Với đèn Flash tích hợp, Fujifilm Instax Mini 50s cho phép bạn chụp hình đẹp hơn trong điều kiện thiếu sáng, kết hợp hoàn hảo cùng nút điều chỉnh sáng tối, những tấm ảnh bạn nhận được sẽ có màu sáng hơn hoặc tối hơn theo tùy chỉnh của mình. Cùng với đó, Fujifilm Instax Mini 50s có đến hai nút chụp, cho phép bạn chụp ảnh ngang hoặc dọc tùy ý; chỉ cần nhấn nút và chờ đợi, trong tích tắc ảnh của bạn sẽ hiện ra hết sức đẹp mắt và ngoạn mục. Ngoài ra, Mini 50S có tính năng macro lấy nét gần đến 30 cm, có mount gắn tripod, đèn flash thông minh cho nền ảnh sáng hơn. Nó cũng có màn trập định hướng chụp chân dung và phong cảnh riêng biệt.

Phụ kiện xinh xắn, tiện lợi để bạn thỏa sức sáng tạo
Bộ lọc chụp cận cạnh được Fujifilm ưu ái kèm theo, cho bạn thỏa sức sáng tạo cũng như phóng to những vật thể tý hon ở khoảng cách 35cm. Bên cạnh đó, gương phản chiếu xinh xắn ở mặt trước là cách thú vị nhất để bạn trẻ dễ dàng chụp ảnh của chính mình. Đừng bỏ lỡ bất cứ giây phút quý giá, hài hước nào của người mà bạn quý mến hay cảnh sắc thiên nhiên quanh mình. Bạn nghĩ sao nếu ảnh của mình trở thành món quà ý nghĩa cho ai đó…

Một nội lực mạnh mẽ chính là điều đầu tiên bạn cảm nhận được từ Fujifilm Instax Mini 50s ngay từ ánh nhìn đầu tiên. Chụp ảnh và in hình thật đẹp ngay lập tức, dễ dàng sử dụng kết hợp với vẻ ngoài thật “cool”, Fujifilm Instax Mini 50s chính là người đồng hành lý tưởng dành cho bạn, bạn trẻ năng động.

Chụp hình dễ dàng với với 1 thao tác.
Kiểu dáng nhỏ gọn, vừa lòng bàn tay, thiết kế dễ dàng điều chỉnh khi chụp. Với ống kính Fujinon chất lượng cao kết hợp với Film Instax mini, bạn sẽ có một bức ảnh cực kỳ lung linh. So với Fujifilm Instax Mini 7s, Fujifilm Instax Mini 50s có đến hai nút chụp, cho phép bạn chụp ảnh ngang hoặc dọc tùy ý; chỉ cần nhấn nút và chờ đợi, trong tích tắc ảnh của bạn sẽ hiện ra hết sức đẹp mắt và ngoạn mục.

Ống kính Fujinon chất lượng cao
Máy ảnh cực kỳ dễ thương đi kèm ống kính chất lượng cao là sự kết hợp hoàn hảo để có những bức ảnh đáng yêu. Với ống kính Fujinon bạn tha hồ ngắm và chụp hình trong nhiều điều kiện môi trường. Với 3 vị trí chụp khác nhau, máy ảnh dễ thương này còn có khả năng gắn kết 3 vị trí ống kính khác nhau để bạn có thể chụp các loại hình ảnh khác nhau. Một trong những vị trí ống kính là ống kính cận cảnh, cho phép bạn có thể chụp gần trong cự ly 35cm. Với vị trí chụp này khuôn mặt của người thân yêu của bạn sẽ được ghi lại một cách rõ nét.

Thông số kỹ thuật sản phẩm:

+ Hãng: Fujifilm
+ Model: Instax Mini 50s
+ Nút chụp điện tử, tốc độ màn trập: 1/3 - 1/400 sec
+ Flash: Tích hợp, tự động, khoảng hiệu quả 0,6m – 3m
+ Sử dụng pin loại CR2/DL CR2
+ Kích thước: 112.0 x 96.5 x 49.5 mm/ nặng 275g (không kể pin, dây đeo, túi phim và ống kính chụp gần)