Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Nhờ các cụ định giá giúp bộ Canon

Nhờ các cụ định giá giúp bộ Canon

Em có bộ combo Canon định giải tán nên nhờ các cụ định giá giúp: Body 50D chụp được gần 5k shot, Lens 17-55 2.8 IS USM, Flash 430exII. Tất cả mua tại Nhật, mỗi mình em dùng, vì hơi bận nên chả có thời gian dùng mấy, toàn vứt tủ.
    Được sửa bởi DHK lúc 09:36 AM ngày 13-08-2015

Quote Được gửi bởi DHK View Post
    Em có bộ combo Canon định giải tán nên nhờ các cụ định giá giúp: Body 50D chụp được gần 5k shot, Lens 17-55 2.8 IS USM, Flash 430exII. Tất cả mua tại Nhật, mỗi mình em dùng, vì hơi bận nên chả có thời gian dùng mấy, toàn vứt tủ.
    Mình chỉ tình cờ thấy từ trang ngoài thôi và nhìn tiêu đề mình thấy lạ. Bạn hãy nhớ là topic bạn mở ra thế này là vi phạm quy định forum về bán hàng nhe, bạn phải đọc lại và chỉnh sửa lại trước khi mod thấy. Hàng bán phải ít nhất có tên, số liên lạc và giá bán. Không khó khăn để biết giá bán bao nhiêu đâu, ít nhất là lên Keh xem nó bán hàng cũ bao nhiêu với tình trạng rồi tự tính ra được thôi.

Mình hiểu là đúng là bạn chủ không rành giá bán nhưng quy định forum là phải có và bạn có thể hỏi ở nơi khác, mình tham gia forum khác bán hàng audio nó cũng bắt phải ghi giá.

Sorry. Tại vì lâu quá rồi không có thời gian đi chụp cũng như vào diễn đàn nên không có thông tin cập nhật. Nhờ mod cho em treo tạm đây để lấy tư vấn thực tế rồi em sẽ xóa. Thanks.