Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Cần BÁN - - - - bộ máy ảnh

Cần BÁN - - - - bộ máy ảnh

.................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... .................................................. ... v
    Được sửa bởi soundman lúc 01:35 PM ngày 02-08-2016
    film or digital ???

em xin cho lên trên ạ
    film or digital ???

em xin cho lên trên ạ
    film or digital ???

em xin cho lên trên ạ
    film or digital ???

em xin cho lên trên ạ
    film or digital ???

- canon 5d : đã bán, chỉ còn lens Zeiss
    film or digital ???

cập nhật bán hàng ....
    Được sửa bởi soundman lúc 01:27 PM ngày 13-06-2016
    film or digital ???

cập nhật bán hàng ....
    film or digital ???

Bác cho em xem con 35mm CZ vào ngày mai dc ko ạ? Nếu dc em qua Nguyễn Đình Chiểu. Thanks bác.

Quote Được gửi bởi huythuyan View Post
    Bác cho em xem con 35mm CZ vào ngày mai dc ko ạ? Nếu dc em qua Nguyễn Đình Chiểu. Thanks bác.
    Giờ em mới xem tin, có gì bác alo giúp em nhé. Thanks
    film or digital ???

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng