Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Chờ tái nghiện...

Chờ tái nghiện...

Chào các bác, chắc những ai đã trót nghiện hẳn biết cái cảm giác bồn chồn, bứt rứt mỗi khi thiếu "thuốc", chẳng là cách đây tầm hai tháng em chia tay "thuốc" cũ vì nó làm em thấy hoa mắt, đôi khi bực tức và không tạo cảm giác phê - em đã cho 2 anh bạn dùng thử để kiểm nghiệm và rút ra kết luận như em đó là đổi "thuốc". Thế là em bán thuốc cũ và ôm mớ tiền còi để đi mua thuốc mới to hơn với hi vọng phê hơn. Mỗi tội tiền ít nên phải mua ở nước ngoài cho rẻ ( cũng đôi củ), thế là thành ra em rơi vào tình trạng đói "thuốc" vì thuốc cũ thì đã bán mà thuốc mới chưa về. Nhiều hôm thời tiết chan hòa, lòng vui phơi phới muốn ..... Nhưng chẳng có thuốc nên đâm ra tiếc ngân ngơ. Nhưng chờ đợi cũng có cái thú và cái hay. Em dành thời gian ko chơi "thuốc" cho gia đình Tuy nhiên sớm muộn gì thì em ý cũng về với em nên em lại thấy bồn chồn, lại lăn lê diễn đàn tìm hiểu gia vị dùng kèm. Giữa tháng tới "thuốc" Nầm Dê Ba sẽ về tới tay, em giờ lại tích cóp, lại tham khảo nào là phiu-tờ nờ dê hay gờ nờ dê để chờ ngày tái nghiện....
    Tưng tửng viết linh tinh tí, các bác gạch đá từ từ cho em xây nhà
    Capture Life !

Em cũng thế!

Cứ Nờ Đờ, Nờ Đờ anh ạ.
    Ô Mai Gát

Thời tiết chan hoà thì nên ra ngoài hưởng thụ, hoà mình vào nó.
    Đến khi có thuốc thì đem cả thuốc hoà mình vào nó, cảm giác lúc đó mới sướng tê bác ạ.

Em dự là trước đây bác không thấy phê vì bác chưa chơi thuốc đúng cách. Nếu không tìm hiểu cách chơi cho đúng hơn thì sợ là đổi thuốc mới bác cũng sẽ không thấy phê đâu.

Quote Được gửi bởi dragonboy View Post
    Thời tiết chan hoà thì nên ra ngoài hưởng thụ, hoà mình vào nó.
    Đến khi có thuốc thì đem cả thuốc hoà mình vào nó, cảm giác lúc đó mới sướng tê bác ạ.

Em dự là trước đây bác không thấy phê vì bác chưa chơi thuốc đúng cách. Nếu không tìm hiểu cách chơi cho đúng hơn thì sợ là đổi thuốc mới bác cũng sẽ không thấy phê đâu.
    Thuốc cũ của em bị lỗi bác ạ nên khiến em đau đầu. Vừa rồi em đã nhận được thuốc mới còn cảm giác thì :D

Capture Life !

Quote Được gửi bởi blurrist View Post
    Em cũng thế!

Cứ Nờ Đờ, Nờ Đờ anh ạ.
    Bạn chủ, cái anh này càng ngày càng nghiện càng ngày càng mua gear đắt tiền mới mua bằng tiền người ta mua một chiếc xe hơi cũ sx khoảng 2010 ở bên này.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Bạn chủ, cái anh này càng ngày càng nghiện càng ngày càng mua gear đắt tiền mới mua bằng tiền người ta mua một chiếc xe hơi cũ sx khoảng 2010 ở bên này.
    Nghiên cái này đúng là càng ngày càng nặng anh ạ, hjhj bên đấy gear máy ảnh mua đc xe hơi còn ở Vn mua được mỗi con xe máy chuyên trở Pizza bên Italia anh ơi :D
    Capture Life !