Trang 936 / 1157 Đầu tiênĐầu tiên ... 4368368869269349359369379389469861036 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,351 đến 9,360 / 11567

Chủ đề: Vui cùng Hoa lá cành

Quote Được gửi bởi c-mount-amatuer View Post
    Dạ, tai nạn thôi chị. Chị thông cảm. Em thông báo lại là cfphoto muốn là đuợc gọi là nam, không phải nữ. 😃
    Ặc, bác cứ Ôm bom liều chết kiểu IS này e chịu không nổi, E là nam không phải nữ, chứ không cần thêm từ "muốn", bản chất là vậy, không cần muốn, ai nhầm lẫn thì phải tự sửa đối! Rõ rồi nhé!
    -----------
    Quote Được gửi bởi blueskysg View Post
    Bác zorro dạo này ít ảnh hoa lá mà ảnh có là thường đẹp ghê...
    9201

Sigma 70-300/4
    Pic này sao không đặt tên cho nó B'lu! Cần cLone bỏ đi một chi tiết thừa bên góc trên trái. Tại sao phải bỏ chi tiết này? là vì nó nằm ngay hướng của nụ hoa, nếu để lại, người ta sẽ có cảm giác bị kéo ra khỏi khung hình, nụ hồng vô tình trở thành đường dẫn, bỏ luôn vết bẩn Sensor bên cạnh hoa hồng nữa, E nó sẽ thật sự "bốc" lửa!
    -------------
    Chào buổi sáng!
    $9202

DSC00344
    by Cfphoto pham, on Flickr
    Được sửa bởi Cfphoto lúc 08:19 AM ngày 21-10-2016

Dạ, tai nạn thôi chị. Chị thông cảm. Em thông báo lại là cfphoto muốn là đuợc gọi là nam, không phải nữ. 😃
    Trời, bác bị gì vậy, mọi người đã nói rõ ràng rồi mà. Đọc comment của bác hại não thật, không hiểu bác muốn nói gì luôn

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Trời, bác bị gì vậy, mọi người đã nói rõ ràng rồi mà. Đọc comment của bác hại não thật, không hiểu bác muốn nói gì luôn
    Không sao đâu e! A nghĩ chắc có sự hiểu nhầm về cách dùng từ ngữ tiếng việt thôi, tiếng việt rất khó dùng!
    Trường hợp không nhầm cũng không sao, a vẫn là Cfphoto như a đã từng là, không ai có thể thay đổi được điều đó, trừ anh!
    ---------
    $9203

DSC00328

Nhờ bác Kevinle mà Vườn chuyển sắc vào thu rất đẹp, đời sống tinh thần cũng nhờ đó mà theo kịp đời sống thực tế. Cái "cổng chào mùa thu" này hay quá! Khung cảnh bác đang sống thiệt là khiến người khác phải ganh tị!
    -----------
    $9204

_DSC0468

"Hoa vẫn hồng trước sân nhà tôi
    Chim vẫn hót sau vườn nhà tôi
    Giọt nắng bâng khuâng
    Giọt nắng rơi rơi bên thềm
    Bài hát bâng khuâng
    Bài hát mang bao kỷ niệm
    Những ngày đã qua...

...Khi thấy buồn em cứ đến chơi
    Chim vẫn hót trong vườn đấy thôi..."

(TG: Thanh Tùng)

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Giot-Nang.../ZWZ97DEA.html

Have you ever...?
    by RedLantern Photography, on Flickr
    Mỗi lần cầm Guitar là anh lại đánh cái bài này, vì nó cho cảm giác thư giãn, chậm rãi, sâu lắng, cũng giống như từng giot cafe rơi xuống tách, từ từ, chậm chậm! Pic này vùng Out Of Focus cho cảm giác khá lạ, không giống như những pic trước đây e thường chụp! Ngoài cảm giác Blur ra nó còn cảm giác rung nữa! hì hì
    ----------
    $9205

DSC00329

Quote Được gửi bởi Cfphoto View Post
    Đẹp một cách lay động. Glod with the wind.
    Hi hi thanks em. Chị có thấy đẹp gì đâu kkkkk

Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Ai biết được sẽ có lúc nhóm VN sẽ tổ chức đi săn ảnh thu ở Mỹ đấy em. Lúc đó tha hồ mà bấm máy ha.
    Ai hốp sô

Quote Được gửi bởi anhlp View Post
    Chúc mừng chị em phụ nữ trong vườn nhân ngày 20 tháng 10 ạ!
    Bao gồm Em Táo, Em LNK, Chị Cfphoto
    DSC_4662 001 by Lê Phương Anh, trên Flickr
    Quote Được gửi bởi nguoi_doi08 View Post
    Pic này em chụp bằng zeiss của Chị Cfphoto, thay mặt chị ấy em chúc các chị khác một ngày thật vui!

9188

DSC_4865 by Bui Dac Khanh, on Flickr
    "CHÚC MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM 20-10"
    đến 2 bông hoa xinh đẹp của vườn,
    LNK vs Táo_xanh!
    Chúc hai Chị em luôn vui tươi như bông, như hoa nhé!

$9189

PICT3347
    Cũng không quên kèm theo cái này,..

$9190

PICT2964
    Quote Được gửi bởi vokhachuy View Post
    Chúc mừng chị Táo, chị LNKhoa nhiều niềm vui và chúc mừng các chị em sắp tham gia vào vườn ^.^
    Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Tụi em không có ngày phụ nữ gì hết, vì theo em, ngày nào cũng phải là ngày của phụ nữ. Cho nên phải chúc các chị em cô bác gái một năm 365 ngày đều hạnh phúc, vui vẻ. Ngày nào cũng là ngày phụ nữ hết nhé các bác.
    Cám ơn anh Lê, út Đợi, em Ti, em Huy, và anh Kevin đã chúc mừng phụ nữ Việt Nam nha.

Em gato với phụ nữ Mỹ lắm. Ở Việt Nam ngày nào cũng là ngày của đàn ông hết á anh Kevin ơi, nên hễ có ngày nào của phụ nữ là mừng ngày đó khà khà...

Cảm ơn anh Ti nhe, đẹp và ngon thế này chị LNK coi chừng vô trễ em ăn hết nha.
    Hix vô trễ có chút xíu mà Táo ăn hết mấy trái khế rồi, chỉ còn lại toàn là hột :( Nhưng không sao, chị cũng thích hột, nhất là... hột xoàn.

Để đáp lại tấm chân tình của các anh em, em xin tặng các anh em một quả trứng cá. Chia quả trứng cá ra làm 5, mỗi người một phần nhen!

#9.206

@Ti, Táo: Chị có cảm giác là bác c-mount đùa thôi. Vườn mình cũng hay đùa mà. Thôi bỏ qua nhen. Chuyển đề tài hén.

Quote Được gửi bởi Linh Nhu Khoa View Post

Để đáp lại tấm chân tình của các anh em, em xin tặng các anh em một quả trứng cá. Chia quả trứng cá ra làm 5, mỗi người một phần nhen!

#9.206

Ha ha, "Câu đố" này của chị LNK thiệt là khó giải! Anh Lê với Kevinle chắc chắn sẽ nhường lại cho 3 thằng e rồi! Em cũng xin nhường cho khachuy với Dơi8 tự xử nghen! ( mà phải hết sức cẩn thận,..có nguy hiểm, ha ha)
    ---------
    Không biết các bác nhà ta tháng này có chụp được nhiều hình Nụ không, chứ e không có đủ 3 pic cho Show tháng 10 rồi.
    $9207

PICT3355

Ảnh này đẹp quá Ti !

Quote Được gửi bởi Linh Nhu Khoa View Post
    Hi hi thanks em. Chị có thấy đẹp gì đâu kkkkk

Ai hốp sô

Cám ơn anh Lê, út Đợi, em Ti, em Huy, và anh Kevin đã chúc mừng phụ nữ Việt Nam nha.

Em gato với phụ nữ Mỹ lắm. Ở Việt Nam ngày nào cũng là ngày của đàn ông hết á anh Kevin ơi, nên hễ có ngày nào của phụ nữ là mừng ngày đó khà khà...

Hix vô trễ có chút xíu mà Táo ăn hết mấy trái khế rồi, chỉ còn lại toàn là hột :( Nhưng không sao, chị cũng thích hột, nhất là... hột xoàn.

#9.206

@Ti, Táo: Chị có cảm giác là bác c-mount đùa thôi. Vườn mình cũng hay đùa mà. Thôi bỏ qua nhen. Chuyển đề tài hén.
    Trước hết , xin chúc mừng các chị em trong vườn nhân ngày Phụ nữ VN 20/10 . Chúc tất cả chị em luôn trẻ đẹp mãi .

Về CM của bạn C-mount thì tôi cũng nghĩ như Cô LNK , bạn ấy cũng chỉ có ý đùa cho vui thôi , không có ý gì khác đâu .

Tôi còn một củ tỏi đen mà quên đem đi ứng thí chủ đề của tháng 9

PICT3355
    by Cfphoto pham, on Flickr[/CENTER]
    cám ơn bác, em lười quá nên....cám ơn bác. Bức trên quá xá ngon bác ạ.

Trang 936 / 1157 Đầu tiênĐầu tiên ... 4368368869269349359369379389469861036 ... Cuối cùngCuối cùng