Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20

Chủ đề: WD MY CLOUD™ - Vệ sĩ an toàn cho dữ liệu

Quote Được gửi bởi nghi_tr View Post
    Đúng rồi, có 2 apps trên điện thoại là WD My Cloud và WD Photo bác tải về lấy dữ liệu thôi
    2 apps đó mình chọn apps nào phù hợp vậy bạn?

WD My Cloud là dành cho trường hợp bạn muốn lấy tất cả các loại tài liệu như word, excel, phim, ảnh, game các thứ. Còn WD Photo cho trường hợp bạn chỉ muốn lấy dữ liệu là hình ảnh thôi, thì tất nhiên hình ảnh thì giao diện nó nhẹ và đơn giản hơn

Quote Được gửi bởi byn810 View Post
    Tải dữ liệu lên WD My Cloud có file nào bị hạn chế không hay file nào cũng tải lên được hết vậy các bạn?
    Không hạn chế về loại file bạn nhé

My Cloud lúc bảo hành ngoài việc đem giấy tờ liên quan mình còn làm gì khác không bạn?

Bạn ơi lỡ mình muốn down phim HD về máy tính rồi đem lên My Cloud, trong quá trình tải thì mình hay bận ra ngoài đột xuất phải tắt máy, không tải hết thì sao đám cháu nó coi :(

Quote Được gửi bởi ha_ngoc View Post
    Bạn cài chương trình Torrent có trong My Cloud đó bạn, chức năng đó cho phép bạn tải tập tin trong lúc bạn tắt máy, miễn là My Cloud còn bật là vẫn tải về như thường, bạn tham khảo link này nhé http://support.wdc.com/KnowledgeBase....aspx?ID=11046
    À vậy mình chỉ cần tải bằng My Cloud không cần tải vào máy rồi lại tải ngược lên My Cloud nữa hả bạn ^^

Nghe nói phải fit torrent file nữa

Cám ơn các bạn đã tư vấn nhé

Ổ WD My Cloud này cần cạnh tranh hơn với các dịch vụ lưu trữ trên mạng miễn phí, nhưng WD My Cloud này vẫn an tâm hơn ;)

Quote Được gửi bởi dungchiunicore1 View Post
    Anh apham cho em hỏi một chút là trang web chính thức của western là trang nào ạ ?
    Em thấy có mấy trang như western.com.vn, westernvietnam.vn, westerndigital.vn nhưng không rõ trang nào là chính thức ạ.
    Bạn vào trang western.com.vn tham khảo. Tất cả ổ cứng máy tính và WD MyCloud mình mua ở đó, họ mang đến tận nhà. Mình cóp ảnh, phim, nhạc và cả lưu trữ dữ liệu lên đó. Ở nhà xem phim bằng Tivi (tivi nhà mình có bắt wifi nên không cần cắm dây mạng), ipad, HD box đều được (chỉ cần luôn cắm WD MyCloud vào modem). Ra ngoài thì xem bằng điện thoại (tất nhiên đường truyền mạng tốt thì không bị lag) Mình chủ yếu nghe nhạc trên đó vì không thích nghe mp3. Để chia sẻ ảnh chụp với cộng đồng thì mình vẫn chọn Flickr. Nhưng để sử dụng và bảo mật dữ liệu riêng (WD MyCloud vẫn chia sẻ được mà) thì mình thích WD My Cloud hơn.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12