Trang 7 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 80

Chủ đề: Phán Quyết của Tòa Trọng Tài Thường Trực về vụ Biển Đông

Em thì nghĩ sẽ có xung đột một khi đại ca thấy cần và đủ

vì sao PLT ko sợ khi kiện TQ ra tòa, còn VN thì sao?

vì sao PLT ko sợ khi kiện TQ ra tòa, còn VN thì sao?

chữ ký vi phạm chính trị

nghe TQ tuyên bố kháng chiến nhân dân tại biển đông , vụ này chả biết ra sao ?

Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    nghe TQ tuyên bố kháng chiến nhân dân tại biển đông , vụ này chả biết ra sao ?
    Chiến tranh nhân dân làm cụm từ của bọn cộng sản thường dùng bác à, bọn chúng thường nắm quyền và lãnh đạo nhân dân trong lúc hòa bình, khi có chiến tranh hoặc cần phát động chiến tranh thì bọn chúng kêu gọi toàn nhân dân ra kháng chiến cho bọn chúng !! nói cách khác có nghĩa là lúc bình yên thì tao nắm quyền và quyết định tất cả, đến khi cần chiến tranh thì bọn dân đen, dân ngu chúng mày đi chết trước nhá ! chỉ đơn giản vậy thôi chị Ngọc Hương ạ !

Exclusive report nóng hổi từ Reuters nè các bác: http://www.reuters.com/article/us-so...-idUSKCN10K2NE

(hoặc xem bản tiếng Việt từ BBC: http://www.bbc.com/vietnamese/vietna...rs_to_spratlys)

Bọn CSVN chó má bán nước hèn với giặc ác với dân mà dám mang pháo ra cái đếch gì hỷ !

Quote Được gửi bởi crazyfoto View Post
    Bọn CSVN chó má bán nước hèn với giặc ác với dân mà dám mang pháo ra cái đếch gì hỷ !
    Mong bác nhẹ lời giùm cho. Chỉ sợ rằng forum cũng còn đang bị kẹt trong vòng dòm ngó kiểm soát của chính phủ, bác mà mạnh lời quá họ có cớ để chèn thì các bác admin cũng bó tay. Chừng đó ai có muốn đồng ý với bác vài câu, cũng bị phạt chung phải nín luôn...

Bác crazyfoto ko nên chửi nửa bác ah. Vì mình chửi mòn bàn phím cũng ko thay đổi gì hết.
    Như em đã nói ở topic bên người Việt. Cái kiểu chống cộng như Lý Tống thì chỉ chọc cười cộng sản mà thôi. Chúng ta phải chứng tỏ mình hiểu vấn đề bằng 1 lý luận đủ thuyết phục người ta, chứ chửi càng nặng, càng gây ác cảm đấy bác, nó phản tác dụng. Mình làm vậy khác nào công an vả vào mặt dân biểu tình, mình phải hành động giỏi hơn họ, lý trí hơn họ mới tài.

Các anh em ban quản trị ở VN họ phải theo luật VN, hãy giúp họ và cũng giúp anh em khác có sân chơi giải trí. Chứ muốn đóng cửa trang nào dễ lắm, chửi mạnh miệng vài lần, có bằng chứng họ bắt đóng là phải làm thôi.

Đúng vậy, xin bác giữ môi trường cho sạch đẹp.
    tới lui có bao nhiêu đó riết cũng nhàm lắm bác à.
    chữ ký vi phạm chính trị

Đối với bọn khốn CS này chửi nó như đàn gãy tai trâu thui chứ thấm thía chi. Chửi bọn khốn nạn CS trong này nó vui, chứ mà bác ra đường biểu tình thì đám chó CS đánh hơi ra cào cắn dữ lắm nhá. Mấy bác không thấy hàng ngày chúng nó ra đàn áp đánh đập bà con miền Trung à.

Trang 7 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 Cuối cùngCuối cùng