Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: Nhờ admin giúp đỡ

Nhờ admin giúp đỡ

Trước ngày em có nik là tuanhunghhbg nhưng lâu quá không sử dụng ,bây giờ đăng nhập vào không thể viết bài được nữa,cũng không thể tạo thread được,bây giờ em lập nik này mong admin xem xét giúp em để em có thể sử dụng lại được nik tuanhunghhbg và khi sử dụng được có thể xóa gíp em nin mới này.thank you

Nick cũ bạn vẫn log-in được thì ních vẫn tồn tại.
    Bạn không thể lập Thread là do bạn chưa đủ bài viết trên diễn đàn ( tránh Spam)
    Bạn hãy lựa những hình đẹp post lên cho đủ 5 bài viết.... lúc đó bạn mới lập được thread.
    Hoặc bạn vào đây : http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=202374
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

vẫn không được ADMIN ơi

Quote Được gửi bởi tuanhunghhhh View Post
    Trước ngày em có nik là tuanhunghhbg nhưng lâu quá không sử dụng ,bây giờ đăng nhập vào không thể viết bài được nữa,cũng không thể tạo thread được,bây giờ em lập nik này mong admin xem xét giúp em để em có thể sử dụng lại được nik tuanhunghhbg và khi sử dụng được có thể xóa gíp em nin mới này.thank you
    vẫn không được ADMIN ơi
    1. Có lẽ bạn nhớ nhầm nick:
    Chính xác là hhbgtuanhung
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...30#post3208030

2. Bạn cần lập thread mới ở box nào?
    Chúc Bình An
    FaceBook

nik này này ADMIN .Nhưng thôi giờ em muốn đăng ký gmail của nik cũ thành gmail của nik mới dc ko ạ.vì mail này em hay sử dụng,mà mỗi nik chỉ dùng được 1 mail

[img]man hinh by Áo cưới LEE, trên Flickr[/img]

nik này này ADMIN .Nhưng thôi giờ em muốn đăng ký gmail của nik cũ thành gmail của nik mới dc ko ạ.vì mail này em hay sử dụng,mà mỗi nik chỉ dùng được 1 mail
    Bạn vui lòng trả lời chính xác từng câu hỏi:
    1. Nick : tuanhunghhbg không hề tồn tại trong member list vnphoto.net. Nick cũ của bạn chính xác là gì?
    2. Địa chỉ email: vnphoto.net và các diễn đàn khác đều chỉ cho phép 1 địa chỉ email đăng ký 1 nick.
    Vui lòng ghi ra địa chỉ email chính xác mà bạn muốn cho nick hiện tại.
    Chúc Bình An
    FaceBook

[img]man hinh2 by Áo cưới LEE, trên Flickr[/img]

1.nik em là tuanhunghhbg tham gia ngay 11-1-2011.có hình ảnh chứng minh ở trên ạ , và mail đăng ký cho nik tuanhunghhbg là Mail: tuanhunghhbg@gmail.com
    2.hiện tại em muốn dùng mail: tuanhunghhbg@gmail.com ; cho nik tuanhunghhhh ạ

Rất tiếc là 11002 không tìm thấy nick tuanhunghhbg tồn tại trong member list, có thể là nick này đã ngưng không viết bài trong 36 tháng nên chức năng tự động của site đã khóa.
    1. Nếu bạn log-in được, bạn tìm cách đổi địa chỉ email của chính nick tuanhunghhbg bằng 1 email khác, khi đó email tuanhunghhbg@gmail.com sẽ được clear.
    Sau đó log-in bằng nick tuanhunghhhh và đổi sang địa chỉ email bạn muốn tuanhunghhbg@gmail.com
    2. Nếu bạn không thể đổi emai của nick tuanhunghhbg, thì đành chịu, vì hệ thống đã lock nick tuanhunghhbg, hiện tại 11002 không thể can thiệp bằng tay được.

Note: Bạn copy link của trang hiển thị Profile nick tuanhunghhbg và paste vào đây, 11002 thử xem có thể làm gì được không
    VD như: http://www.vnphoto.net/forums/member.php?u=603198
    Được sửa bởi 11002 lúc 03:37 PM ngày 03-11-2016
    Chúc Bình An
    FaceBook

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng