Trang 376 / 1425 Đầu tiênĐầu tiên ... 2763263663743753763773783864264768761376 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 3,751 đến 3,760 / 14246

Chủ đề: Nikon với Hoa Lá Cỏ Cây ...

Quote Được gửi bởi NBR View Post

Đề nghị bác Ngọc Hương không post hình bừa bãi !

Nếu muốn, mời bác mở riêng một topic và tất nhiên muốn post gì và bao nhiêu là tuỳ bác, miễn sao phù hợp với quy định của diễn đàn.

Trân trọng.

- sao vậy bạn , ảnh mình cũng về chủ đề xuân , cũng hoa , lá , cây , cỏ và cả người v...v...mà ???? có ép quyền tự do đam mê chơi ảnh của mình quá kg ợ ???? vả lại ảnh mình cũng đẹp đấy chứ ...phải kg bạn ?

DSC_1877 by love_only_you_2510, trên Flickr
    Lâu lâu e góp vui tấm.
    "Mông lung như một trò đùa"
    P/s: Đầu óc vẩn vơ chả biết e đang về chụp gì nữa

Này thì Nikon với Hoa Lá Cỏ cây... hehe
    DSC_8972 by hieu tran vinh, on Flickr

Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    - sao vậy bạn , ảnh mình cũng về chủ đề xuân , cũng hoa , lá , cây , cỏ và cả người v...v...mà ???? có ép quyền tự do đam mê chơi ảnh của mình quá kg ợ ???? vả lại ảnh mình cũng đẹp đấy chứ ...phải kg bạn ?
    Bác ngọc_hương cứ post nữa đê, ảnh nào của bác cũng sáng mặt ăn tiền thế mà các ông kia cứ phàn nàn là sao, là sao?
    Tôi giờ nghiện cứ vô đây là phải vào box d300s thần thánh và hoa lá có cây để cập nhật ảnh của bác!

Quote Được gửi bởi jerrylouis View Post
    Bác ngọc_hương cứ post nữa đê, ảnh nào của bác cũng sáng mặt ăn tiền thế mà các ông kia cứ phàn nàn là sao, là sao?
    Tôi giờ nghiện cứ vô đây là phải vào box d300s thần thánh và hoa lá có cây để cập nhật ảnh của bác!
    -nói nhu bạn này phải dễ nghhe kg nào ! chủ thớt chắc ém tài mình hay sao ý ?? ảnh của mình đẹp hơn ảnh của bạn ý nên bạn ý ghen tỵ chứ gì ! có gì bạn cứ nói thật mình sẽ kg post ảnh vào topic của bạn nữa đâu ! đi chụp ảnh đã mất thời gian , rồi chọn ảnh , xứ lý rồi post lên cho ae thưởng ngoạn cứ làm như khỏe lắm vậy !!!! nếu bạn rút lại lời nói mình sẽ góp ảnh nữa ...còn kg thì lâu lâu mới post phụ cho topic 1 ảnh thôi nhe ....

Nếu muốn, mời bác mở riêng một topic và tất nhiên muốn post gì và bao nhiêu là tuỳ bác, miễn sao phù hợp với quy định của diễn đàn.

Trân trọng.

Ủng hộ ý kiến bác NBR

Quote Được gửi bởi contrau1985 View Post
    E ủng hộ ý kiến của bác chủ topic!
    Quote Được gửi bởi windypham View Post
    NBR: ngắm chút hoa giảm stress đi bạn
    Topic hoa lá cỏ cây mà thím chơi toàn sườn xám của mấy mụ xẩm xẩm
    Quote Được gửi bởi sunnyshine View Post
    Bà già Ngọc Hương spam tàn nhẫn thật! Tết bộ ko đi đâu chơi rảnh rỗi dữ lắm hay sao mà spam ghê vậy trời!
    Quote Được gửi bởi jerrylouis View Post
    Quote Được gửi bởi tv_hung View Post
    Ủng hộ ý kiến bác NBR
    Cảm ơn các bác !

_DSC9446 by Ngoc Bao Pham, trên Flickr

mấy bạn này dìm hàng mình quá nhe....

