Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Ưu đãi cho anh em Đạp Chụp mua Ricoh WG-M2

Ưu đãi cho anh em Đạp Chụp mua Ricoh WG-M2

Apham mới lấy được deal tốt từ NPP TiXiAi cho anh em Đạp Chụp để mua chiếc máy ảnh action camera Ricoh WG-M2. Giá bán cho ae sẽ rẻ hơn cả mua giá trên Amazon (chưa tính cả ship, thuế luôn).

WG-M2 có thể ngâm dưới nước ở độ sâu 19,8m mà không cần vỏ bảo vệ, thay vì chỉ 9,8m như phiên bản trước. Máy có thể chống sốc khi rơi ở độ cao 2m và hoạt động trong môi trường nhiệt độ -10°C. Nếu so với GoPro thì M2 cũng hơn hẳn về khả năng chịu đựng môi trường khắc nghiệt mà nó không cần housing như GoPro hay Sony.

Bác nào muốn mua thì nhắn cho apham để mình gửi giá nhé (do NPP không muốn ghi giá lên đây sợ đại lý phàn nàn). Đăng ký đến hết CN tuần này, đầu tuần sau nhận máy và thanh toán.

Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Đã có 3 bác đặt mua, còn 2 suất nữa. Ae nào cần đk nhanh ạ
    Phạm An Dương

bác còn suất nào ko ạ? sr bác newbie nên mình ko gửi tin nhắn cho bác dc :( mong bác tl sớm

Quote Được gửi bởi dangkhoai View Post
    bác còn suất nào ko ạ? sr bác newbie nên mình ko gửi tin nhắn cho bác dc :( mong bác tl sớm
    Dạ anh em đăng ký và mua hết veo rồi bác ạ. Anh em hưởng ứng nhiệt tình và TiXiAi cũng giao hàng hết trong thứ 6 tuần vừa rồi.
    Phạm An Dương

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Dạ anh em đăng ký và mua hết veo rồi bác ạ. Anh em hưởng ứng nhiệt tình và TiXiAi cũng giao hàng hết trong thứ 6 tuần vừa rồi.
    ồ tiếc v. xài con gopro entry level cũng lâu r đang muốn lên đời. anw cảm ơn bác nhé ko biết sau này shop có sale v nữa ko ạ?