Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 30

Chủ đề: Xin các bác nhận xét và góp ý ít ảnh chân dung ạ ^^

kết chất da mẫu của bác.. nhìn đẹp quá

Mình thích tông màu của bác, nhẹ nhàn

Quote Được gửi bởi Ma_Bư View Post
    kết chất da mẫu của bác.. nhìn đẹp quá
    Thanks bác ạ :3 nikon chụp màu da ko đc nịnh bằng canon bác ạ... Chụp ai da trắng thì rất đẹp ...

Quote Được gửi bởi huynhco View Post
    Mình thích tông màu của bác, nhẹ nhàn
    E ko thích ảnh can thiệp pts nhiều quá nhức mắt bác ạ... E chỉ khoái đẹp tự nhiên nhẹ nhàng thôi ^^

Quote Được gửi bởi thanhmaitran189 View Post
    Mình thấy mẫu nào cũng đẹp hết
    Mấy bạn mẫu cũng đc cái dễ nhìn ạ :3

Da dẻ mịn màng quá :D

Ảnh bạn chụp rất đẹp, mình nghĩ khi chụp ngoại cảnh bạn nên để ý tới bố cục chuẩn tý thôi, về mình sẽ làm hậu kỳ tý là ok. nếu bố cục không tốt mình muốn cứu chữa bức ảnh cũng rất khó. Vì ngoại cảnh môi trường thay đôi liên tục và cũng không có nhiều thời gian để chỉnh Setup này này nọ, nên chỉ dùng một chế độ thôi do đó về làm hậu kỳ lại sẽ không có vấn đề gì. Bố cục người ta hay ràng buộc tỉ lệ vàng, giờ vàng này nọ, ...chụp theo các quy tắc bố cục sẽ chuẩn chút thôi, nhưng cũng khống quá ràng buộc vào bố cục làm gì qui tắc quá cũng không còn là nghệ thuật nữa. Chụp miễn sao quan trọng bạn thấy đẹp là OK. Chúp bạn có nhiều ảnh đẹp pro hơn để giới thiệu.

Quote Được gửi bởi Banh_Mi749 View Post
    Ảnh bạn chụp rất đẹp, mình nghĩ khi chụp ngoại cảnh bạn nên để ý tới bố cục chuẩn tý thôi, về mình sẽ làm hậu kỳ tý là ok. nếu bố cục không tốt mình muốn cứu chữa bức ảnh cũng rất khó. Vì ngoại cảnh môi trường thay đôi liên tục và cũng không có nhiều thời gian để chỉnh Setup này này nọ, nên chỉ dùng một chế độ thôi do đó về làm hậu kỳ lại sẽ không có vấn đề gì. Bố cục người ta hay ràng buộc tỉ lệ vàng, giờ vàng này nọ, ...chụp theo các quy tắc bố cục sẽ chuẩn chút thôi, nhưng cũng khống quá ràng buộc vào bố cục làm gì qui tắc quá cũng không còn là nghệ thuật nữa. Chụp miễn sao quan trọng bạn thấy đẹp là OK. Chúp bạn có nhiều ảnh đẹp pro hơn để giới thiệu.
    Thanks bác ạ...e cũng thấy bố cục hơi ko ổn ^^ nhiều lúc mình cũng nên phá cách tí chứ ko phải lúc nào cũng theo quy tắc sát sàn sạt :3

Thổi hồn theo phong cách, mẫu xinh lắm bác. Em cũng chụp được vài tháng thấy hình bác chụp đẹp hơn em nhiều
    Sống thì đừng quan tâm người khác nói gì về mình, bởi chỉ có bạn mới biết mình là ai.

Quote Được gửi bởi vuhank View Post
    Thổi hồn theo phong cách, mẫu xinh lắm bác. Em cũng chụp được vài tháng thấy hình bác chụp đẹp hơn em nhiều
    Bác quá khen ạ... e máu chụp lắm, đi nhiều mãi mới lên tay đc tí đấy bác ạ :3

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng