Trang 2 / 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 170

Chủ đề: Vượt khó chộp ảnh hoa và tĩnh vật

Trời mưa quá không có gì chụp nên chụp hoa rau quế thơm dùng để ăn phở rất thơm và ngon

thật khâm phục tinh thần vượt khó của LNK, một nghị lực thật phi thường, a cũng ráng vượt khó loanh quanh vườn nhà chộp dc đám xương rồng coi như thể hiện tinh thần... :D

like.no.other...

Ủng hộ chị LNK, cái này em cũng vượt dữ lắm mới cho ra được ảnh này đó nha hihi...

Tận dụng những thứ còn sót lại

@@ Tình hình rất là tình hình là tình trạng hoa cúng vẫn còn tươi ,bèn đem xuống mở hết cửa sổ cho có Flare ,quay mòng mòng ,xịt nước ,xoay tới xoay lui cái bình bông cho ngay bóng đèn ,lúc đèn lên nhiều màu nhất thì bấm. Ra được tấm không đến nổi tệ lắm đem vào đây coi như rút ra được chân lý < Làm phụ nữ khó thặc í !>

13

Cám ơn các bác Vivaldi, batoan, vietrung, tao_xanh, và binhrau đã tiếp tục tham gia phong trào vượt khó ;)

Quote Được gửi bởi Vivaldi View Post
    Cô @LNK diễn giải "vượt khó"...thấy "dễ" hiểu ghê...hihihi...vì chụp được tấm hình đâu phải...dễ...!!
    Mùa này SG trời nắng chang chang, tìm cái để chụp cũng khó...! Cẩm tú mai bé tí xíu...nắng thì quá xá nắng...làm "ông già Minolta" quay mòng mòng mà hông thấy đường (nghe ổng kêu rột rột mà cứ tưởng mấy em xinh tươi đang...lấy ...ráy tai...hahaha) ! Thôi đành "vặn" dùm...
    #8 Chơi vơi
    Ảnh đẹp quá bác. Em xem ảnh của bác bên topic KHDT hoài mà, không ngờ để cho ra ảnh thế này bác phải vượt khó xoay vặn dữ hén ;) Cận thị như em chắc không vượt khó xoay vặn nổi ạ.

Quote Được gửi bởi batoan View Post
    Trời mưa quá không có gì chụp nên chụp hoa rau quế thơm dùng để ăn phở rất thơm và ngon

Quote Được gửi bởi batoan View Post
    Tận dụng những thứ còn sót lại

Bác batoan cũng có khiếu set up lắm ạ. Ảnh #9 dễ thương lắm, nhưng giá như bác chọn chỗ nào có ánh sáng xiên xiên chiếu đến chủ thể để hoa thêm phần lung linh hơn nhiều.

Quote Được gửi bởi vietrung View Post
    thật khâm phục tinh thần vượt khó của LNK, một nghị lực thật phi thường, a cũng ráng vượt khó loanh quanh vườn nhà chộp dc đám xương rồng coi như thể hiện tinh thần... :D

Ha ha, cám ơn anh đã quá lời :D

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Ủng hộ chị LNK, cái này em cũng vượt dữ lắm mới cho ra được ảnh này đó nha hihi...

Góc bếp dễ thương lắm Táo, thật dịu dàng với những bông hoa màu tím, cũng thể hiện tâm hồn ăn uống với những trái ổi xẻ tuổi thơ, một tấm hình rất ư là... phụ nữ

Quote Được gửi bởi binhrau View Post
    @@ Tình hình rất là tình hình là tình trạng hoa cúng vẫn còn tươi ,bèn đem xuống mở hết cửa sổ cho có Flare ,quay mòng mòng ,xịt nước ,xoay tới xoay lui cái bình bông cho ngay bóng đèn ,lúc đèn lên nhiều màu nhất thì bấm. Ra được tấm không đến nổi tệ lắm đem vào đây coi như rút ra được chân lý < Làm phụ nữ khó thặc í !>

13

Em đã cười nhiều với comment của bác. Hoa đẹp, bokeh sáng tạo, và chữ ký của bác trông đặc biệt nhỉ.

#14. Không cần nhiều, chỉ cần Đủ... Đủ tiền đi du lịch, đủ tiền mua tất cả những thứ mình muốn, đủ những gì mình cần, và mỗi lần thèm trái cây có đu Đủ ăn... Hix, thế thôi hà :D

Hoàn cảnh ra đời: Gọt trái đu đủ chia làm 6 phần, mời mọi người 3 phần, còn 3 phần chưa vội xử lý, ráng chạy ra vườn hái vài bông hoa dại cắm vội vô cái ly để chụp.

Nhân dịp mùa thu lá vàng năm nay rất đẹp ạ.

#15. mùa thu

My Portfolio: nguyenkan.com

vượt khó kiểu setup như các cô đây thì chắc mình vượt ko nổi, thôi thì mang đồ chơi ra vượt vậy... :D

#16 - Audi Q7

like.no.other...

Chui vô...lùm...bị cứa...tùm lum....!!!

Trang 2 / 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng