Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14

Chủ đề: [Giới thiệu] Holder Benro FH100V1 sử dụng cho lens Voigtlander Super-Wide Heliar 15v3

Em lấy chiều nay rồi ạ. Ngoài ha noi khá hiếm e ko hiểu tại sao. Công nhận chất liệu kim loại ngon. E chỉ đủ chi phí lấy 1 gnd 0.9 và nd1000 thôi ạ. hi vọng đủ cho sử dụng cơ bản. và e cũng chỉ lấy loại thường. ngoài này e ko thấy bán loại master như bác dùng.

máy sony dòng a nhỏ nhỏ xinh xinh mà quất toàn hàng khủng lên thấy dị bà cháy :v

Quote Được gửi bởi xedapghe View Post
    Em lấy chiều nay rồi ạ. Ngoài ha noi khá hiếm e ko hiểu tại sao. Công nhận chất liệu kim loại ngon. E chỉ đủ chi phí lấy 1 gnd 0.9 và nd1000 thôi ạ. hi vọng đủ cho sử dụng cơ bản. và e cũng chỉ lấy loại thường. ngoài này e ko thấy bán loại master như bác dùng.
    Hihi...bác lấy filter y chang em, e cũng GND 0.9 Soft với ND1000...vậy là khá đủ rùi bác ạ, sau này thấy cần thiết mua thêm Hard và Reversed nữa là đc

Quote Được gửi bởi bobakuro View Post
    máy sony dòng a nhỏ nhỏ xinh xinh mà quất toàn hàng khủng lên thấy dị bà cháy :v
    mấy hàng quất lên là tương đối nhỏ lắm rùi đó bác, len có xíu à, dễ thương mà

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12