Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 34

Chủ đề: Nhửng Tác phẩm của tôi vài năm hoc hoi Tham gia diển đàn ,

Ảnh đẹp quá bác ạ.
    Em vẫn chưa bao giờ đụng tới hàng pro tele prime lens của canon. Thật đỉnh cao.
    À em thích những tấm biểu diễn xe đạp do bác chụp bằng 16-35L . Ở vn vẫn kh có những sân chơi trượt ván hay xe đạp kiểu như vậy nên e rất thèm đc những tấm hình như hế.
    Tiện trước em có thấy 1 pro us chụp bằng nikon 14-24 với thể loại ấy. Mong một ngày bác cũng xách 11-24 để e đc chiêm ngưỡng ké .. hihi
    Được sửa bởi J-Nikonian lúc 08:14 AM ngày 03-09-2015

Quote Được gửi bởi J-Nikonian View Post
    Ảnh đẹp quá bác ạ.
    Em vẫn chưa bao giờ đụng tới hàng pro tele prime lens của canon. Thật đỉnh cao.
    À em thích những tấm biểu diễn xe đạp do bác chụp bằng 16-35L . Ở vn vẫn kh có những sân chơi trượt ván hay xe đạp kiểu như vậy nên e rất thèm đc những tấm hình như hế.
    Tiện trước em có thấy 1 pro us chụp bằng nikon 14-24 với thể loại ấy. Mong một ngày bác cũng xách 11-24 để e đc chiêm ngưỡng ké .. hihi
    Cám ơn Bác Vào xem ảnh và Cm Lens 16- 35 Tôi muon nguoi ban đi chup chung vi ko có mang theo len wide zoom nào ( vi lần đau tiên chup laoi này và củng chưa biet điểm chup như thê nào do đo ko chuẩn bi kỉ thếu đo chơi ]
    Người đi một nửa hồn tôi mất .
    Một nửa hồn kia đứng chửi thề .

19 Landing

EO0V4022 by Hung Ta, on Flickr

20 Cheetah Cub

EO0V9813 by Hung Ta, on Flickr
    21
    2 the hê

EO0V9179 by Hung Ta, on Flickr

Anh ơi , Nick của anh là " Người ko có máy " vậy máy anh đang chụp là đi thuê hả anh ? câu hỏi ngoài lề chút , hì hì

Mình mới chợt nghĩ đến chuyện media pass cho anh NKCM hôm qua và phải chi anh ấy hay anh Kevin ở bên tiểu bang chung với mình thì mình sẽ có thể xin được media pass cho hai anh ấy đi chụp thi đấu đua xe hơi và xe gắn máy. Mình đã có từ lâu nhưng mình chưa thu xếp đi chụp được vì phải chụp vào cuối tuần mà mình chưa có dịp làm được vì mình phải lo cho gia đình nhỏ. Nhưng mình sẽ vẫn quyết tâm đi chụp motorsports hoặc mở rộng lĩnh vực chụp chuyên nghiệp của mình ra cho dù mình khác với anh NKCM là mình không bao giờ muốn bán ảnh của mình đã chụp, chỉ chụp vì vui. Đi làm kiếm tiền mình làm nghề khác.

Cả ba anh Kevin, Trandung và NKCM đều là những người chụp giỏi rất tài năng trong lĩnh vực action ở Mỹ nhưng cũng vì ở Mỹ cho nên rất khó khăn bước vào chụp thể thao chuyên nghiệp đỉnh cao thật sự kể cả tennis Grand Slam tại NY. Xin được vào đó là khó vô cùng.

Ảnh của bác @nguoi khong co may tấm nào cũng rất hay. Thích nhất tấm gà con kêu mẹ, dễ thuơng quá, chụp đúng thời điểm mỏ chú há to, lưỡi đưa lên kêu chip chip chip!
    Được sửa bởi Kevine H lúc 03:03 PM ngày 03-09-2015

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Mình mới chợt nghĩ đến chuyện media pass cho anh NKCM hôm qua và phải chi anh ấy hay anh Kevin ở bên tiểu bang chung với mình thì mình sẽ có thể xin được media pass cho hai anh ấy đi chụp thi đấu đua xe hơi và xe gắn máy. Mình đã có từ lâu nhưng mình chưa thu xếp đi chụp được vì phải chụp vào cuối tuần mà mình chưa có dịp làm được vì mình phải lo cho gia đình nhỏ. Nhưng mình sẽ vẫn quyết tâm đi chụp motorsports hoặc mở rộng lĩnh vực chụp chuyên nghiệp của mình ra cho dù mình khác với anh NKCM là mình không bao giờ muốn bán ảnh của mình đã chụp, chỉ chụp vì vui. Đi làm kiếm tiền mình làm nghề khác.

Cả ba anh Kevin, Trandung và NKCM đều là những người chụp giỏi rất tài năng trong lĩnh vực action ở Mỹ nhưng cũng vì ở Mỹ cho nên rất khó khăn bước vào chụp thể thao chuyên nghiệp đỉnh cao thật sự kể cả tennis Grand Slam tại NY. Xin được vào đó là khó vô cùng.
    Cám ơn Nikonian2006 Luôn luôn support Mình
    Chuyen bán ảnh chỉ la 1 diều nhỏ cho vui chứ không đủ cho trips nhưng củng là 1 niềm đông lưc thúc đẩy mình thêm hihii, Chup ảnh là sư đam mê + găp AE tán dóc là 9 và trao đổi kiến thức nhiếp ảnh ,

Quote Được gửi bởi langthangsg06 View Post
    Anh ơi , Nick của anh là " Người ko có máy " vậy máy anh đang chụp là đi thuê hả anh ? câu hỏi ngoài lề chút , hì hì
    Cám ơn Bác vào Xem ảnh Gear của em toan Mươn của Bác Master card hay Dicovery card tài trơ hihihhi
    Đùa cho vui
    lucs vao VNPT thì mình mù có máy mà chup như ko có LOL

Quote Được gửi bởi Kevine H View Post
    Ảnh của bác @nguoi khong co may tấm nào cũng rất hay. Thích nhất tấm gà con kêu mẹ, dễ thuơng quá, chụp đúng thời điểm mỏ chú há to, lưỡi đưa lên kêu chip chip chip!
    Cám ơn Bác Dó là laoi Chim Tern hàng năm Vê sanh sản và đuoc bảo vê của 9 phủ nên môi năm càng về nhiều , may là nó vê sanh o vung biển nên con đuoc nhìn thây nó Sinh hoat như thế nào nêu o cho khác cây cao thi bó tay ko vao chup đuoc vi CS dăn dây làm hàng raò

Ảnh của chủ thớt rất đẹp. Nhưng góp ý là "những" chứ không phải "nhửng".
    Không phải mình bắt bẻ nhưng đọc qua thấy nó cứ khó chịu làm sao đó :(

Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng