Trang 813 / 1157 Đầu tiênĐầu tiên ... 313713763803811812813814815823863913 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,121 đến 8,130 / 11567

Chủ đề: Vui cùng Hoa lá cành

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Các giải phụ của Tháng Tám:

1. Giải tác giả được yêu thích nhất thuộc về anh Hưng với 2 ảnh vào vòng 2 rất ấn tượng.

2. Giải tác giả làm tốn nhiều giấy mực nhất trong showbiz thuộc về bạn chinguyennetxua với 3 ảnh thoắt ẩn thoắt hiện làm điên đảo khán giả từ VN đến hải ngoại, làm BTC bấn loạn bỏ cơm trưa chuyển qua ăn beefsteak mà lòng đau canh cánh ko yên.

3. Giải tác giả chân thành nhất với bạn nhỏ thuộc về bác hoangviet, gửi 3 ảnh chụp duy nhất bạn chuồn chuồn.

4. Giải ưu ái cho thí sinh nữ duy nhất: bạn Táo.

5. Giải tác giả gửi ảnh sớm nhất: nguoidoi_08

6. Giải tác giả chụp bạn nhỏ lớp thú đẹp nhất: bạn Lu với chiến thắng tuyệt đối ở ảnh số 1 vì ko ai chụp lớp thú.

7. Giải ảnh tình cảm nhất thuộc về nguoidoi_08 với ảnh 16 làm xốn xang bao trái tim :D

8. Giải ảnh có bạn nhỏ chiếm diện tích nhỏ nhất thuộc về anh 21Vanlydochanh với ảnh 19, tìm hoài mới ra bạn nhỏ.

9. Giải ảnh sinh động nhất thuộc về anh Ti với tác phẩm 25 và 29 đang bay lượn tuyệt vời.

10. Giải hành tung bí ẩn nhất: ảnh số 3, ko thấy mặt bạn nhỏ đâu.

11. Giải chụp được đông bạn nhỏ nhất thuộc về ảnh 12 của bạn Táo hehe.

12. Giải huấn luyện bạn nhỏ trật tự nhất thuộc về anh ake với ảnh 6, rất ngay hàng thẳng lối.

13. Giải dùng thiết bị giỏi nhất thuộc về bác luongvantoan với ảnh 2 tuyệt đẹp bằng PnS.

14. Giải ảnh giàu cảm xúc nhất thuộc về ảnh 27 của tác giả hoahuongduong, bạn nhỏ như đang cô đơn, giận dỗi quay đi, rất thương!
    Cô Táo có nhiều giải phụ rất hay. Nói chuyện với cô Táo chắc dễ thương lắm.
    Chúc mừng cô Táo và các anh, chị em đã tổ chức rất thành công chủ đề tháng 8 "Vui cùng các bạn nhỏ"!

Hình điểm danh...

#8.023 Hoa chanh...

Flower by Phạm Ngọc Dũng, on Flickr
    Được sửa bởi khonglochetdoi lúc 10:52 AM ngày 30-08-2016

@Hoangviet: cám ơn bác đã thích ảnh. Em thấy ảnh đó về xóa fong, nét, màu lên ngon, nhưng em không thấy nó có nội dung lắm,...nên em để lại Những bức em dự thi cảm giác phiêu phiêu thích hơn .

Chúc mừng vokhachuy đoạt giải tháng 8
    @hoangviet : ảnh Hoa biển 8020 đẹp quá
    Nikon D200 - D300s - 50 1.8D ; 18-105VR; 55-200VR; AI 28F/2; Micro AI-s 55F/2.8; AI 300F/4.5;SB600;

Quote Được gửi bởi hiendiep View Post
    Xem lại comment của bác hiendiep mới thấy bác @hoangviet trôi hình 900 số? Em đã sửa lại...

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Như tên ảnh, "Đường còn lắm chông gai", em vokhachuy đã vượt qua 11 tác giả, cùng 31 ảnh rất tuyệt để giành chiến thắng thuyết

phục với 8 lượt bình chọn trong vòng 2 cho ảnh số 5, vị trí thứ 2 thuộc về anh Hưng với ảnh số 9 và số 15 (cùng được 3 vote/ảnh).

