Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 29 / 29

Chủ đề: Trải nghiệm balo máy ảnh Vanguard HAVANA 41 bằng hình chụp

Quote Được gửi bởi tuannbb View Post
    Cảm ơn anh đã chia sẻ, nhân tiện cho em hỏi anh mua cái túi vệ sinh cá nhân ở đâu chỉ giúp em với, em cũng cần 1 chiếc mà tìm chưa ra chỗ bán anh ạ?
    Mình mua ở khu Tây Ba Lô Phạm Ngũ Lão, Quận 1 đó bác. Chỗ này có nhiều kiểu, nhiều size lắm.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Mình mua ở khu Tây Ba Lô Phạm Ngũ Lão, Quận 1 đó bác. Chỗ này có nhiều kiểu, nhiều size lắm.
    Vậy à anh, nếu vậy thì khó rồi vì em tận ngoài Hà Nội. Thank anh nhiều nhé!

Bác @apham có LX100 nữa à?

Nhìn cũng khá chật bác nhỉ?
    Nikon D7000 + 16-85mm VR + 35mm f1.8G + 18-55 kit + 55-200mm

Em đang ngó 1 cái balo máy ảnh để nhét bộ kính thiên văn của em vào. Thấy cái này đẹp quá. Anh apham cho em hỏi, chiều dài nhất của ngăn để máy ảnh là bao nhiêu ạ? Tại em tính nếu vừa sẽ để cái kính vào ngăn để máy ảnh, còn tripod treo bên cạnh, bộ gá thì sẽ cho vào ngăn để đồ phía trên.
    Ngoài ra, em xem thử trên web của tixiai lại không thấy dòng sản phẩm này, hay là họ hết hàng rồi?

Quote Được gửi bởi chicken29986 View Post
    Em đang ngó 1 cái balo máy ảnh để nhét bộ kính thiên văn của em vào. Thấy cái này đẹp quá. Anh apham cho em hỏi, chiều dài nhất của ngăn để máy ảnh là bao nhiêu ạ? Tại em tính nếu vừa sẽ để cái kính vào ngăn để máy ảnh, còn tripod treo bên cạnh, bộ gá thì sẽ cho vào ngăn để đồ phía trên.
    Ngoài ra, em xem thử trên web của tixiai lại không thấy dòng sản phẩm này, hay là họ hết hàng rồi?
    Chiều dài nhất (cao nhất) của hộc đựng máy ảnh là 20cm nhé bác. Tuy nhiên các vách ngăn của balo này có thể tháo tung ra hết để bác tận dụng toàn bộ lòng túi để đựng đồ (từ đát đến đỉnh balo). Khá là linh hoạt.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

E mới tậu cái balo này, nhìn chung là khá thích

màu đẹp nhỉ, nhan kiểu dáng rất nhu

Hqua e có ra tixiai xem thử cái túi này thì thấy hộc để máy ảnh nằm dưới đích balo. Trường hợp để bộ máy ảnh nặng quá ( như của em là nikon d700 và lens 24-70) thì đích balo nó bị chùng xuống khi đeo trên vai ah. Túi này đẹp, nhưng e nghĩ chắc chỉ dành cho dòng microless nhỏ gọn.

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123