, như vậy anh trễ mà không trễ nhé
    Như vậy, em xin phép được mời trước 3 ly cà phê tới anh @hiendiep, anh @chopanhdao (hình như em có mời rồi mà chưa có duyên gặp mặt) và em @prosident, thời gian và địa điểm em sẽ báo sau, trường hợp không mời được một lúc thì em sẽ mời ... từng người một ạ!
    Em đang chờ sự xuất hiện của các bác @duahau, @donhan, @qthanh, @anh Râu ... các em @Tea, @Táo, @Dơi, @LNK, @Hưng, @nico, @your_rules, ... nhiều nhiều nữa, em mong muốn sự có mặt của tất cả mọi người ạ!
    Em mở hàng một tấm để cảm ơn và xin chúc tất cả một ngày mới vui vẻ, hạnh phúc!
    #9 - Thặt chặt tình anh em và cùng vươn lên, tỏa sáng nhé mọi người!
    12 by Lê Phương Anh, trên Flickr
    Chầu quâu, sao tự dưng tô màu chỗ tên em chi làm em đọc một cái thấy liền :D Em có cái tật là đọc lướt :D

Mừng tân gia bằng một ảnh. Em chưa có thời gian làm ảnh hoa, nên tặng vườn ảnh này em chộp trong chuyến đi chơi vừa qua. Chắc khỏi quánh số quá :D

Em bận vào trễ nên ko có cà phê, em có thể xin đổi thành Budweiser ko?

Vẫn là hoa, vẫn là táo. Em còn nhớ mãi hương táo trong ký ức của em, nó ngọt ngào, thơm phưng phức...

Ps: sự khởi đầu nào cũng lạ lẫm, có thể nó làm thay đổi chút cảm xúc của người nào đó nhưng em tin là tình anh chị em của chúng ta vẫn thân thiết nếu vẫn còn vun đắp. Vườn mới rồi vườn lại cũ và thân thương!

Em gửi tặng vườn mới 1 ảnh bình minh, mọi chuyện dường như mới bắt đầu...
    #12:

Thân chào và cám ơn tất cả ACE đã ghé thăm và rất vui vẻ chia sẻ ảnh mừng vườn mới .
    Vườn mới không những chỉ có Hoa Lá Cành tươi tốt mà sẽ còn có những Côn trùng sinh sôi nẩy nỡ nữa .
    Tôi xin thả một Côn trùng đầu tiên vào vườn .

Hoa cỏ đâm chồi nảy lộc. Côn trùng sinh sôi nảy nở....

DSC00845 by prosident2004, on Flickr
    Sony A99, Sal 85f2.8, Minolta 50f2.8 Macro, Carl Zeiss 24-70f2.8

Trang 2 / 896 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102502 ... Cuối cùngCuối cùng