Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 34 / 34

Chủ đề: Australian Open 2016

Ảnh đen trắng của bác nhìn đẹp thế !!!

Nikonian2006,

Năm nay có style chụp như dưới đây:

1. Naomi Osaka của Nhật Bản đấu với Simona Halep đến từ Romania trong giải Úc mở rộng tại Melbourne vào ngày 22/01.
    David Gray – Reuters
    [/url]

2. Grigor Dimitrov của Bulgaria chơi trái tay trong trận tứ kết với Kyle Edmund của Anh vào ngày thứ 9 của giải Úc mở rộng tại Melbourne vào ngày 23 tháng 1.
    Scott Barbour—Getty Images
    Ô Mai Gát

Quote Được gửi bởi blurrist View Post
    Nikonian2006,

Năm nay có style chụp như dưới đây:

1. Naomi Osaka của Nhật Bản đấu với Simona Halep đến từ Romania trong giải Úc mở rộng tại Melbourne vào ngày 22/01.
    David Gray – Reuters
    [/url]

2. Grigor Dimitrov của Bulgaria chơi trái tay trong trận tứ kết với Kyle Edmund của Anh vào ngày thứ 9 của giải Úc mở rộng tại Melbourne vào ngày 23 tháng 1.
    Scott Barbour—Getty Images
    ảnh chụp hay quá bác.

Hi, anh blurrist

Cám ơn anh đã post kiểu ảnh cho em biết để em bắt chước làm theo phóng viên của Getty. Trong cả hai bức ảnh của anh gửi đều có photoshop tham gia vì máy không không thể nào chụp ra ánh sáng như vậy kể cả màu tóc cũng đã qua photoshop nhưng việc này là hoàn toàn được phép trong giai đoạn hiện tại miễn là chúng ta hiểu rõ đó là do photoshop mà ra và photoshop không làm thay đổi nội dung của ảnh là OK cả. Em sẽ suy nghĩ và bắt chước kiểu này cho 2019.

Luôn tiện với các bạn theo dõi ảnh tennis em chụp mỗi năm, năm nay 2019 em dự kiến sẽ đi vào khoảng vài ngày cuối tuần vì chỉ lúc đó em mới có thể rảnh việc làm full-time hiện tại dược để đi. Sau 10 năm chụp tennis em đã bắt đầu cảm thấy mất đi động cơ để chụp tiếp bởi vì em không còn thấy gì nhiều để chụp thêm cả, trong khi các lĩnh vực khác thì lại rất khó xin media pass như bơi thi chuyên nghiệp hay grandprix thể thức 1 và công việc chính em làm thì càng ngày càng bận rộn đến mức thời gian em vào forum cũng không có nói gì đến đi xa đến ngoại ô để chụp đua moto chuyên nghiệp chẳng hạn. Em cứ để lại đó đến khi em rảnh hơn sẽ làm sau.

Em thật sự không biết khi nào sẽ kết thúc chụp tennis vì em không còn nhiều thứ để học hỏi nó nữa cho nên nếu như em không còn được media pass chụp tennis nữa thì em cũng không buồn vì em không còn thấy nó có nhiều thứ để học nữa.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234