Trang 84 / 212 Đầu tiênĐầu tiên ... 3474828384858694134184 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 831 đến 840 / 2115

Chủ đề: [Bon chen] Góc ảnh Nikon D7200

Con gái yêu của em các bác ợ
    IMG_6034 by nguyenquangkhanh86, trên Flickr

Cho mình hỏi? Có bác nào bị lỗi wifi khi sữ dụng d7k2 ko? Hiện tại các mục Wifi và Network mình bị tắt nên ko kết nối dc với điện thoại, bác nào có chỉnh lại dc chỉ giúp mình
    Được sửa bởi doandung1984 lúc 11:39 PM ngày 18-08-2018

Quote Được gửi bởi doandung1984 View Post
    Cho mình hỏi? Có bác nào bị lỗi wifi khi sữ dụng d7k2 ko? Hiện tại các mục Wifi và Network mình bị tắt nên ko kết nối dc với điện thoại, bác nào có chỉnh lại dc chỉ giúp mình
    Bác có bật qua ON dc k, trước đây bác có sử dụng dc lần nào chưa. Nếu đã từng dùng dc thì bác thử reset máy lại xem sao. Hoặc bác đã up firmware chưa, thử cài lại xem sao.
    Được làm điều mình thích là niềm vui, được người khác ủng hộ là hạnh phúc.

Quote Được gửi bởi isashida View Post
    Bác có bật qua ON dc k, trước đây bác có sử dụng dc lần nào chưa. Nếu đã từng dùng dc thì bác thử reset máy lại xem sao. Hoặc bác đã up firmware chưa, thử cài lại xem sao.
    trước giờ mình vẫn sữ dụng dc bình thường, hiện máy đã reset nhưng vẫn ko bật lên dc :(

trước giờ mình vẫn sữ dụng dc bình thường, hiện máy đã reset nhưng vẫn ko bật lên dc :(
    Hix! e cũng k biết chừng... Chắc bác phải đem ra tiệm thôi. Chỗ mua hay chỗ nào uy tín để họ kiểm tra lại xem sao. Thường thì khi cầm máy họ sẽ bắt dc bệnh.

Quote Được gửi bởi Luuthanh85 View Post
    Con gái yêu của em các bác ợ
    IMG_6034 by nguyenquangkhanh86, trên Flickr
    E cũng có mẫu riêng rồi bác ạ.. ảnh này là chụp trong bệnh viện lúc ở đó chăm sóc 2 mẹ con...

DSC_5880 by . Lê Trung, trên Flickr

Quote Được gửi bởi isashida View Post
    Hix! e cũng k biết chừng... Chắc bác phải đem ra tiệm thôi. Chỗ mua hay chỗ nào uy tín để họ kiểm tra lại xem sao. Thường thì khi cầm máy họ sẽ bắt dc bệnh.
    May quá! Mình đã biết dc nguyên nhân rồi bác, do pin gần hết nên máy tự ẩn tính năng wifi, mình vừa sạc lại pin thì mọi chuyện trở về bình thường! :D

May quá! Mình đã biết dc nguyên nhân rồi bác, do pin gần hết nên máy tự ẩn tính năng wifi, mình vừa sạc lại pin thì mọi chuyện trở về bình thường! :D
    Vậy là tốt quá, hìhì..

DSC_5804 by . Lê Trung, trên Flickr

Ngày đầu tiên khi mua máy về em cũng như bác, gần hết pin nên không bật được wifi.
    DSC_1848 by Hong Son Le, trên Flickr

Mình thì mãi đến hơn 1 năm sau mới mò tới cho biết wifi là gì

Trang 84 / 212 Đầu tiênĐầu tiên ... 3474828384858694134184 ... Cuối cùngCuối cùng