Quote Được gửi bởi Thang Le View Post
    Đẹp quá em!Anh củng mong cả forum ai nấy được bình an...

DSC_1569e by Thắng Lê, on Flickr

DSC_1565e by Thắng Lê, on Flickr
    Em cám ơn anh! Không biết anh nhặt đâu được chữ An rất hay, rất hợp với...tình hình :D

Trân trọng.

Vote 1 phiếu cho sức chịu đựng của chủ vườn!

Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    Ở đây em không dám nói ảnh ai đẹp hơn ai, vấn đề đó hết sức tế nhị! ( chắc chỉ có Bác mới dám nhận điều đó).
    Nhưng anh em ở đây đăng ảnh vì đam mê, lâu lâu đăng 1 tấm để còn xem ảnh của người khác, để mà khen - chê ảnh của nhau.
    Nếu bác chơi ảnh thì bác phải trân quý nó, bác chụp 10 tấm đẹp bác cũng chỉ nên đăng 1 tấm đẹp nhất lên thôi, bác đừng xem nó như rác để quăng lên tất cả.
    Bác góp mặt vào sân chơi mọi người rất vui, nhưng Bác đừng xem như đây sân của riêng bác, từ khi bác đăng ảnh mọi người tản đi hết. Chơi ảnh với nhau cả năm mà dịp cuối năm cũng ngộp thở không có chỗ gửi nhau 1 lời chúc. Cứ vừa post lên là bác đẩy nó về tận mấy trang trước.
    Thôi em lỡ nhiều lời rồi, mong bác hiểu và nếu được, xin bác hãy làm như những gì bác vừa nói "lâu lâu mới post phụ cho topic 1 ảnh thôi nhe .... i"

Em xin gửi 1 tấm ảnh: "Trân quý cái đẹp"

DSC_6619 by Bui Dac Khanh, on Flickr

Quote Được gửi bởi Tơ trời View Post
    Em cám ơn anh! Không biết anh nhặt đâu được chữ An rất hay, rất hợp với...tình hình :D

Vote 1 phiếu cho sức chịu đựng của chủ vườn!

Ở đây em không dám nói ảnh ai đẹp hơn ai, vấn đề đó hết sức tế nhị! ( chắc chỉ có Bác mới dám nhận điều đó).
    Nhưng anh em ở đây đăng ảnh vì đam mê, lâu lâu đăng 1 tấm để còn xem ảnh của người khác, để mà khen - chê ảnh của nhau.
    Nếu bác chơi ảnh thì bác phải trân quý nó, bác chụp 10 tấm đẹp bác cũng chỉ nên đăng 1 tấm đẹp nhất lên thôi, bác đừng xem nó như rác để quăng lên tất cả.
    Bác góp mặt vào sân chơi mọi người rất vui, nhưng Bác đừng xem như đây sân của riêng bác, từ khi bác đăng ảnh mọi người tản đi hết. Chơi ảnh với nhau cả năm mà dịp cuối năm cũng ngộp thở không có chỗ gửi nhau 1 lời chúc. Cứ vừa post lên là bác đẩy nó về tận mấy trang trước.
    Thôi em lỡ nhiều lời rồi, mong bác hiểu và nếu được, xin bác hãy làm như những gì bác vừa nói "lâu lâu mới post phụ cho topic 1 ảnh thôi nhe .... i"

Em xin gửi 1 tấm ảnh: "Trân quý cái đẹp"

DSC_6619 by Bui Dac Khanh, on Flickr
    - vậy à ...mình kg biết ....tks bạn nhe....để lâu lâu mình post 1 ảnh , cái đẹp riêng trong mắt mỗi người thôi kg ai giống ai đâu bạn , nhìn ảnh của bạn mình thấy chắc cũng thua ảnh của mình ...hi..hi vì có ai chịu cha ăn cướp đâu ...phải kg ! ....mà sao chả thấy chủ thớt nói gì cả vậy ???
    Được sửa bởi ngọc_hương lúc 10:53 PM ngày 06-02-2017

Trang 376 / 1425 Đầu tiênĐầu tiên ... 2763263663743753763773783864264768761376 ... Cuối cùngCuối cùng