Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 59

Chủ đề: Trải nghiệm bộ dàn Samsung HW-K950 Sound Bar với chuẩn Dolby Atmos cho căn hộ nhỏ

Loa nhìn đẹp quá, thiết kế không dây nhìn sang hẳn lên. Nhưng chất lượng âm thanh không biết có nghe hay như thớt nói không? Loa gia đình sao mà bằng rạp phim chứ? :(

Quote Được gửi bởi kokokoko View Post
    Loa nhìn đẹp quá, thiết kế không dây nhìn sang hẳn lên. Nhưng chất lượng âm thanh không biết có nghe hay như thớt nói không? Loa gia đình sao mà bằng rạp phim chứ? :(
    Các dòng soundbar của Samsung được người dùng đánh giá cao như model HW-J7501R sở hữu âm thanh sống động, mạnh mẽ và một thiết kế cong đẹp mắt, kết hợp hoàn hảo cùng TV màn hình cong. Nên bạn an tâm nghe hay chuẩn như rạp phim luôn đó bạn ơi

Quote Được gửi bởi kokokoko View Post
    Bạn chưa an tâm muốn nghe thử thì tham gia cuộc triển lãm ở ngoài Q1 nè, để trải nghiệm cảm giác thật đến từng cm luôn nha
    PS địa chỉ: Khách sạn Majestic Sài Gòn, Số 1 Đồng Khởi, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Quote Được gửi bởi quaybanhnha View Post
    Bạn chưa an tâm muốn nghe thử thì tham gia cuộc triển lãm ở ngoài Q1 nè, để trải nghiệm cảm giác thật đến từng cm luôn nha
    PS địa chỉ: Khách sạn Majestic Sài Gòn, Số 1 Đồng Khởi, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
    Triển lãm này diễn ra khi nào vậy bạn? Có tốn tiền mua vé vào không vậy? Mà nghe nói dòng Sound K950 này mới nhất của Samsung không biết ngoài đó có không nữa

Có tiền đâu tư bộ loa K950 này về thì đã phải nói, cuối tuần tụ họp bạn bè hát hò. Mà công nghệ Atmos này mình nghe nói đắt lắm, không biết dòng sản phẩm này giá sao vậy các bạn?

Quote Được gửi bởi 30497 View Post
    Có tiền đâu tư bộ loa K950 này về thì đã phải nói, cuối tuần tụ họp bạn bè hát hò. Mà công nghệ Atmos này mình nghe nói đắt lắm, không biết dòng sản phẩm này giá sao vậy các bạn?
    Giá con này tầm dưới 30tr bạn ơi, ra điện máy xanh tham khảo thêm nha, ngoài đó nhân viên nhiệt tình lắm

Ôi,thích con này rồi đó nha, mà không biết có khuyến mãi gì khi mua còn này không vậy các bác? Mai ra DMX làm con về chơi cho đã

Quote Được gửi bởi dnodmnea View Post
    Ôi,thích con này rồi đó nha, mà không biết có khuyến mãi gì khi mua còn này không vậy các bác? Mai ra DMX làm con về chơi cho đã
    Đang có chương trình khuyến mãi khi mua loa K950 được tặng kèm Loa Không Dây R6 đó bạn, ra ngoài siêu thị điện máy mua đi để hết chương trình đó bạn

Trời ơi không biết nói gì hơn, nhìn căn hộ, nhìn ti vi, nhìn loa kìa trời... biết bao giờ em mới có điều kiện như thế huhu... thiết kế đẹp quá làm gì cho khổ người tiêu dùng thế này :((

HW-K950 có thiết kế khá gọn gàng với chiều dài 1,4m (tương đương chiều dài TV 55 inch), và những chiếc loa tweeter (treble) của bộ loa thanh này được cải tiến chất liệu và có cấu tạo màng lõm cho dải âm cao sắc nét và mượt hơn hẳn.

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng