Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Freelancer chụp ảnh đám cưới, đám hỏi , phóng sự cưới (Cần tìm người hợp tác)

Cool Freelancer chụp ảnh đám cưới, đám hỏi , phóng sự cưới (Cần tìm người hợp tác)

Hi cả nhà và anh em thợ chụp ảnh freelancer mình là Phong ,26 tuổi ở Hà Nội.
    Mình đã chụp ảnh đám cưới, đám hỏi, p/s cưới đã được vài mùa nay và cũng có một số lượng khách hàng khá ổn định. Nay mình muốn mở rộng nên cần tìm thêm 500 anh em cũng đang làm như mình để kết hợp. Các anh em nào cũng đang đi chụp riêng lẻ như mình có thể cùng nhau kết hợp chia sẻ show , công việc cho nhau , hỗ trợ nhau cùng làm.
    Đây là FB cá nhân và fanpage của mình. Anh em cứ thoải mái inbox giao lưu với tinh thần vui là chính, cùng nhau học hỏi và chia sẻ công việc.

FB cá nhân: https://www.facebook.com/Wind275

Còn đây là fanpage của em https://www.facebook.com/RedminskStu...ing/?pnref=lhc

SĐT: 0978191690
    Mong được giao lưu với tất cả mọi người :D Thanks ah
    Được sửa bởi Wind275 lúc 04:07 PM ngày 24-10-2016

Mình có kinh nghiệm cầm máy 4 năm nay nhưng phần nhiều là đi chơi chụp cảnh, chụp người là nhiều. Bây giờ muốn chuyển sang làm chính về dịch vụ thế này, nhiệt tình và có tinh thần trách nhiệm, có thể theo đuôi học hỏi không bạn?

e mới ad fb bác... e cũng dự định kiếm ae hợp tác nếu hợp tính nhau
    > shopee.vn/hoangsongthai
    +
    > fb.com/hoangsongthai
    +
    > flickr.com/sipardhoangsong