Trang 16 / 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 151 đến 160 / 391

Chủ đề: Khu kinh tế Formosa

kiểu này thì móm rồi ......vì tất cả giao dịch của mình đa phần dều xài FB !

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Apham cũng có mặt để chứng kiến sự việc ở buổi sáng CN vừa rồi. Kỳ này an ninh trấn áp rất dã man những người biểu tình.
    Mình thật sự ngưỡng mộ những người như Hoàng Mỹ Uyên, họ chỉ là như64ng người bình thường mà còn bị đàn áp như vậy. Nếu chúng ta không lên án cái xấu thì một ngày kia đến chính chúng ta cũng bị vạ lây.

Bạn Hoàng Mỹ Uyên cũng là thành viên trên diễn đàn VNPhoto với nick Ubee, bạn không phải là người lạ trong giới nhiếp ảnh. Anh em có thể xem hình bạn ấy chụp ở đây:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=116554

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=116267
    Xin lỗi cho em hỏi ngu xíu nghen: có cái clip nào mô tả cảnh bà diễn viên Ubee bị đánh ko vậy? Trong khi có cả vài trăm cái điện thoại lăm lăm chực sẵn để quay phim! Các bác có thấy bé gái đóng con của Ubee tỉnh bơ ko?
    Ai biết thì giải thích dùm hen. Cảm ơn trước mọi người.
    Được sửa bởi Bồi Dán lúc 05:46 PM ngày 14-05-2016

Quote Được gửi bởi Bồi Dán View Post
    Xin lỗi cho em hỏi ngu xíu nghen: có cái clip nào mô tả cảnh bà diễn viên Ubee bị đánh ko vậy? Trong khi có cả vài trăm cái điện thoại lăm lăm chực sẵn để quay phim! Các bác có thấy bé gái đóng con của Ubee tỉnh bơ ko?
    ủa sao giờ bạn còn ở đây . phải đi ra ngăn chận biểu tình đi chứ !! sao lại vào đây hỏi ngu ngơ vậy !!!! còn muốn biết thì cứ thử đi bt coi sẽ được hưởng y như vậy thực tế luôn ,ko cần phải nghi ngờ gì cả !!!!
    Được sửa bởi yashicanon lúc 06:05 PM ngày 14-05-2016
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    ủa sao giờ bạn còn ở đây . phải đi ra ngăn chận biểu tình đi chứ !! sao lại vào đây hỏi ngu ngơ vậy !!!! còn muốn biết thì cứ thử đi bt coi sẽ được hưởng y như vậy thực tế luôn ,ko cần phải nghi ngờ gì cả !!!!
    Haizzzzzzzzz, Già rồi sao nói chuyện như trẻ trâu ko biết lý lẽ vậy!

thế theo bạn thì đó chỉ là trò diễn à . trong khi có biết bao nhiêu chyện đã xảy ra thật rành rành mà ko ai dam ý kiến . bạn ko tin thì nên đi thực tế sẽ biết ngay . xin trả lại câu nói cho bạn !!!!!
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Haizzzzzzzzz, Già rồi sao nói chuyện như trẻ trâu ko biết lý lẽ vậy!
    Diễn đàn về ảnh thì mình vào xem ảnh và cái gì học hỏi được thì học thôi bạn. Chứ mấy chuyện khác, nhìn cái cách một số người trong này nói chuyện và nhìn nhận sự việc mình chỉ biết ngó lơ thôi, vì có nói họ cũng không hiểu.

Chặn Facebook ? Làm sao bàn tay có thể che kín mặt trời ?
    Chắc sắp tới ngày bầu danh hài đất Việt nên làm căng đó mà!

Một khi anh phải đàn áp, bịt miệng người khác, chính là anh đang run sợ.

Em hơi ngoài lề 1 tí, không nói vụ Formosa mà nói vụ biểu tình.

Tại sao chính quyền quyết liện ngăn cản biểu tình mặc dù có mang thông điệp ôn hòa đến mấy, biểu tình bất bạo động. Nguyên nhân cốt lõi chính là: Có đấu tranh thì sẽ có thủ lĩnh, mà thủ lĩnh được trui rèn trong đấu tranh sẽ trở thành lãnh tụ. Mà có lãnh tụ thì phiền lắm. Bởi vậy phải dập tắt từ trong trứng nước.

Nhìn ra nước bạn, Myanmar cũng phải chờ 30 năm mới có dân chủ thực sự sau nhiều đàn áp đẫm máu
    Được sửa bởi apham lúc 07:52 AM ngày 15-05-2016
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

hello Apham,
    lâu lắm rồi chị mới về lại đây, mấy hôm rày chị cũng thường xuyên theo dõi chuyện cá chết và rất là bức xút!!!

Trang 16 / 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... Cuối cùngCuối cùng