Trước khi vô đề xin đính chính topic chỉ có nội dung tám cũng như tiêu đề cũng là tám nhé
Người ta nói: trăm nghe không bằng mắt thấy và nhiếp ảnh chính là công cụ để 'Mắt thấy' lan truyền tốc độ chóng mặt trong thời điểm mạng xã hội tràn lan.

Bởi Vậy giờ mới có cái vụ: Quản lý hình ảnh, mấy hotgirl, diễn viên bất cứ hình nào chụp trước khi đăng bài phải qua những anh này hết: Xem coi chân tay có nuột chưa, 'Mông Vá' có nhô ra lõm xuống chưa. Do đó, trước đây em ngu ngơ em dại khờ khi nhìn thấy mấy ẻm ngoài đời thì ko thể hình dung nổi theo kiểu..... 'Xấu' thật không thể tin được

Như cái link em đưa đây, phải nói tác giả gây ra tội ác rất lớn: làm cho nhiều người xem trong đó có Hùng muốn đi ngay và luôn Cần Giờ, đó chính là tội ác em đề cập,... lưu ý: theo nghĩa fun và tám

Cũng nói thêm đến với người xem ảnh: nếu bạn đi đến đó, bạn thất vọng với cảnh thật thì không có nghĩa là tác giả lừa dối mà nên theo hướng này: Tác giả là người nhận ra được vẻ đẹp rất đời thường đó, mà bạn không thể xâm nhập vào thế giới đó được, Tác giả đi và cảm nhận nó theo cách của 1 nhiếp ảnh gia, họ đi nhiều và khám phá ra những điều mà chúng ta hay lướt qua.

Vậy đó, đừng trách họ nhá :

https://tinhte.vn/threads/can-gio-da...-bien.2312072/