Mời các bác xem lại ảnh giành giải Nhất trong cuộc thi Tháng Tám của tác giả vokhachuy nhé:

5. Đường còn lắm chông gai - vokhachuy

Trân trọng mời em vokhachuy lên bục nhận Cúp vàng trị giá dưới 10 tỉ đồng, chúc mừng em nhé:

Em là người sẽ được chọn chủ đề cho tháng 9 mùa thu, và được 1 chầu cafe free từ BTC (chị Táo hehe) với biên độ từ cafe Tao Đàn cho đến cả cà phê Bitexco, tất cả em đều được chọn...

Mới sáng, việc đầu tiên của em bay ngay vô vườn xem kết quả, nhưng mà nhiều việc quá nên đến giờ mới reply được

- Lần đầu tiên nhận cup, cảm giác sao ta, thật khó tả quá . Thật sự quá vui và sung sướng với chiếc cup vàng chị Táo đã trao, quá đã luôn và đặc biệt là cực ấn tượng với các giải phụ, em cũng muốn có mặt trong danh sách giải phụ luôn , vì quá dễ thương nên em hơi tham tí chị Táo ơi, hehehe ;)

- Em chân thành cảm ơn và chúc mừng chị Táo đã tổ chức cuộc thi tháng 8 thành công và thật sự nể phục vì sự tận tình, nhiệt huyết của chị Táo khi đọc được dòng này:
    Ps: các bác thấy em giỏi ko, toàn bộ lễ trao giải em type trên điện thoại ko đó, mưa quá chưa về nhà kịp nên ko có máy tính : ).
    Được sửa bởi vokhachuy lúc 11:41 AM ngày 30-08-2016

Và em cảm ơn những lời chúc mừng từ các chú, các anh, chị. Cảm ơn mọi người đã cùng chung tay góp phần tạo nên cuộc thi đầy đầy sôi nổi, thú vị, hào hứng và trên cả tuyệt vời.

Quote Được gửi bởi Cfphoto View Post
    - Nồng nhiệt chúc mừng tác phẩm "Đường còn lắm chông gai" của khachuy đã về nhất chủ đề tháng!
    - Chúc mừng kèm lời cảm ơn tao_xanh đã design một tháng 8 thành công, sáng tạo, vui nhộn và..rất đẹp
    - Chúc mừng bác Hưng đã có 2 tác phẩm về nhì
    - Chúc mừng toàn thể ace đã góp phần vẻ lên một tháng 8 rất tuyệt vời.

P/s: đề nghị trao thêm giải "người bỏ cuộc sớm nhưt" cho bác zorr nữa!
    Quote Được gửi bởi blueskysg View Post
    Chúc mừng bạn Vokhachuy. Thật là ghen tị với cái cup đẹp quá.
    @Táo: Giải tác giả chụp bạn nhỏ lớp thú đẹp nhất: bạn Lu với chiến thắng tuyệt đối ở ảnh số 1 vì ko ai chụp lớp thú... Hic bạn Táo hận thù gì mình mà dìm hàng ghê ta...
    Quote Được gửi bởi 21Vanlydochanh View Post
    Mua lap mới mà nó rối rắm với vụ cài mới các sotf ,bực mình quá .Tháng 7 toàn đụng cái gì cũng bực mình !
    Chúc mừng VokhacHuy đoạt giải
    Quote Được gửi bởi Hưng View Post
    - Ban Tổ chức dỉ dỏm quá xá, rất dễ thương.
    - Cảm ơn các bác đã vote ủng hộ.
    - Chúc mừng Huy, tấm ảnh rất đẹp và tựa đề ấn tượng.
    PS: Táo ui, 11 người thi mà có 4 con ghẹ với cọng rau thì xử sao?
    Quote Được gửi bởi hoa_huongduong View Post
    Chúc mừng cuộc thi thành công tốt đẹp.
    Hoan hô cô Táo có những giải phụ rất sáng tạo và độc đáo.
    Chúc mừng VKH đã đoạt giải nhứt.
    4 con ghẹ, mổi con chia 4 cũng đủ mà bạn Hưng, nhìn là thấy thèm rồi he he...
    Quote Được gửi bởi chinguyennetxua View Post
    Chúc mừng huy đoạt giải nhất.
    Cám ơn bạn Tao_Xanh đã chịu khó vì mình.
    Và xin cáo lỗi với tất cả các bác ah.
    Quote Được gửi bởi @hoangviet View Post
    Chúc mừng Khachuy đã rất xứng đáng để được nhận vinh dự có tấm ảnh đẹp nhất của chủ đề tháng 8/2016

