Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 45 / 45

Chủ đề: Tư vấn dùm lens all in one cho 6D

Sigma nên mua chính hãng, vì Shiro cân chỉnh trọn đời nha, bây giờ 1 số cửa hàng máy ảnh như Giangduydat có nhập usb dock về, cân chỉnh free cho ai mua hàng của họ
    p/s : chỉnh đi chỉnh lại là bình thường, vì ktv Shiro thiếu chuyên nghiệp trong cân chỉnh, đc cái nhiệt tình thôi

Quote Được gửi bởi robogundam1945 View Post
    Sigma nên mua chính hãng, vì Shiro cân chỉnh trọn đời nha, bây giờ 1 số cửa hàng máy ảnh như Giangduydat có nhập usb dock về, cân chỉnh free cho ai mua hàng của họ
    p/s : chỉnh đi chỉnh lại là bình thường, vì ktv Shiro thiếu chuyên nghiệp trong cân chỉnh, đc cái nhiệt tình thôi
    Chình cái này mất thời gian chút xíu. Bác nào cần chỉnh thì mua cái dock về em chỉnh cho. Còn không thì liên lạc em, em chỉnh cho, chỉ tốn chầu cafe thôi
    6D+24-70II+50A+70-200II+300f2.8L
    Cân lens Sigma Art cho Canon dạo

Quote Được gửi bởi yuenhuangyue View Post
    bác cho em hỏi sigma của bác chụp có hiện tượng bị tối 4 góc như vignette ko ạ :v
    Có tối đó bác, cũng ít thôi ko đến nỗi ko chấp nhận được, khẩu giảm lên trên f2 là coi như ko còn thấy gì :v
    Cái này có thể sửa dễ dàng khi hậu kỳ, dùng lens profile trong Lightroom hoặc Photoshop. Ko thì cứ để đấy luôn khỏi cần thêm hiệu ứng Vignette :D
    EOS 6D vs EOS 70D

It tien thi dung Canon 28-135 IS chong rung, all in one luon, em co mot cai neu bac can lien he em can ban

Bác chủ chỉ đầu tư đến 15t thì mới được nửa cái lens 28-300L IS như có người gợi ý ở trên ! Có lẽ hợp lý nhất là 24-105 thôi bác chủ!

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345