Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: Tư vấn túi đựng mirrorless

Tư vấn túi đựng mirrorless

tình hình là em muốn mua túi đeo chéo gọn gàng đựng dc 1 body mirrorless và 3lens gồm 1kit,1 chân dung,và 1 tele,kinh phí là 2tr đổ lại thôi ạ :D,em tham khảo trên mạng toàn túi chéo đựng dslr là em thấy to lắm ròi,có túi nào bề ngang tầm 24cm mà 1 máy 3 lens ko ạ :D

Bác mang máy ra mấy shop phụ kiện nhiều mẫu túi thử thực tế ưng cái nào lấy cái đó, bác đưa lên đây anh em chịu không biết tư vấn thế nào. Cá nhân tôi thì cứ body nào thì túi đó cho phù hợp.

Nhu cầu bác mua Crumpler 6 million là ngon. Mà 6 million cũng to chứ k nhỏ lắm =)) Em lỡ mua 7 million to thôi rầu...
    If your pictures aren't good enough, you're not close enough - Robert Capa

em chọn mua 1 cái balo thời trang kích thước vừa và mua phần lót của túi chứa máy ảnh bỏ vào.
    - ưu điểm là đẹp, nhìn ko biết ba lô chứa máy, lúc cần có thể bỏ hết phần lót ra để dùng như ba lô bình thường
    - nhược điểm, ko chống được nước mưa như các ba lô chứa máy ảnh xịn
    Vui chơi và học hỏi là chính, chém gió là 10

Quote Được gửi bởi bum0208 View Post
    Bác mang máy ra mấy shop phụ kiện nhiều mẫu túi thử thực tế ưng cái nào lấy cái đó, bác đưa lên đây anh em chịu không biết tư vấn thế nào. Cá nhân tôi thì cứ body nào thì túi đó cho phù hợp.
    Em ở tỉnh bác ạ,chỗ em hiếm ai chơi máy ảnh,có chơi cũng lết lên sg mua đồ à,em thì ko biết cái túi mình Cần nó sẽ thế nào nen nhờ các bác góp ý vài túi để em biết nó ra sao trên mạng mới tìm hiểu xem nhu cầu và đến đó cho chắc, chứ em ít lên sg

Quote Được gửi bởi cieumeo View Post
    Nhu cầu bác mua Crumpler 6 million là ngon. Mà 6 million cũng to chứ k nhỏ lắm =)) Em lỡ mua 7 million to thôi rầu...
    Tuinày hình như bên nước ngoài mới bán phải ko ạ

Quote Được gửi bởi ntt2007 View Post
    em chọn mua 1 cái balo thời trang kích thước vừa và mua phần lót của túi chứa máy ảnh bỏ vào.
    - ưu điểm là đẹp, nhìn ko biết ba lô chứa máy, lúc cần có thể bỏ hết phần lót ra để dùng như ba lô bình thường
    - nhược điểm, ko chống được nước mưa như các ba lô chứa máy ảnh xịn
    Cũng là 1 ý hay ạ,nhưnb em thích túi đeo chéo hơn vì dễ móc máy ra bắn liền :D

Quote Được gửi bởi 872451 View Post
    Tuinày hình như bên nước ngoài mới bán phải ko ạ
    VN cũng có bán. Mà mình k rành nó là hàng thiệt hay giả.
    If your pictures aren't good enough, you're not close enough - Robert Capa