Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21

Chủ đề: Chất Luong Fujifilm

Rồi bác chủ đã kiếm dc lens xài tạm chưa ạ

Quote Được gửi bởi KrissAllen View Post
    Đầu tiên mình cám ơn bạn đã giúp mình,máy bị như vậy,nếu bật chế độ chống rung trên lens thì mở máy,nó báo lỗi lens ko hiển thị được,mình ko bấm được bất cứ nút nào,còn nếu tắt máy và tắt luôn chế độ chống rung thì mở máy lên vẫn xài bình thường,mình có lấy lens đó gắn vào máy khác,thì vẫn báo lỗi y chang,còn lấy lens khác gắn vào máy mình thì xài bình thường,nói chung là bị lens,mình vẫn ko hiểu tại sao lens new made in japan mà sao lại bị như vậy,trong khi mới mua 1 tuần,mì chỉ để trong hộp chống ẩm,đi làm về lấy ra chụp vài tấm
    japan ja gì bị là bị thôi bác à. lens nó sản xuất cả ngàn cái mà bác, hồi có vụ cái lens 60 f2.4 cũng bị lỗi vòng khẩu gì đó, cũng có nhiều ng bị lắm bác. nói chung là bác lỡ bị rồi thì phải chấp nhận đi bảo hành thôi, chứ trong mấy ngày đầu nếu bác phát hiện sớm thì phú quang cũng sẽ đổi cho bác thôi

Quote Được gửi bởi 872451 View Post
    Rồi bác chủ đã kiếm dc lens xài tạm chưa ạ
    Vẫn chưa có bạn ah,kiểu này chắc phải xài điện thoại để chụp rồi

Quote Được gửi bởi buithanhthuan View Post
    japan ja gì bị là bị thôi bác à. lens nó sản xuất cả ngàn cái mà bác, hồi có vụ cái lens 60 f2.4 cũng bị lỗi vòng khẩu gì đó, cũng có nhiều ng bị lắm bác. nói chung là bác lỡ bị rồi thì phải chấp nhận đi bảo hành thôi, chứ trong mấy ngày đầu nếu bác phát hiện sớm thì phú quang cũng sẽ đổi cho bác thôi
    Hihi,xui cái là nó ko bị mấy ngày đầu,bây giờ nó mới bị ^_^

Hihi,xui cái là nó ko bị mấy ngày đầu,bây giờ nó mới bị ^_^
    thì đó bác, bác dearboy2025 cũng bị trúng cái lens 60 lỗi đấy, mua về cả tháng mới bị. biết làm sao bây giờ bá, đồ điện tử mà

Quote Được gửi bởi buithanhthuan View Post
    thì đó bác, bác dearboy2025 cũng bị trúng cái lens 60 lỗi đấy, mua về cả tháng mới bị. biết làm sao bây giờ bá, đồ điện tử mà
    Hihi,thôi coi như xui vậy,buồn cái là bị lúc nào ko bị,bị ngay hôm nay,giờ ko biết có ai cho thue lens ko ta,mình tính thue 5 ngày,ah lens 16-50 chụp đỡ được ko bác,khác nhiều so voi 18-55 ko

Hihi,thôi coi như xui vậy,buồn cái là bị lúc nào ko bị,bị ngay hôm nay,giờ ko biết có ai cho thue lens ko ta,mình tính thue 5 ngày,ah lens 16-50 chụp đỡ được ko bác,khác nhiều so voi 18-55 ko
    kit 16-50 nếu bác đi du lịch chụp cũng ok đó bác, nếu bác kg cần chụp kiểu teen xóa phông.

Em cũng sắp du lịch nên cũng mua máy trước như bác, nhưng em may mắn hơn là máy ok,chứ nếu ko lại phải vác dt ra chụp mà thấy tiếc bác ạ,cảnh đẹp mà dt ko khai thác dc hết thì quá uổng

Quote Được gửi bởi 872451 View Post
    Em cũng sắp du lịch nên cũng mua máy trước như bác, nhưng em may mắn hơn là máy ok,chứ nếu ko lại phải vác dt ra chụp mà thấy tiếc bác ạ,cảnh đẹp mà dt ko khai thác dc hết thì quá uổng
    Hihi,thà nó bị trước mấy ngày thi mình ko tức,đằng này bị ngay lúc sắp đi

nay bác đang đi du lịch ạ ?

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng