Trang 866 / 1157 Đầu tiênĐầu tiên ... 366766816856864865866867868876916966 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,651 đến 8,660 / 11567

Chủ đề: Vui cùng Hoa lá cành

#8722: Chụp mãi ko đc Bó tay rồi :(
    @Nể chị tao_xanh quá Xem ảnh chị chụp tĩnh vật đẹp quá :D

DSCF3599 by Van Thanh, on Flickr

Quote Được gửi bởi VanThanh16 View Post

Cái vụ set up đó, táo xanh trùm rồi, nghe đâu chụp 100 pic, lấy 1 pic đó, hình này của vanthanh trừu tượng quá, e vừa xem, vừa suy đoán ý đồ tác giả. Hihi. Cảm nhận là ánh sáng vs màu khá hay!
    _--------------
    Ah, may quá, bên lab vừa sent qua cái hình này, cổ vũ khachuy luôn nà.
    $8723

F1000029
    by Cfphoto pham, on Flickr
    Được sửa bởi Cfphoto lúc 09:40 PM ngày 23-09-2016

Quote Được gửi bởi Cfphoto View Post
    Cái vụ set up đó, táo xanh trùm rồi, nghe đâu chụp 100 pic, lấy 1 pic đó, hình này của vanthanh trừu tượng quá, e vừa xem, vừa suy đoán ý đồ tác giả. Hihi. Cảm nhận là ánh sáng vs màu khá hay!
    _--------------
    Ah, may quá, bên lab vừa sent qua cái hình này, cổ vũ khachuy luôn nà.
    $8723

F1000029
    by Cfphoto pham, on Flickr
    Hehe, cảm ơn anh Ti. Cơ mà em mới nhận được ảnh của vài người hà :(, mà nay là đêm cuối rồi, anh chị em bà con cô chú bác nhớ ủng hộ cuộc thi: "THÁNG 9: THÁNG CỦA CỦ, QUẢ VÀ CÁC LOẠI HẠT", hạn chót để gửi ảnh dự thi cho em là vào 17g ngày mai nha, mại dzô, mại dzô

Mọi người xem thể lệ đã được niêm yết tại trang 333

@MiTru92: chị định đăng tin tìm em, may quá em lại vào mang theo nhiều ảnh đẹp : )

Quote Được gửi bởi VanThanh16 View Post

Hihi cảm ơn em nhe, cái môn set up này đốt shot dữ lắm. Ảnh trên cũng ấn tượng và sáng tạo lắm!

Quote Được gửi bởi romhai View Post
    Cảm ơn các anh em động viên!
    Hình của em
    [IMG]DSCF7807a by Bùi Minh Hải, trên Flickr[/IMG]

Hình vừa chụp ngày hôm nay tại Thảo Cầm Viên còn tất nhiều hình mời xem ạ
    [IMG]_DSC5319 by Bùi Minh Hải, trên Flickr[/IMG]

[IMG]_DSC5241 by Bùi Minh Hải, trên Flickr[/IMG]
    03 ảnh trên đẹp quá bác ui. Ảnh đầu đẹp nhất ạ. Nhưng em thích nhất ảnh thứ 02. Nhưng ảnh thứ 3 lại đẹp hơn ảnh thứ 2. Thế nên cuối cùng ảnh ấn tượng tuyệt nhất vẫn là ảnh thứ nhất, chậc chậc, em lu bu nhỉ :D

Quote Được gửi bởi 21Vanlydochanh View Post
    Mưa dầm dề cả tuần mới lóe được chút nắng lại đen thui nữa rồi làm sao mà đi kiếm trái đây .Chở lại nhà dùm 1 xe đi Ti ơi !

8711

Tuyệt quá, vụ set up này anh qua mặt em vèo vèo, ghen tị quá.

Quote Được gửi bởi anhlp View Post
    Chào buổi sáng cả nhà ;-)
    8708 - Sao băng ở TCV nó như thế này Táo ơi
    DSC_0503 by Lê Phương Anh, trên Flickr
    @Dơi: T7 là anh đang ở Hà lội dồi
    Mấy lúc rối rắm hoa lá nùi nùi là lúc MF phát huy tác dụng đó anh :D

Quote Được gửi bởi qthanh View Post
    Được cô Táo Xanh giới thiệu sân chơi của Anh Hoangviet,mình rất vui xin được tham gia để có dịp ngắm những tác phẩm đẹp của ACE.
    Do lâu rồi ko cầm máy nên xin góp tấm ảnh chụp cũng khá lâu rồi để gọi là ra mắt cả nhà.
    8712.
    Hoa cỏ dại.
    hoa dai,jpg by qthanhnt, trên Flickr

Hi anh Thạnh. Rất vui khi anh ghé vườn chơi. Giới thiệu với cả nhà, anh Thạnh, người bạn ảnh vô cùng dễ mến, và chụp rất nhiều thể loại khác nhau, cái nào cũng đẹp. Mong xem thêm nhiều ảnh của anh nhé.

Thật tình cờ, em cũng có cái hoa y chang nè:

Còn 1 ngày nữa là hết hạn nộp ảnh. Các bác nhớ ủng hộ cho vui nhà vui cửa nhé. Ế quá Huy ẻm khóc tội nghiệp ẻm. Đặc biệt thân mời các thành viên mới: em hentx, VanThanh16, anh Thạnh, bác romhai...nha. Ảnh cơm nguội cũng ok vì vui là chính ạ : )

Quote Được gửi bởi @hoangviet View Post
    Thông báo ảnh dự thi ảnh tháng 9/ 2016

Vokhachuy xin thay mặt BTC mở cuộc thi ảnh tháng 9 /2016

Chào cả nhà,
    Em rất vui và vinh dự khi được chọn chủ đề cho tháng này.
    Đợt nghỉ lễ vừa rồi, trong lúc rảnh rỗi, em chợt nảy ra chủ đề không liên quan gì đến mùa thu ;-) và bay vào ngay trang 01 xem có chủ đề em nghĩ chưa và kết quả là chưa có thật, ôi mừng quá ;-) và chủ đề lần này đó là:

"THÁNG 9: THÁNG CỦA CỦ, QUẢ VÀ CÁC LOẠI HẠT"

1. Thể lệ cuộc thi
    (Em mượn lại topic của chị Táo, cũng y như mọi lần thôi, không có gì thay đổi)

- Chủ thể chính: Chắc em không cần giải thích gì thêm vì chủ đề đã nêu rõ rồi, ngoài "Củ, quả, hạt" ra thì mọi người có thể chụp bất cứ thứ gì có thể "duy trì được nòi giống" (dĩ nhiên là của thực vật thôi nhe, hehe).

- Mỗi thành viên tham gia tối đa 3 ảnh, ko phân biệt có phải là thành viên của vườn hay không vẫn có thể tham gia.

- Không ghi chữ ký trên ảnh dự thi.

- Ảnh dự thi: PM nick của vnphoto của em (vokhachuy) bằng link ảnh.

Ví dụ link ảnh như sau:
    [u rl=https://flic.kr/p/FaXvtV][i mg]https://farm2.staticflickr.com/1650/25710592751_50ccebac6b_c.jpg[/i mg][/u rl]
    hoặc : [i mg]https://farm2.staticflickr.com/1650/25710592751_50ccebac6b_c.jpg[/i mg]

- Tất cả ảnh dự thi sẽ được công bố sau khi chấm dứt góp ảnh dự thi mà không ghi tên tác giả để đảm bảo công bằng.

2. Thời gian:

- Gửi ảnh: Từ bây giờ và chấm dứt lúc 17h ngày thứ Bảy 24/9/2016.

- Vote ảnh vòng 1: Dự kiến sau khi công bố các ảnh lúc 21h ngày 24/9 và chấm dứt lúc 24h ngày 26/09/2016, số lượng ảnh để vote: 20% ảnh tham gia, tất cả mọi thành viên không phân biệt của vườn hay không đều có thể tham gia vote.

- Dự kiến 3 ảnh vào vòng 2 sẽ được công bố kết quả sáng ngày 28/9/2016. Sau đó mỗi người vote 1 lượt để chọn ảnh đẹp nhất tháng 9.

Thời gian công bố giải dự kiến là 29/9.

3. Giải thưởng:

- Cup vàng trị giá dưới mười tỉ đồng.
    - Vô vàn niềm vui từ bạn bè trao tặng.
    - Một chầu cà phê tự chọn tại Sài Gòn.

Em đã dọn sạch sẽ hộp thư, kính mời bà con cô dì, chú bác, anh chị em tích cực tham gia gửi ảnh dự thi. Em rất mong chủ đề lần này sẽ được tổ chức thành công tốt đẹp.

Cái cô này ai mà thiếu nợ cổ đố chạy đâu cho khỏi !!!!

8725

Được sửa bởi 21Vanlydochanh lúc 10:11 PM ngày 23-09-2016

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Còn 1 ngày nữa là hết hạn nộp ảnh. Các bác nhớ ủng hộ cho vui nhà vui cửa nhé. Ế quá Huy ẻm khóc tội nghiệp ẻm. Đặc biệt thân mời các thành viên mới: em hentx, VanThanh16, anh Thạnh, bác romhai...nha. Ảnh cơm nguội cũng ok vì vui là chính ạ : )
    E góp vui rồi Và cũng ... xơi hết rồi ah @@
    DSCF3420 by Van Thanh, on Flickr

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Hihi, chị Táo vừa comment xong là em nhận được hình dự thi liền, vui quá xá . Công nhận chị Táo quá lợi hại

Anh @Cfphoto Em cảm ơn anh ạ. Em thích cái thể loại nhẹ nhàng, sẽ cố gắng học thêm từ mọi người nữa ạ.

Chị @Táo Dạ. Em nghe thấy mùi chị muốn đăng tin nên em phải lộ diện thôi ạ. Kaka.

Anh @Huy Dạo này em mới được xuống núi nên đâu biết sự tình ở Trung Nguyên như thế nào nên em không đem đủ súng đạn để tỉ thí Minh chủ võ lâm kỳ này ạ. Em xin được cổ vũ và vote cho mọi người.

#8727 Có ai còn nhớ thương người
    Ngàn thu nằm mãi bên đời đợi ai...
    P9231913 by Trung Huynh, trên Flickr

Quote Được gửi bởi MiTru92 View Post
    Anh @Cfphoto Em cảm ơn anh ạ. Em thích cái thể loại nhẹ nhàng, sẽ cố gắng học thêm từ mọi người nữa ạ.

Chị @Táo Dạ. Em nghe thấy mùi chị muốn đăng tin nên em phải lộ diện thôi ạ. Kaka.

Anh @Huy Dạo này em mới được xuống núi nên đâu biết sự tình ở Trung Nguyên như thế nào nên em không đem đủ súng đạn để tỉ thí Minh chủ võ lâm kỳ này ạ. Em xin được cổ vũ và vote cho mọi người.

#8727 Có ai còn nhớ thương người
    Ngàn thu nằm mãi bên đời đợi ai...
    P9231913 by Trung Huynh, trên Flickr
    Hehe, anh em cũng toàn là hình cơm nguội thôi Mì Trứng ơi. Kiếm hình gửi cho xôm

Trang 866 / 1157 Đầu tiênĐầu tiên ... 366766816856864865866867868876916966 ... Cuối cùngCuối cùng