Chúc mừng và cám ơn Cô Táo đã tổ chức thành công cuộc thi tháng 8/2016 , mặc đầu có gặp vài sự cố hơi nhức đầu nhưng Cô Táo đã áp dụng thành công "Không để cái khó bó cái khôn" và đã giải quyết được tốt đẹp .

Cám ơn tất cả ACE đã tham gia gởi ảnh và vote rất nhiệt tình , đúng thời hạn của ban tổ chức .
    Quote Được gửi bởi hiendiep View Post
    P/s: Em đã có ý tưởng cho chủ đề tháng 9, nhưng hiện tại cứ ăn mừng trước đã, chờ cafe của chị Táo, kakaka ;-)

Chúc mừng Khachuy đã rất xứng đáng để được nhận vinh dự có tấm ảnh đẹp nhất của chủ đề tháng 8/2016

Chúc mừng và cám ơn Cô Táo đã tổ chức thành công cuộc thi tháng 8/2016 , mặc đầu có gặp vài sự cố hơi nhức đầu nhưng Cô Táo đã áp dụng thành công "Không để cái khó bó cái khôn" và đã giải quyết được tốt đẹp .

Cám ơn tất cả ACE đã tham gia gởi ảnh và vote rất nhiệt tình , đúng thời hạn của ban tổ chức .

Riêng cá nhân tôi có một sai lầm lớn, cứ chắc chắn là ảnh #19(Hoa sen) là của bạn ZOR , ai ngờ là của bạn Binhrau , trong 32 tấm ảnh nầy , nếu bình chọn bình thường mà không qua chủ đề , tôi sẽ chọn tấm nầy là tấm đẹp nhất .

Trong chuyến đi Monaco , tôi chỉ có một tấm hoa biển xin up để báo cáo cùng ACE

Ảnh này quá đẹp chú ơi

Trong chuyến đi Monaco , tôi chỉ có một tấm hoa biển xin up để báo cáo cùng ACE

@Hoang Viet : ảnh này không khen không được, quen và sinh hoạt với nhau từ lâu tôi nhận thấy rỏ rằng tôi đã đứng ỳ một chỗ trong khi anh đã đi một bước rất dài ! bravo !

Chúc mừng bác Huy thắng giải cuộc thi tháng 8.
    Chúc mừng Chị Táo tổ chúc cuộc thi tốt đẹp! Và cám ơn chị đã hào phóng trao em đến 2 giải phụ, cơ mà chị thiếu giải ít vote nhất rồi, 1vote/3ảnh. Hahaha

Quote Được gửi bởi 21Vanlydochanh View Post
    thank Út Đọi mà link media block rồi
    Em vẫn vào được bình thường mà.
    Hay anh vào trang download của sinhvienit thử xem
    http://file.svit.vn/b43c0e20
    Nếu nó báo virus hay gì đó thì anh cứ out rồi vào lại, vài lần là được. Tại nó là file crack nên bị vậy chứ không có vi trùng gì đâu :D

8024

DSC_3970 by Bui Dac Khanh, on Flickr

Trang 813 / 1157 Đầu tiênĐầu tiên ... 313713763803811812813814815823863913 ... Cuối cùngCuối cùng