Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 57 / 57

Chủ đề: Ngồi buồn tán gẫu

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Tờ vnexpress là lá cải mà bác. Những chuyện to tát như lúc giàn khoan 981 thì báo này toàn đăng Ngọc Trinh. Lởm.
    Bác Apham còn nhő ko ? Vų bt chông TQ mình vô đây nói bį môt đám bu ląi chűi là " anh hùng bàn phím " , " yêu nűőc băng máu ngűői khác " ....nhųc mą đů kiêu , đên nôi buôn quá phåi tăt máy ôm đàn hát bài " Viêt Nam Tôi Đâu "
    Được sửa bởi langthangsg06 lúc 05:54 AM ngày 26-04-2016

Các bạn đừng quên là bất cứ tờ báo nào của VN cũng là công cụ và bị quản lý rất chặt nếu muốn còn phát hành cho nên bạn đừng mong chờ nó thể hiện khác đi rồi bạn thất vọng nhe. Mình không hiểu từ bao giờ bạn lại đi tin vào mấy tờ báo đó. Bạn đọc nó chỉ cần đọc xe cán chó chó cắn bánh xe thôi.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Rất nhiều báo ko lá cải, nhưng đăng cái gì nóng nóng 1 xíu là bị stop ngay. Lấy 1 ví dụ thế này: Vấn đề tàu cá TQ tấn công vùng biển phía Nam (Kiên Giang) cách đây 15 năm đã diễn ra. Khi còn nằm trong hệ thống, em từng chứng kiến 3 tàu biên phòng VN quần thảo, loa, xua đuổi các kiểu mà bọn ngư dân Tàu trá hình vẫn nhơn nhơn chạy tàu lòng vòng trong vùng biển VN - lúc đó bọn nó chưa gấu như bây giờ nhưng cực kì lì! (bây giờ đã xác định đc bọn này là dân quân bán quân sự (quân sự trá hình) đảo Hải Nam đc Tàu hỗ trợ xăng dầu đi phá, ko quan tâm đến vấn đề lời lỗ. Nhưng theo chỉ đạo của Ban Tuyên giáo TW, các báo ko đc nêu đích danh tàu Trung Quốc hoặc ngư dân TQ mà phải dùng từ "tàu lạ". Cách đây 1 tháng, Báo TN khởi đăng loạt bài phóng sự điều tra 5 kì với tai tồ: "Tàu lạ không còn lạ". Thế nhưng TN online vừa đăng đc đâu như 6-7 tiếng gì đó là có lệnh từ TW yêu cầu tháo bài. Ngay sau đó bộ phận biên tập của TN online phải ngậm đắng tháo bài trong uất ức!!! Sự việc nhanh quá ko kịp chụp hình bài đăng để lưu lại, nay thì toàn bộ dấu vết của bài đó đã biến mất.
    Được sửa bởi Bồi Dán lúc 08:30 AM ngày 26-04-2016

http://m.laodong.com.vn/su-kien-binh...yet-544810.bld
    Dân Vn là nhűng tù nhân dű khuyêt ?

Quote Được gửi bởi langthangsg06 View Post
    Thật tình là em định vài năm nữa về Sài Gòn mở cái quán cafe cóc kiếm cơm qua ngày , sống nốt cuộc đời còn lại trên quê hương , nhưng đọc tin này xong em hãi quá , xin các anh em cho ý kiến ạ .

http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/d...y-hinh-su.html
    Bác thread owner sao mấy trang góp ý lạc đề..
    Ko biết có còn ôm mộng gác kiếm, dừng bước giag hồ.. về quê hương mở cafe cóc kiếm cơm nửa ko?
    Tiền không thể mua được Hạnh Phúc. Phải cần thêm Vàng, Chứng khoán & Bất động sản!

Quote Được gửi bởi phanhung View Post
    Bác thread owner sao mấy trang góp ý lạc đề..
    Ko biết có còn ôm mộng gác kiếm, dừng bước giag hồ.. về quê hương mở cafe cóc kiếm cơm nửa ko?
    Dạ , ý định thì vẫn còn , nhưng phải tiếp tục chờ thôi bác ạ , chứ về mà như lày thấy chán quá , mong rằng ngày mai trời lại sáng ...

Quote Được gửi bởi Pro-Order View Post
    Đây là tình hình chung của các nước chưa và đang phát triển bác ạ, đổi tài nguyên môi trường lấy kinh tế.
    Không nên vịn vào đó mà chối cãi bạn ơi !! VN mình là nước không chịu lớn Chứ không phải đang phát triển
    Chả có nhẽ đlđ sáng suốt vậy mà gần thế kỷ rồi cứ càng ngày càng lùi . Xong ngụy biện vậy sao !!!!??

Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456