Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17

Chủ đề: Paypal gặp lỗi hệ thống ?

Mình gd qua PayPal khá lâu, khg có vấn đề gì.
    Cái này chắc do lỗi của ở VN, cụ thể là của EIB vì thẻ của mình cũng cùng NH giống như bác chủ thớt này.

anh giahamdzui,
    Ko chỉ có EIB đâu anh, cả HSBC Vietinbank đều bị...bạn bè em sử dụng paypal gd đều bị. Chắc do paypal ở VN có vấn đề với hệ thống ngân hàng VN.

Quote Được gửi bởi Michael_Huy View Post
    anh giahamdzui,
    Ko chỉ có EIB đâu anh, cả HSBC Vietinbank đều bị...bạn bè em sử dụng paypal gd đều bị. Chắc do paypal ở VN có vấn đề với hệ thống ngân hàng VN.
    Thanks Michael_Huy.
    Chiều nay gọi ra NH được trả lời khg biết bao giờ mới xử lý xong ?!?!?.. Bla bla.... Chắc phải đến tết ta, mong anh thông cảm bên em vẫn khóa thẻ.
    Nghỉ khỏe nha!

Em giao dịch rất nhiều qua TK paypal ( paypal US)
    Em chưa gặp trục trặc như bác bao giờ.Nhưng em thấy hệ thống paypal sẽ trả lời mọi thắc mắc của khách hàng rất nhanh chóng.
    Bác đăng nhập vào TK paypal, tìm đến mục hepl.... sẽ được giải đáp.

TK em lúc đầu Active Paypal nó không cho và lock cả thẻ Visa của em, không cho giao dịch ( chắc thấy từ VN quá)
    Em email qua lại cuối cùng nó khen em ngoan..... và từ đó đến giờ không hề gì.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Hi các anh,

Mấy nay lu bu Tết nhất em ko kiểm tra. Ngày hôm nay em đã kiểm tra và thấy là paypal đã refund số tiề của giao dịch mà paypal đã nhân lên 100 lần đồng thời đền bù phí xài vượt hạn mức. Em đánh giá cao paypal vì làm việc nhanh và tốt hơn bank của vn khi có sự cố.

Tuy nhiên (em ko biết với những anh khác bị lỗi tài khoản trong đợt này thì như thế nào) hiện tại tuy thẻ của em vẫn xài đc tại vn nhưng vẫn đang bị paypal limited access, ko cho thực hiện các giao dịch trên ebay hay các website từ mỹ. em vẫn đang phải gửi các hình ảnh chứng từ về id và sao kê các giao dịch để nó unlock thẻ cho em.

Cảm ơn các anh em đã tham gia topic. Em kính chúc các anh/chị/em vnphoto năm mới vạn sự như ý, phát tài phát lộc.
    Em Huy

thường limit thẻ là do hệ thống tự động của pp thôi, tốt nhất bạn gọi điện trực tiếp hoặc gửi email kêu nó gọi lại cho mình. giờ pp có người support tiếng Việt rồi mà

Trước kia mình chơi Diablo 3 có tạo 1 tài khoản PP để mua bán đồ trong game , giờ vẫn còn kẹt ít tiền trong tài khoản ko dùng được , khi Send toàn báo lỗi : We can’t send your payment right now. If you keep running into this issue, please contact PayPal. . Mình bỏ chơi Diablo 3 cũng phải 3 năm rồi , từ lúc đấy đến giờ quên ko ngó ngàng gì đến , hôm nay mò vào mail mới nhớ ra . Account cũng ko báo bị limited giờ phải làm sao hả các bác . Dở 1 cái là trước kia mình dùng thông tin dởm của trang fakenamegenerator.com để tạo tài khoản , giờ ko biết contact support của PP có làm sao ko nữa hic .
    Được sửa bởi Datinhkhach lúc 09:41 PM ngày 24-02-2016

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12